ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รวมเรื่องสั้นโคตรอีโรติกของนาย Nato87 : แหวกกลีบสาวน้องแพรวคนสวย Pt3

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 14, 2019, 12:39:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ระหว่าง "หมอพลอย" กับ "น้องแพรว" คุณว่าพี่น้องคู่นี้ ใครหื่นกว่ากันครับ? 55555+

หมอพลอยแน่นอน
104 (49.3%)
น้องแพรวแน่นอน
107 (50.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 211

ผู้เฒ่าเซราะกราว

น่าอิจฉาลุงเกริกจังได้พิชิตทั้งความสาวและหัวใจของคุณหนูแพรวพรรณ แต่พอคุณหนูจากไปเรียนต่อที่ประเทศอังกฤษ ลุงเกริกก็เสียชีวิตสงสัยว่าจะโดนคุณหนูแพรวพรรณสูบพลังชีวิตไปหมด ถ้าคุณหนูทราบเรื่องจะเสียใจมากไหมนะ....????

wintowin

เฒ่าฝีมือเจนจัดเชิงกาม สาวน้อยประสบเข้า ติดใจทุกราย รักษาสุขภาพให้ดีดี ระวังตายคาอก

ktbb1966

mario

คห.ส่วนตัวนะครับ
ตอนคุณหนูแพรวพรรณเป็นตอนที่ดีที่สุดในจักรวาลนี้เลย

××Mon××

ตามช่วงเวลา ถ้ารอน้แงแพรวกลับมา ตาเกริกคงให้ความสุขกับนางไม่ได้แล้ว แกคงสุขใจแล้วล่ะในชีวิตนี้ที่แกได้เด็ดดอกฟ้ามาดอมดม

wmpm2703

รอตอนนี้นานเลยครับ แต่เมื่ออ่านก็สมค่าต่อการคอย น้องแพรวน่ารักมากครับ

knightmoon

มีเมียเด็กต้องหมั่นตรวจเช็ดร่างกาย ไม่งั้นจะแย่เหมือนลุงนะ สู้ลุงพลไม่ได้เลย

jadnaja

ตาเกริกสอนบทเรียนหมดทุกอย่างแล้ว ครั้งสุดท้ายคงจัดหนักแล้วละ

MAC

โอ้โหลุงนี้ไม่ใช้เล่นนะครับปลูบดอกไม้ดูแลแล้วตัดดอกมาดมด้วย(อยากปลูบแบบคุณลุงบ้างจัง)ฮิๆๆๆ  ::Waiting:: ::Dizzy::

gritkin

แย่ซะเเล้ว ดันตายเพราะหักโหมเกิน ไม่โด้ฟไข่ลวกเยอะๆเลยไม่ไหว กำ 555