ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kai Hiroyuki] Boobs Beach หาดเกลื่อนนม [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 15, 2021, 06:05:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องนี้อยู่ในมังงะ[Kai Hiroyuki]  Chounyuusai Ch.4
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้เม้นท์อย่างมีคุณภาพเป็นเรื่องเป็นราว ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
2. ห้ามเม้นท์เลอะเทอะ เพ้อเจ้อเรื่อยเปื่อย

1-5

6-10

11-15

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ipor

นี่นายไปทำปนะโยชน์อะไรไว้กับ2สาวนี้ถึงได้ตอบแทนได้ถึงใจแบบนี้

ได้เมียพร้อมกับแบบแพคคู่เลยนะครับท่าน

eiaws

ชายหาดอะไรครับเนี่ย ขอชื่อหน่อยได้ไหมครับ อยากไปบ้าง

มาต่างประเทศได้เมียสองคนเป็นของแถม

DARKAXL

อ้าว มาหาดเปลือยทั้งที เจอคนรู้จักซะงั้น โลกแคบเนอะ ว่าแต่เพื่อนที่มาด้วยโดนดูถูกว่าหรรมเล็กซะงั้น(ฮา)
ยังคงเลือกของดีมาแปลเหมือนเดิมนะท่านฮิป

สุดท้ายได้เมียควบ2เลย ว่าแต่สาวต่างชาตินี่สุดๆจริงๆ เซ็กซ์เป็นเรื่องธรรมดาสินะ

รอบนี้มาเป็นเล่มเลยครับ ทะยอยแปลไปเรื่อยๆ สลับเรื่องอื่นมั่ง

ครบเมื่อไหร่จับมัดรวมเล่มด้วยล่ะ

siwapeeza

อื้อหือออ ถ้าคนมาเยอะขนาดนี้ไม่น่าจะเรียกหาดลับนะแบบนี้ พระเอกนี่โชคดีจริงๆมาเจอสองคนที่รู้จักแบบนี้

อ้าวตกลงปลงใจง่ายๆแบบนี้ได้เมียเฉยเลย 5555

MooOon

สองสาวชำนาญขนาดนี้ น่าจะเคยผ่านอะไรมาบ้างเเล้วมั้ง

ยิ่งมางานเเบบนี้อีก ดูๆไปพระเอกนี่ถ้าสาวๆไม่เริ่มก่อนคงไม่ได้ใครเเน่ๆ

ว่าเเต่เพื่อนพระเอกไปไหนเเล้ว อดกิน หรือได้กินจนลืม 555+

เดาว่าพระเอกได้เมีย2คนกลับบ้านละมั้ง

--------------------------------------------------

อยากเกิดมามีสาวๆมาให้ถึงที่เเบบนี้บ้างนะ เเละดูไม่ต้องลำบากอะไร

เอาจริงๆ เลี้ยง2สาวนี่หนักเอาเรื่องนะ ดูๆไป สาวๆอาจเลี้ยงพระเอกเองก็ได้ 555+

Manxaou1111

ช่างเป็นบุญของเด็กหนุ่มจริงๆ
แล้วเพื่อน คงได้แห้วสินะ

Acta1994

ชายหาดอะไรครับเนี่ย อยากไปบ้างจัง

มาต่างประเทศได้เมียสองคนเป็นของแถม ดีไม่ท้องด้วย 55

Raymond

โอ้ยยย อยากมีสาวยุ่นมาแลกเปลี่ยนที่บ้านบ้างเบยยย

แนะนำว่าเป็นเมียเลยเรอะ สุดยอด

Tdestiny

ดวงดีอะไรปานนั้น

เจอคนที่เคยเจอกันเป็น10ปีแถมยังตอบแทนซะแจ่มเลย

เพื่อนเอ๋อเลยทีเดียว555

Tcmmsk

อย่างเวอร์มาเจอคนที่ไม่เจอมา10ปีในที่แบบนี้ แต่ก็สบายดุ้นไปเลยพ่อหนุ่ม

สงสารเพื่อนโดนญบอกว่าเล็กกลับมาเจอเพื่อนควงสาว2คนอีก555

ชลชาติ สก

โอ้ววว เจอคนที่ไม่ได้เจอกัน 10 ปีแบบนี้จัดให้หนักๆ

ได้เมียที 2 คนเลยเรอะะะะะ สุดยอดดดด ::Glad::

Oceankings1234

ต่อไปต้องรับนักเรียนแลกเปลี่ยนมาบ้างแล้ว

ได้เมียทีเดียวสองคนเลยดีใจด้วยนะ

KonMol2

อื้อหืมมม นมเต็มหาด ไม่แข็งก็บ้าแล้ว หลังจากนี้น่าจะไม่ใช่แค่สองสาวแน่ๆ

อ่าว นึกว่าได้สาวอื่น แต่แค่สองสาวก็แย่ละ ได้เมียก่อนกลับบ้าน

kamint004

ในชีวิตจริงนี้ น้อยครั้งมากเลยนะที่ชาวต่างชาติจะโชวนมให้เห็นแบบนี้ ฮาๆ