ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 2 ( เรื่องเล่าของนายโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 16, 2020, 12:10:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

number6

บรรยากาศเก่าเริ่มกลับมา ถ้าเป็นผมช่วงเวลาที่เคยมีกับเหมียวคงย้อนมาในหัวเป็นฉากๆแบบต่อเนื่อนเหมือนรีแคปกันเลยทีเดียว ยิ่งเหมียวเริ่มกลับมาเข้าหาแบบนี้ ผมว่าเหมียวน่าจะรู้แหละว่าโทนเคยแอบชอบ ขนาดพี่คนอื่นในออฟฟิศรู้มีหรือเจ้าตัวจะไม่รู้ ตัวจุดชนวนคงเป็นดาวที่มาประกาศกลางออฟฟิศแหละ ที่จุดประกายอะไรบางอย่างขึ้นมา ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ ดูแลสุขภาพด้วยนะครับ ทีมเหมียวจะรอติดตามต่อไปจนจบ

vongola9th

สมชื่อเหมียวจริงๆ อ้อนนิดๆ กวนหน่อยๆ เราดึงก็หนี  ทีเราหนีก็ตาม เลยทำให้เราหน่วงไม่เลิก

แต่ดูเหมือนเหมียวจะชัดเจนกว่าสาวทุกคนของท่านโทนนะครับถึงจะไม่ทั้งหมดก็ตามแต่ท่านโทนก็เหมือนกับที่ดาวว่าแหละไม่ยอมรุกต้องให้สาวๆบุกอยู่เรื่อยเลย

thana7

Mr. Charin

yaguza

saintmono01

ความครุมเครือที่ทำปวดจิต อยากห้ามใจไม่ให้คิดแต่ติดที่เธอเหมือนมีใจ  ก้าวขาไม่ออกบอกใครไม่ได้ เลยต้องทำใจจับกดยกซดแถมชุดใหญ่ สบายตัวสบายใจแล้วเป็นเพื่อนกัน ::Shy:: เปลี่ยนจากเฟรนโซนเป็นเฟรนวิทเบเนฝิด ::GiveMe:: ขอบคุณที่แบ่งปันครับ ::Thankyou::

porchai

ขอบคุณครับ
และแล้วก็จบตอนโดยไม่มีไรเกิดขึ้น
ทำให้มโนไปเสียงั้น 555

ฺBlackBear

mrgreen

มาอย่างต่อเนื่องแสดงว่าหายดีแล้วใช่มั้ยคับสุขภาพสำคัญสุด

สถาพร

ปากแข็งนะ ชอบก็บอกไปเลยจะได้ไม่ต้องมาค้างคาให้เสียใจในตอนหลัง

santosan

633sqd

ชอบคำตอบสุดท้ายก่อนซ่อนข้อความ ::HoHo:: ช่างกล้าตอบนะเหมียว

ลุยฝนไม่ใส่เสื้อกันฝนอีกแล้วนะโทน รออ่านฉากลุยฝน ::Grimace::

Nu metal

จะว่าไป โทนก็ใจบางเหมือนกันนะ บางวันคนั้น บางวันคนนี้ 55555