ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Unosero] Konna Elf demo Daijoubu desu ka? |เอลฟ์สาวร่านสวาท[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 08, 2021, 06:58:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eiaws

มาโผล่ในถ้ำเพราะหื่นจัดเลยถูกไล่ออกมาแน่ๆ

สุดท้ายก็ได้อยู่ด้วยกันอะนะ ชอบความใช้เวทฮีลในการฟื้นไอนั่นของคนแคระ สุดๆไปเลย

TanukiKen

ไปอดอยากมาจากไหนครับเนี้ย หวังว่าตอบจบคงจะอยู่กันในถ้ำกันอย่างมีความสุขนะ

ผ่านมาตั้งสองสามปียังไม่หน่ำใจเจ๊อีกเหรอ555

thegift52

เอลฟหื่น เวอร์ชันคนแคระสินะ จะโหดกว่าออร์คไหม ไปดูกันจ้า  ::DookDig::
.
คนแคระมีพลังความอึด เอลฟมีพลังเวทย์ รวมกันมันถึงเข้ากันได้ไง 555

bomkungneo

หื่นเกินไปคนเลยเอามาปล่อยไว้ในถ้ำแหง

เอาจนเบื่อจะ เล่นเป็นปีๆ

arainaaa

หรือนี่เปนกับดัก หนีปายยยยย ดาว์ฟโดนดูดพลังชีวิตหมดตัวแน่

edit: โอ้โห เอลฟ์เอาจนน้ำเยิ้มขนาดนั้นยังไหว ดาว์ฟก้คือนอนตายไปแล้วเรียบร้อย

ab123ab123

5555 โดนเอลฟ์ลักหลับ อย่างแจ่ม

ยันหว่างเลย555

Creader

เจอเอลฟ์หื่นซะงั้น

ลูกออกมาเพียบเลย

Tdestiny

คุมเอลฟ์นี้สุดจัด ตอบแทนทุกหยดหมดทุกอย่าง555

ภาวให้จบแบบสวยงาม

และก็จบได้แฮปปี้เอนดิ้งมากๆ รักเลยครับเรื่องนี้

phatsa

เป็นเอลฟ์ที่หื่นมากจริงๆ ล็อกขาขนาดนั้น

โดนรีดซะหมดตัวเลย

manee

ก็คงมีความสุขกันทั้งคู่อ่ะน่ะ แต่นางเอกคนสวยดู หื่นๆ ลุ้นพระเอกเราจะสู้ได้มั้ย        ;นางเอกเรา หื่นจริง                                               

hentaiknight

หน้าคนแคระ เหมือนจากเรื่องฮอบบิทเลย สงสัยคนวาดเอาคาแรคเตอร์มาใช้ เพราะในหนังก็มีอี๋อ๋อกับสาวเอลฟ์ เหมือนกัน
แต่สงสัยว่า เรื่องนี้ สาวเอลฟ์มาอ่อยหรือเปล่า หรือ แค่ทดแทนบุญคุณเฉยๆ

------
โห พ่อคนแคระโดนจับทำผัว แถมโดนรีดน้ำจนลุกไม่ขึ้น น่าสงสารจริงๆ
แต่แม่เอลฟ์ ขนาดมีลูกแล้ว ยังไม่เลิกหื่นอีกเหรอเนี่ย 5555

taton

เอลฟ์สาวหรือว่าซัคคิวบัสกันเนี่ยะ เล่นมาบ๊วบตอนคนกำลังหลับ ท่าจะหื่นเอามาก ผมว่าตอนจบทั้งแม่เอลฟ์สาว ทั้งคนแคระ จัดกันในถ้ำยาวๆ ไม่ต้องขุดกันแล้วเหมืองน่ะ

...
แรกๆดูน่าอิจฉาคนแคระนะ แต่ภาพจบกลับทำไมสงสารแทนหว่า 555

samsung014

อ้าว โดนโจมตีแบบไม่รู้ตัว แถมยังขัดขืนไม่ได้ด้วย เสร็จแน่พ่อดวอร์ฟ
สายหื่นที่แท้ทรู เอาเวลาไหนไปทำงานเนี่ย เหมือนจะจัดหนักทุกวันเลย

xtazy

โดนโจมตีในบ้านเลยนะ จะได้ทำคืนบ้างหรือจะตกเป็นเบี้ยล่างให้น้องเขาขย่มนะ

หื่นจัดเลยนะ อย่างนี้ไม่ใช่นายตัวเองแล้วเรียกว่าทาสกามดีกว่า

@KID@

มีแววว่าจะเป็นมอนสเตอร์ปลอมตัวมา หรือโดนล้างสมองมาหรือเปล่าเนี่ย

อ่าสรุป เจอคู่แท้ใช่ไหมเนี่ย เข้ากันได้ดีจริงๆ