ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), มิถุนายน 13, 2023, 12:39:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชอบหรือไม่?

ชอบ
4 (100%)
ไม่ชอบ
0 (0%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 4

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Pull::
  เพราะเหตุใดท่านจึงชอบอ่านเรื่องเสียวหรือดูหนังโป๊แนวแม่กับลูกเย็ดกันครับ?

::Cheeky::
    สำหรับผมถ้าจะตอบแบบตรงไปตรงมาเลยที่ผมชอบอ่านเรื่องเสียวหรือดูหนังโป๊  แนวแม่กับลูกเย็ดกัน   ก็เพราะมันตอบสนองต่อความปรารถนาในจิตใต้สำนึกของผมเองครับ  ที่เคยมีความรู้เงี่ยนอยากจะเย็ดกับญาติผู้หญิงในครอบครัวมาตั้งแต่เด็กจนจำมาจินตนาการตอนชักว่าวหลายครั้ง 
     แม้ว่าส่วนใหญ่ผมจะชอบจินตนาการว่าได้เย็ดกับน้าสาวผมมากที่สุด   แต่แม่ก็เป็นคนที่ผมจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกันรองลงมา  แต่กลับรู้สึกมันสะใจกว่าด้วยโดยเฉพาะตอนจินตนาการว่าแม่อมควยให้กับตอนจินตนาการว่าควยตัวเองทิ่มเข้าไปในรูหีแม่ที่เป็นรูที่ผมเองกำเนิดออกมา   
    แม้ว่าช่วงแรกๆจะรู้สึกตะขิดตะขวงใจตัวเองที่ดันมีความเงี่ยนอยากเย็ดกับแม่ตัวเองก็ตาม   อย่างตอนที่ผมไปเที่ยวกะหรี่ตั้งแต่ช่วงแรกๆผมก็มักจะเลือกกะหรี่ที่อายุรุ่นใกล้เคียงกับน้าสาวและแม่ผม คือ ประมาณ 50 ขึ้นไป  หรือคนที่มีลักษณะคล้ายๆน้าสาวกับแม่ของผม

แต่เดิมนั้นเรื่องเสียวตามหนังสือโป๊ของไทย  ยังไม่มีเรื่องแม่กับลูกเย็ดกัน   เพราะหลายคนก็ยังรู้สึกตะขิดตะขวงใจหรือรู้สึกว่ามันเป็นเรื่องที่ไม่น่าจะเกิดขึ้นจริงในชีวิต
     ทำให้ในยุคนั้นเต็มที่จึงมีแค่เรื่องน้าสาวเย็ดกับหลานชาย  ป้าเย็ดกับหลานชาย  แม่เลี้ยงเย็ดกับลูกเลี้ยง  พี่สะใภ้เย็ดกับน้องผัว ฯลฯ อะไรทำนองนั้น  จนเมื่อประมาณแค่ 20 ปีมานี้เองที่เริ่มมีเรื่องแม่กับลูกชายเย็ดกัน  พอผมอ่านแล้วก็จินตนาการตามจนต้องชักว่าวเลยเพราะมันตรงกับความปรารถนาในใจของผมเอง 
    ส่วนในหนังโป๊โดยเฉพาะของฝรั่งมีเรื่องแนวแม่กับลูกเย็ดกันมานานหลายสิบปีแล้ว  แม้ว่านักแสดงจะดูไม่ค่อยสมจริงเท่าใด  เพราะนักแสดงผู้หญิงอายุมากกว่านักแสดงชายที่แสดงเป็นลูกแค่ไม่กี่ปี  บางเรื่องดูอย่างกับอายุพอๆกันเลย  หรือบางคนก็แก่จริงโดยเป็นนักแสดงชื่อดังในอดีตแต่ไปศัลยกรรมมาเยอะทั้งหน้าทั้งนมจนดูไม่เป็นธรรมชาติ(บางคนก็ดูน่าเกลียดไปเลย)
   ผมเลยชอบหนังแนวใต้ดินทุนสร้างต่ำมากกว่า เพราะจะชอบใช้นักแสดงที่ดูเป็นชาวบ้านจริงๆที่ดูอายุมากๆหน่อย  หุ่นท้วมๆ  นมใหญ่ๆ  ยานนิดหน่อยตามธรรมชาติ  ถึงหน้าจะไม่ค่อยสวยก็ตามแต่มันกระตุ้นอารมณ์มากกว่า

