ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...36 เสือพบสิงห์

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 30, 2018, 02:25:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Farewell

นาในตอนนี่เข้าสู่โหมด เงิน+sex ละ อีกหน่อยคงจับผู้ชายรวยๆอีกหลายคน เสี่ยจอมหยุดนาไม่อยู่หรอก แล้วถ้านาเป็นกิ๊กกับเสี่ยจอมก็สามารถเป็นกิ๊กกับคนอื่นๆได้อีกในเวลาเดียวกัน แค่ต้องบริหารเวลาให้ดีๆ อาจจะบอกสามีเป็นบางคน บางคนก็ไม่จำเป็นต้องบอก จะได้ปลดปล่อยการมี sex แบบที่ตัวเองชอบ

ตัวผมล่ะอยากให้นามีกิ๊กหลายๆคนพร้อมกัน มันดูน่าตื่นเต้นดี  ::DookDig::

fireanimal

เดี๋ยวหนูนาก็ติดใจเสี่ยจอมถอนตัวไม่ขึ้นนะ

BazillUz

ใครจะโดนใครปราบกันแน่เนี้ยเสือเจอสิงห์อย่างนี้ และต่อไปนาจะเป็นยังไงเนี้ยได้โกหกอย่างนี้แล้วเกิดติดใจขึ้นมาสามีน่าไม่อกแตกตายหรอ

momosis

อยากเห็นเสี่ยพาทีมงานมารุมนาจังเลยครับ ขอสักรอบนะครับ อิอิ

densanova

ทำไมต้องปิดละ ไหนๆก็เปิดเผยหมดละ น่าจะบอกไปเลย

noojane

พระเอกเราต้องทำใจแล้วมั้งนิ นาคงกู่ไม่กลับแล้ว

tapakron22

::Orz::ถ้าแอบไปเอากันชีวิตของคงดราม่า แต่ในเรื่องคงแฮปปี้ดี เป็นแบบนี้ต่อไปนาคงทำเรื่อยไปแล้วคนที่ยอมอย่างสามีคงอึดอัดแน่

nobitakung

เสือพบสิงห์จริงๆ แต่คนคุมเกมส์กลับเป็นเสี่ยจอมนิดๆ นาจะพลาดท่าหลงเสียจอมไหม ทั้งๆที่ใจนารักสามี ขอบคุณผู้ประพันธ์ครับ

Sharif Luecha

mongk

แค่เสี่ยจอมเริ่มวอร์มเบาๆ น้องนาถึงกับดิ้นไปเลยนะ

miru_mishi

ตอนใหม่มาซักที  จะลงแดงตานอยู่แล้วครับท่าน

toto65

มาดูกันใครจะเป็นคนคุมเกมได้กันแน่
ลีลาเด็ดทั้งคู่เลยนะ

pamaaeng

เสี่ยจอม เจ้าบุญทุ่ม
จัดการ หนูนา คุ้มราคา แน่นอน