ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kai Hiroyuki] Stepmother is a Former Adult Video Actress แม่เลี้ยงผมเป็นอดีตดาร

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 17, 2021, 06:03:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Kai Hiroyuki] Stepmother is a Former Adult Video Actress แม่เลี้ยงผมเป็นอดีตดาราAV[แปลไทย By HypN♥s]
เรื่องนี้อยู่ในมังงะ Chounyuusai Ch.6

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้เม้นท์อย่างมีคุณภาพเป็นเรื่องเป็นราว ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
2. ห้ามเม้นท์เลอะเทอะ เพ้อเจ้อเรื่อยเปื่อย

1-5

6-10

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ipor

ค่อยๆเก็บไว้นะ อย่าให้ท้อง กินเงียบๆ รับลองกินยาวแน่นอน

ทำท่าว่านายจะไม่แอบกินคนเดียวแล้ว นี่ถ้าหลุดไปนะ 55555อดแน่นอน

Acta1994

อย่าให้ท้องก่อนพอเดี๋ยวพ่อจะรู้ 55

คงจะมีลูกด้วยกันแน่ๆเลยครับแตกในทุกวันแบบนี้

MooOon

งืม.......อยากเจออะไรเเบบนี้บ้างนะ นางเอกก็ดูเหมือนของขาดด้วย

ว่าเเต่เอาจริงๆนางเอกดูไม่เเก่เลย ดีไม่ดี ปัจุบันดูดีกว่าอีก ว่าเเต่หลัง

จากนี้ให้เดาว่าตอนจบคงเเอยกินตับลับหลังพ่อทุกคืนละมั้ง

-------------------------------------------------------

ตอนจบสำหรับผมยังดีไม่เท่าไรนะ ลองคิดๆดูพระเอกดูไป เขื่อเพื่อน

กลัวจะเอาคลิปที่ได้กับเเม่เลี้ยงไปให้เพื่อนๆดูนี่สิ หลังจากนั้นเพื่อนๆขู่

เเละได้มาเอากับนางเอกฟรีๆอีก เห้อๆ

Peter Taowating

555  ไอ้ลูกเลี้ยงนี่โป้ะแตกจริงๆ ได้มาเจอนางในใจเป็นแม่เลี้ยง งานนี้ได้ค่าปิดปากทุกวันเลย ::Glad::

ว๊าววว  งานนี้สมประโยชน์ทั้งคู่เลย  ท่าทางสาวเจ้าจะติดใจดุ้นเจ้าหนูน้อยแล้ว

yakusa98

ทำแบบนี้ถ้าสามีรู้เข้า หนักกว่ารู้ว่าแสดงหนังอีกมั้งเนี่ย สงสัยสุดท้ายกลายเป็นทาส sex

ถ้าปล่อยคลิปหลุดไปก็เรียบร้อย กลายเป็นทาสแบบถาวร

CoolNook Thangsakul

อย่าให้ท้องเร็วนักละ เดะความแตก แอบกินกันเงียบๆ ได้อีกนานเลยละ

CoolNook Thangsakul

โดนแบล็คเมล์เรียบร้อย เป็นทาสเซ็กไปอีกนานแน่นวล

gappylover

งานนี้กินกันยาวๆเลย ควบทั้งพ่อทั้งลูกเลี้ยง เห็นละอยากลองอึ้บนมบ้างเลยครับ ฮ่าๆๆ

mindza2212

ได้กินทั้งพ่อทั้งลูกเลี้ยงเลยแต่ก็บังเอิญจริงๆที่พระเอกดันได้ดูหนังของแม่เลี้ยงตัวเอง

ได้ถ่ายหนังAVกับลูกเลี้ยงตัวเองต่อไปยาวๆแน่ถ้ามีคลิปหลุดนี่จบเลย

kazu36

หู้ย มีอยุ่กับบ้านเลย
ค่อย ๆ กิน อย่ารีบ
สวมวิญญาณอดีตดารา เลย

[S]ha[D]ow◕‿◕

ยอมทุกอย่างอย่างนั้นรึ งั้นจงตั้งท้องลูกของผมซะ NTRเมียพ่อตัวเองซะเลย

keatmano

เล่นแม่เลี้ยงเต็มที่เลยสินะงานนี้ ได้ลองของจริง ... แล้วไม่คิดถึงพ่อบ้างหรือไง

เจ้าลูกเลี้ยงทำแบบนี้ไม่ดีเอาเสียเลย ทำผู้ใหญ่เสียหมด

ntsystem

::Fighto:: ไอ้หนุ่มนี่โชคดีมาก

%ที่จะได้แม่เลี้ยงเป็นอดีตดารานี่น้อยจริง ๆ

คุณพ่อก็โชคดีไม่แพ้กัน แต่เอ็งคุ้มกว่า

bigboy001

::Bloody::
เพลินทั้งพ่อทั้งลูกละงานนี้
ดาราเอวี อดอยากปากแหง้มานาน
มันต้องโดนแซนวิช หนักๆแล้วม้าง
แต่มาแนวลูก-แม่เลี้ยง ก็คงแอบกินตับแน่ๆเลย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน