ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 28

เริ่มโดย เจตภูติ, พฤษภาคม 06, 2021, 07:25:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gigantic

ตัวละครลับที่ยังไม่ออกมาเยอะมาก เนื้อเรื่องดูแล้วเขียนได้อีกยาวๆกว่าจะคลี่คลายปมทั้งหมด

siwa119421

shadow5

หวังว่าอริสาคงจะเริ่มชีวิตใหม่ที่ดีไม่โดน นายทศมาตามรังขวานอีก

กำไลที่เกวลีหาใช่ของชิ้นเดียวกับที่จารย์เจษกำลังตามหาไหมเนี่ย

Paragraph<BB>

ตกหลุมรักหรอครับ ได้กันมาก็หลายรอบแล้ว น่าจะตกตั้งนานแล้วนะครับ

Wheel of Fortune

rexmost gizmo

สุขๆ อยู่ แบบนี้ งานจะมาหา จาร์ยเจษ อีกรึป่าว เสียวๆ

karoon

ผมก็ตามลุ้นให้อริสายอมลงเอยกับเจษฏาในตอนจบนะครับ ::Beggar:: ::Beggar:: ::Beggar::

Theman368

outsider

ได้ทีเอาใหญ่เลยนะจารย์ ระวังหน่อยสิเห้ย เดี๋ยวมีคนมาเจอ

กฤษดา บุญมา

wood007

PD

จริง ๆ แล้ว อ.เจษก็เป็นคนจิตใจดีต่อดิวมากเหมือนกันแต่ความแค้นต้องแยกจากกัน

jaja

คุณดิวโดนไปหลายดอกเลยทำให้สบายใจขึ้น

ดวงใจ คำแสงราช

::HoHo::ดิวคงรักเจษมั้งใจแล้วละ. อยาาหึงเจษละเด็กๆยิ่งเยอะอยู่