ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เดินเล่นที่แปลงเกษตร มช (หนูเอง)

เริ่มโดย RinNaruk, มกราคม 19, 2019, 01:45:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ta_To

DR.MAN

เปลี่ยนจากเดินเล่นแปลงเกษตร   มาเดินเล่นในห้องในใจพี่มั้ยครับ

แอร์เย็นเจี๊ยบ  ฟรีไวไฟ   ทำตัวเหมือนบ้านตัวเองเลย  ไม่มียุง ไม่มีริ้นมาคอยตอมกัดน้องด้วย

พี่สัญญาพี่จะไม่ทำอะไรน้อง.......

RinNaruk

อ้างจาก: man.in.shadow7 เมื่อ มกราคม 21, 2019, 11:31:41 ก่อนเที่ยง
เปลี่ยนจากเดินเล่นแปลงเกษตร   มาเดินเล่นในห้องในใจพี่มั้ยครับ

แอร์เย็นเจี๊ยบ  ฟรีไวไฟ   ทำตัวเหมือนบ้านตัวเองเลย  ไม่มียุง ไม่มีริ้นมาคอยตอมกัดน้องด้วย

พี่สัญญาพี่จะไม่ทำอะไรน้อง.......

พี่ไม่ทำน้อง น้องซิจะทำพี่  ::KO::

Bluesky630

เคยไปอยู่ครับแปลงนี้ วิวสวยมาก ว่าแต่่ โดนยุงกัดขนาดนั้น หาอะไรมาทาด้วยนะครับ เด่วจะเป็นไข้เลือดออกเอา

DR.MAN

อ้างจาก: Rin Narakna เมื่อ มกราคม 21, 2019, 01:59:48 หลังเที่ยง
อ้างจาก: man.in.shadow7 เมื่อ มกราคม 21, 2019, 11:31:41 ก่อนเที่ยง

พี่ไม่ทำน้อง น้องซิจะทำพี่  ::KO::

ยอมทุกอย่างเลยครับ   อยากทำไรพี่  ทำเลย   ทำที่น้องอยากทำ

พี่ยอมมมมมมมมมมมมมมมมม

pappus

ว่างๆจะไปเดินเล่นที่แปลงนี้บ้างครับ อิอิ ขอติดตามผลงานครับ หุ่นดีสุดๆ 

Nikubou

นิ้วเท้าสวยมากครับน่าเสียดายเห็นนิ้วแค่ภาพเดียว ถ้ามีตัวอะไรกัดที่นิ้วล่ะก็อย่าเอายาหม่องทานะครับเดี๋ยวเลียไม่ไฝสนุกลิ้น ถ้าอยู่ใกล้ๆล่ะก็จะช่วยเลียให้ตั้งแต่นิ้วโป้งเท้าซ้ายยันนิ้วก้อยเท้าขวาเลย

pitsanume

ขอบคุณครับ บรรยากาศดี สวยงามมาก ๆ ครับ

archi ongtong

sarayut thekop

รับสมัครคนทาให้มั๊ยคับ แถมเลียให้งามๆด้วย ไม่พอใจไม่หยุดเลยนะ

boba

likestory

อยากไปเลีย เอิ๊ย!! ไปทายาให้ใจจะขาดเลย น่าสงสารจัง หายไวๆนะคนดี
พี่รอดูรูปสวยๆของหนูอยู่จ้า ^_^

asdf4321

เห็นตุ่มหมดรึยังอ่ะครับ แน่ใจนะว่าแมลงไม่ได้ไปกัดถึงแปลงนาส่วนตัวด้วย แอบเห็นตุ่มเล็กๆโพล่งด้วย (แซวเล่นๆน๊าาาา) ภาพสวยดีครับ มุมกล้องดี วิวสวยมาก หากมีโอกาสไปม.ช. จะหาโอกาสไปลงดูสถานที่เกิดเหตุจริง

มาเลยค่ะ บรรยากาศดีนะคะ ถ้าเจอคนที่ไม่ใส่แพนดี้ นั่นรินเองนะ ทักรินได้ แต่พี่ต้องไปไล่มุดกระโปรงสาวๆดูทีละคน หวังว่าจะได้พบกันนะคะ ::Evil::
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

leolouis

::Glad::วิวก้สวย คนก้สวยน้อ ติดตามนะครับ ขอบคุณครับผม