ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zonda] 15-nengo no Onna |เด็กสาวเมื่อ 15 ปีก่อน[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 07, 2021, 06:06:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wazzup25

ทบทวนความจำกันแบบนี้ แสดงว่าแต่ก่อนเลยได้กันมารึเปล่า
แต่ดูทรงแล้วน่าจะเป็นอาจารย์ใจดีๆ ที่นักเรียนอยากได้เองรึเปล่า

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

aas123swe

บทสลับกันบ่นิ

ที่แท้ก็แอบรักนี้เอง นึกว่าแต่ก่อนเคยมีอะไรกันก็ว่าอยู่ทำมั้ยผู้ชายจำไม่ได้

aongz008

เอาแล้วๆๆๆๆๆ

เม้นท์มักง่าย
แบน90วัน

BabyFace

อ้าวจะล่ออาจารย์ซะแล้วเหรอ  อาจารย์ก็หื่นอยู่นะ  สุดท้ายก็ล่อลืมงานล่ะ  ::Thankyou::
นั่นไงแถมล่อตูด  แต่ที่แปลกคือเด็กหลงรักมาตั้งแต่เรียนนี่สุดๆเลย 5555

Minibar

อ่าว รู้จักกันนี่นา มีดิว

การรอคอยมักคุ้มค่าเสมอ ยาวเลยแน่นแน่ เด็กสาวอร่อยๆ

akine

::Glad:: อั๊ยหยา อาจารย์โชคดีจังอะ
::Shy:: 15ปี คุ้มค่าที่รอ

phatsa

อาจารย์​น่าจะมีอะไรกับลูกศิษย์คนนี้มาก่อนแน่

Edit.นั้นไงว่าแล้วต้องมาอะไรกันมาก่อน.. สุดท้ายก็ได้เปิดซิงตูด

Natthapong23

เจอคู่ขาเก่า

เม้นท์มักง่าย
แบน120วัน

Tdestiny

เจอศิษย์อ่อยแบบนี้ก็ยาวไป

เหมือนตอนแรกจะไม่ทำ แต่พอทำดีก็เล่นซะโหดเลยนะจาน555

ZELOVE

กับชู้เเบบนี้ก็ไม่ไหว 555+ เเต่ดูจากที่จบ ผมว่าน่าจะมีต่อตอนที่2นะ

gfthebc

ลูกศิษย์​สาวน่าจะเคยแอบชอบคุณ​ครู​สมัย​ยัง​เป็น​หนุ่ม​นะครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ใน​ที่​สุด​ลูก​ศิษย์​สาว​ก็​สมหวัง​นะครับ​ สงสัย​ได้​ใกล้ชิด​กัน​ยาว​ๆ​แล้ว​ละ​ครับ​

makijung

เป็นศิษย์เก่าที่เคยแอบแซ่บกันมาแน่นอนๆ บังเทิงแน่ๆ
ในที่สุดเธอก็สมหวังแล้วสินะ ได้เย็ดกันซักที

vigo

เหมือนอาจารย์กับลูกศิษจะมีความหลังกันอยู่นะเนี่ย

นางแอบหลงรักอาจารย์มาแต่เด็กแต่อาจารย์ไม่เล่นด้วยโตขึ้นนางเลยต้องรีบมัดมือชกเลย

pangpond

ภาวิณี พูพิน