ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...15 ถ่านไฟเก่า

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 19, 2018, 02:47:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

somc217

ตอนที่แล้วดูเหมือนเป็นดราม่าหรือการประชดประชันกัน ในที่สุดก็เฉลยว่าเป็นแฟนเก่านั่นเองจึงไม่น่าสงสัยว่าทำไมคุณนาจึงร้อนแรงอย่างนี้
ขอบคุณมากครับ

Maikeet Fai

เริ่มเข้าใจอารมณ์ความรู้สึกจริงๆ ของนามากขึ้นจาก Flash Back ว่าที่ทำไปเพราะเหตุผลทั้งส่วนตัวและสามี ชีวิตจริงคนเราก็มีความลับที่บอกใครไม่ได้ถูกต้องแล้วครับ ถ้ารู้ทุกๆ เรื่องอาจอยู่กันได้ไม่นาน ความสุขความเข้าใจสำคัญครับ

beeriero

เอาหล่ะสิไม่ใช่ประชดด้วยแต่ตั้งใจ

ชาย' ทิม

BazillUz

ทีแรกนึกว่าทำเพราะประชด ที่ไหนได้ทำเพราะใจต้องการนี้เอง ตอนนี้เป็นอีกตอนที่สุดยอดมากเลยครับนาเนี้ยร้อนแรงจริงๆ

suratad

panax

ว่าแล้วเชียว แอบตะหงิดๆนิดนึง
สุดยอดทั้งคู่เลยครับ ทั้งนาทั้งเจ ดุเดือดๆมากๆ

jaster ja

อย่าห้ามเลยครับปล่อยเลยตายเลยไปเถอะเดี๋ยวมันจะกลายเป็นเรื่องขึ้นมานะถ้ามีคนอื่นรู้ว่าสามีเต็มใจ ขอบคุณมากๆครับ

jachal

นากับวัชคงอีกนานกว่าจะขึ้นนอน เพราะมีกิจกามร่วมกันอีกหลายยกแน่

game14974

Mix_Xer

อ่านข้อความของไรต์ก็ค่อยสบายใจหน่อย นึกว่าจะต้องดราม่าถึงขั้นที่นาต้องเลิกลากับสามีหรือแอบหนีไปกับวัชซะแล้ว รู้แบบนี้ก็หายห่วงหน่อย

ส่วนนานี่ก็เร่าร้อนและ ร่าน จริงๆ ถ้าได้เป็นเมียก็คงโคตรมีความสุขที่มีเมียเด็ดดวงแบบนี้แต่ก็คงต้องจะไม่ปลอดโปร่งใจนักเพราะคงกลัวเมียแอบไปมีชู้ เพราะคุณเธอช่างมีความต้องการทางเพศที่สูงเหลือเกิน

......+1 money ::Confident::

sarojs2514

ถ้าได้เป็นเมียก็คงโคตรมีความสุขที่มีเมียเด็ดดวงแบบนี้ เพราะมีกิจกามร่วมกันอีกหลายยกแน่

samanlo ba

Soonthorn Jansuktanat

สงสัยงานยี้เฉลยมีกินยาปุกเซ๋กแน่นอน  แกล้งให้เข็ด  ขอบคุณ

bigzaba

ผัวก็ยังคงเดาไม่ออกว่า คือนั่นคือผัวเก่า 5555