ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...15 ถ่านไฟเก่า

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 19, 2018, 02:47:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alittleboat

มีแต่ นา กับคนอื่น อยากให้มี นา แฟน และคนอื่น บ้างครับ

xxx559

ว่าแล้วเชียวว่าวัชต้องเป็นแฟนเก่า ถ่านไฟเก่าแน่ๆ

Dragoo

อารมณ์ชายหญิงพุ่งพร่านซะขนาดนี้ก็ไม่ต้องถามแล้วครับ
ยังไงก็สดไม่ต้องมีถงมีถุง อีกอย่างก็แตกในแน่นอน
แต่ว่าทำไมคุณสามีคิดช้าจังหลายเรื่อง 555
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

Ohm Siri

::Glad::ติดตามครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

•====================================•
20/4/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 20/4/2561 ~20/10/2561 }

•===============================================•

ruby alvarado

งานนี้นาคนสวยติดลมบนไปซะแล้ว  สงสารคนที่เป็นผัวดีหรือสมน้ำหน้าดี

tp3660

ถึงว่าสิทำไมนาถึงจัดเต็มซ่ะอย่างนี้ ก็เจอแฟนเก่านี่เอง รอลุ้นครับว่านาจะบอกสามีอย่างไร

Pongsathorn Weerahong

พระเอกเราชอบแบบนี้จริงเหรอ จะคุยกับนารู้เรื่องไหม

ronyeats

ผมสงสัยว่าถ้ารู้ว่าเป็นแฟนเก่าจะทำอย่างไร แล้วตอนต่อไปไม่อาจจะคาดเดาได้เลยว่า จะออกมาในรูปแบบใด ลุ้นระทึกต่อไปขอรับ

jabrant

หือออ ตอนนี้นี่แบบว่า มันส์สุดๆ แฟนเก่าที่จัดจ้านเหลือเกิน   ::HoHo:: ::HoHo::

kulamanoche siriphatanalertkul

นาคงตุนไว้แน่นอนเพราะสามีชอบให้ไปเยกับคนอื่นดีนักก็เลยตุนไว้เผื่อสามีด้วยเลย

Teerapat Chang

เขียนได้ดีครับ เรื่องช่วนติดตามมากๆครับ

•====================================•
21/4/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 21/4/2561 ~21/10/2561 }

•===============================================•

nujane_dude

สามีนาจะรู้ไหมว่านาไม่ได้ประชด แต่กำลังรำลึกถึงถ่านไฟเก่า

Tingting ThaiLand

แล้วนาจะบอกความจริงให้สามีรู้ยังไงนะ

วิเชียร เขาหลวง

แล้วก็ได้รู้แล้วว่าวัชคือใคร  วัวเคยขาม้าเคยขี่ วัชจัดหนักนาได้ทุกที่และทุกท่าได้สะใจนามากๆ

ultrasonic

ถ่านไฟเก่ายังร้อน รอวันรื้อฟื้น  ::Horror::
และแล้วสามีก็กลายเป็นคนมาที่หลัง  ::Oops::