ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เด็กบ้านนอก 3

เริ่มโดย karm_mk, ตุลาคม 03, 2010, 01:19:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karm_mk

เด็กบ้านนอก 3
มาต่อครับพี่น้อง ผมเกือบลืมไอ้เอกับน้องแพร ผมปีนดูมันหลับคาห้องน้ำเลยครับ แถมมีอ้วกอีกกองด้วย เมาจัด ผมกลัวมันปอดบวมเลยปีนเข้าไปปลดล็อกประตู แล้วลากไอ้เอมานอนข้างนอกข้างๆแนน น้องแพรเริ่มรู้สึกตัว อายที่แก้ผ้ารีบคว้าผ้าคลุมตัวเดินเซๆ ผมประคองให้มานอนคั่นระหว่างน้องแนนกับไอ้เอ ส่วนผมหลับข้างแนน ทุกคนหลับหมดแล้วแต่ผมนอนไม่หลับ เลยหันมาล้วงหีแนนเล่น แนนครางในลำคอเหมือนละเมอ แต่ร่องหีก้อกลับมาแฉะ ผมขยับตัวแนนออกมาให้ห่างจากแพร กลัวแพรตื่นครับผมอ้าขาแนนออกแล้วจ่อควยเข้า แพรพลิกตัวตะแคง ผมตกใจแต่ก้อไม่สนแล้ว แพรไม่หลับครับแต่แกล้งหรี่ตาแอบมองผมเย็ดแนน ผมเลยจัดโชว์เต็มชุด ผมกระเด้าแรงจนแนนงัวเงียบอกว่าพอแล้ว ผมจึงหยุดแต่ไม่กลับที่ครับ ผมแกล้งล้มตัวลงนอนที่หว่างกลางแนนกับแพรเลย ผมแกล้งหลับแล้วตะแคงเอามือไปโอบเอวแพร แพรจะจับมือผมออก (แสดงว่ายังไม่หลับ) ผมแกล้งพูดงัวเงียว่าแนนจ๋าขอกอดหน่อย แล้วกอดต่อเฉย แพรนอนเฉยๆ ไม่ขยับตัว ผมเอามือคลึงนมแพรเบา แนนใส่แค่เสื้อคลุม ผมยิ่งได้ใจลากนิ้วมาที่ท้อง ลงมาที่เนินหีแพรเอามือมาจับทับมือผมไม่ให้ล้วงผมแกล้งเข้าใจผิดว่าแพรเป็นแนน กระซิบเบาๆๆ ว่าแนนจ๋า ขอกอดหน่อย ปลายนิ้วยังคงบดที่เนินหี แม้ยังไม่ถึงร่องแต่ก้อพอทำให้แพรสยิวได้ แพรยังกดมือผมแน่น ผมแกล้งยื่นหน้าไปงับนมของแพร แพรคงตกใจรีบเอามือมาปิดนม สำเร็จครับนิ้วผมมุดลงร่องหีของแพรได้แล้ว แม้จะฝืนใจแต่น้ำในร่องหีของแพรกลับแฉะไปด้วยน้ำเสียว ผมดูดเลียนมของแพร จนมือแพรที่ดันเริ่มกดหัวผมแทน นิ้วกลางก้อกระดิกผ่านร่องหีถี่ยิบ จนแพรแอ่นหีรับตามจังหวะ ผมสะใจโคตรๆๆเลยครับ เคยมองผมแบบดูถูก ดีนัก ผมอยากลงไปเลียแต่ก้อกลัวจะไปเลียน้ำควยไอ้เอมัน เลยล้วงอย่างเดียวจนน้องแพรกระตุกกดมือผมแน่น น้ำแพรแตกคามือผมเลยครับ ผมกลัวสะดุดเลยรีบคร่อมแล้วจ่อหัวควยดำๆๆ กดพรวดเข้าร่องหีแพรครางในคอ พยายามกลั้นเสียง ผมกดแช่ควยไว้นิ่งๆ จนเริ่มรู้สึกว่าร่องหีแพรตอดรับ ผมขยับเอวช้าๆๆ ยกขาพาดบ่า บดควยไปมาช้าๆ แล้วเร่งขึ้นตามจังหวะ แพรเองก้อเด้งเอวรับตามจังหวะ เราเด้งรับกันสักพักผมกลัวน้องแพรเมื่อยเลยจับขาแกที่พาดคอลงตะแคงมาด้ายซ้าย จับแกเปลี่ยนมาท่าคุกเข่าผมกระเด้าตาม(ท่ากวาง) ดูท่าแพรจะชอบท่านี้เพราะพอผมกระเด้าไปที่แรก แพรถึงกับครางเล็ดออกมาดัง ตอนนี้แกคุกเข่าแต่หน้าฟุบลงกับผ้านวมแล้ว แพรเกร็งตัวพร้อมปล่อยตัวราบกับพื้นนิ่ง ผมตามกดควยลงตามแช่คาร่องหี น้ำผมไม่แตกง่ายๆๆล่ะครับ เพราะแตกไปกับแนนแล้วสองรอบ คราวนี้เลยยิ่งนาน