เรื่องเสียวแนวแม่กับลูกเย็ดกันที่ผมชอบที่สุดคือ แนวแม่ถูกโจรปล้นแล้วโดนข่มขืนรุมเย็ด แล้วบังคับให้ลูกเย็ดกับแม่ให้ดู  แล้วก็แนวลูกข่มขืนแม่จนติดใจตอนหลังก็พาเพื่อนมาลงแขกรุมเย็ดแม่เลย   อีกแนวที่ชอบก็แนวลูกเย็ดกับแม่จนท้องเลย

Boy just boy

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ มิถุนายน 14, 2023, 10:55:43 ก่อนเที่ยง
       เรื่องเสียวแนวแม่กับลูกเย็ดกันที่ผมชอบที่สุดคือ แนวแม่ถูกโจรปล้นแล้วโดนข่มขืนรุมเย็ด แล้วบังคับให้ลูกเย็ดกับแม่ให้ดู  แล้วก็แนวลูกข่มขืนแม่จนติดใจตอนหลังก็พาเพื่อนมาลงแขกรุมเย็ดแม่เลย   อีกแนวที่ชอบก็แนวลูกเย็ดกับแม่จนท้องเลย

ชอบแนวเพื่อนลูกข่มขืนแม่เพื่อนแล้วก็พาเพื่อนๆมาลงแขกรุมข่มขืนแม่เพื่อน
หลายๆสิบคน

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

บอกตรงๆว่าเพราะมันตรงกับประสบการณ์จริงๆของผมครับ  ที่เคยได้เย็ดกับแม่ตัวเอง  หรือจะเรียกว่าผมเป็นผัวของแม่ก็ได้ครับ   ในใจลึกๆเลยอยากให้เรื่องพวกนี้เผยแพร่ออกไปมากๆ  และจินตนาการว่าอยากให้มีคนอ่านทั้งแม่ทั้งลูกแล้วเกิดความเงี่ยนจนได้เย็ดกันจริงๆ  ยิ่งเย็ดกันจนแม่ท้องนี่ยิ่งสะใจมาก

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

บางทีเรื่องเสียวหรือหนังโป๊พวกนี้ก็มีประโยชน์ครับ  ที่เตือนให้คนที่เป็นหัวหน้าครอบครัวคือพ่อได้ระมัดระวังและใส่ใจคนในครอบครัวคือลูกกับเมียมากขึ้น  อย่าเอาแต่บ้างาน กินเหล้า ติดผู้หญิง  จนทิ้งให้เมียต้องเปล่าเปลี่ยวเดียวดายจนต้องไปเย็ดกับลูกตัวเอง

อ้างจาก: เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung) เมื่อ กรกฎาคม 20, 2023, 01:48:37 หลังเที่ยงบอกตรงๆว่าเพราะมันตรงกับประสบการณ์จริงๆของผมครับ  ที่เคยได้เย็ดกับแม่ตัวเอง  หรือจะเรียกว่าผมเป็นผัวของแม่ก็ได้ครับ   ในใจลึกๆเลยอยากให้เรื่องพวกนี้เผยแพร่ออกไปมากๆ  และจินตนาการว่าอยากให้มีคนอ่านทั้งแม่ทั้งลูกแล้วเกิดความเงี่ยนจนได้เย็ดกันจริงๆ  ยิ่งเย็ดกันจนแม่ท้องนี่ยิ่งสะใจมาก
::Doubt::
แล้วทำยังไงถึงได้เย็ดกันครับ