แพรคงเหนื่อยพลิกตัว ควยผมหลุดจากร่อง มันแผล็บเลยครับน้ำแพรชุ่มควยผมเลย แพรหงายตัวผมรีบทาบตัวทับควยมันรู้งานรีบมุดเข้าร่อง แพรดันตัวห้ามแต่ไม่ออกเสียง ผมเลยกดควยเข้าไปลึกๆๆ บดซ้ายขวาไปมาช้าๆ แพรยังไม่ยอมส่งเสียง ผมก้มลงไปจูบปากแพรเอียงหน้าหนี ผมเลยเลียที่ใบหู ลงมาที่คอ ไซร้ไปมาสลับกัน เอวก้อกระเด้าช้าๆ แพรเริ่มเด้งรับ ผมกลับมาจูบปากแพรไม่หนีแล้วเราแลกลิ้นกัน ส่วนล่างควยก้อเด้งรับกับหี โดยแนนนอนฝั่งซ้าย ไอ้เอนอนฝั่งขวา ผมว่าแพรเองคงกังวลใจเลยประคองตัวขึ้น อุ้มแตงไงครับ ผมกระวิบข้างหูแพร ว่าแนนจ๋าไปต่อในห้องน้ำกันน่ะ แพรไม่ตอบ แต่ก้อขัดไม่ได้เพราะโดนผมอุ้ม ควยคาหีอยู่ ผมย้ายมาที่ห้องน้ำนั่งลงที่ชักโครกแพรเองคงเสียวเต็มที่ โยกเอวบดท่อนควยผมอย่างเมามัน จนท้ายสุดนิ่งรัดตัวผมแน่น แกครางทื้งท้ายหลุดออกมาดัง..โอยยย น้ำแพรแตกแล้ว ผมรู้สึกถึงความร้อนวาบในร่องหี...แพรนิ่งไปซบหน้าลงที่ไหล่ผม  ผมไลจูบที่ต้นคอเบาๆ ปากบอกแพรมีความสุขไหม แพรสะดุ้ง ว่ากร...ผมว่าแพรครางเมื่อกี้ผมเลยรู้ แพรจะลุก ผมดึงไว้ กระซิบว่าเรายังไม่เสร็จเลย แพรว่าไม่เอาแล้วเดี๋ยวเอรู้ ผมว่าผมจะไม่เล่าให้มันฟัง..แต่แพรช่วยดูดควยเราหน่อยน่ะ แพรว่าจริงน่ะ ผมสัญญา แพรลุกขึ้นแล้วก้มลงเอาสายยางมาฉีดล้างควยผมช้าๆๆแล้วก้มลงเลียที่ปลายควย มันสุดยอดมากเหลือเกิน ปากสวยๆๆที่เคยแบะปากดูถูกผม กำลังเลียและอมควยดำๆๆเข้าไปช้าๆๆ ช่องปากอุ่นๆๆกลืนควยเข้าไปเกือบครึ่ง แพรดูดได้อารมณ์มากเหลือเกินไม่ถึง 10 นาที น้ำผมก้อพุ่งกระฉูดครับผมรีบดันควยเข้าสุดกดหัวแพรแน่น จนแพรสำลัก แพรลุกไปบ้วนปากแล้วค่อยๆๆกลับไปนอนกับไอ้เอ ส่วนผมกลับไปนอนกอดแนนจนเช้า.........ยาวจนเกือบเที่ยงครับเราถึงตื่นกัน ไอ้เอล้อแนนใหญ่เรื่องโดนผมเย็ด แนนหน้าเสีย ดูกังวล ผมเดินมาส่งแนนที่ลานจอดรถ แนนชวนเข้าในรถ แกตาแดงๆๆ แนนว่าเรื่องของเราอย่าเล่าให้ใครฟังน่ะ  แกว่าช่วยไปปรามไอ้เอด้วย เพราะกลัวแฟนแนนรู้ ผมสัญญา แนนค่อยยิ้มออก ผมขึ้นมาเล่าให้ไอ้เอเพื่อปรามมัน มันรับปาก มันเล่าว่าแนนเห็นหรูรวย จริงๆๆบ้านลำบากมาก แต่มีเสี่ยมาชอบเลยดูแลมาตั้งแต่ มอ 6 ไอ้เอว่ามันรวยมาก ให้แนนใช้เงินเดือนละ 60000 เลย แถมซื้อรถให้คันเป็นล้าน ผมเลยได้แต่เซ็งในโชคชะตา เป็นได้แค่ผัวลับๆๆ พอดีแพรซื้อกับข้าวขึ้นมากินพอดี เราเลยเปลี่ยนเรื่อง แพรเองก้อทำเป็นเฉยๆๆกับผม แต่แปลกนิดที่ตอนทานข้าวแพรแกล้งเอาขามาเขี่ยผมเรื่อย เลยได้แต่อมยิ้ม ...........................................แล้วจะมาเล่าต่อน่ะครับ

johnywalker

::Horror:: เดี๋ยวผัวเขาส่งคนมายิงเน้อ

aeadza

โดนเข้าไปแล้วแบบนี้มันต้องมีติดใจกันบ้างแหละน่า

yourbuddy

ดวงจะได้เป็นผัวลับๆ ให้หลายคนเลย

aeadza

แอบกินขโมยกินแบบนีได้ฟิวดี