ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 08 ] ตอนที่ 130( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 23, 2023, 02:24:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

okai

ฉากบู๊เล็กๆ..เหมือนเอาทหารไปตบเด็กแว๊นนะครับ.. 
ดูท่าจะได้เปิดตัวแบบไม่ตั้งตัวอีก..

Paradise

Pra-in

ทำไมงานเข้าไม่หยุดเลย พี่โทน แล้วคืนนี้จะได้เย็ดใครไหม วุ่นวายขนาดนี้

ieaky

โบ๊ะบะกันมากเลยนะแม่เจมส์กับจอย งานนี้เทพโทนผมแจ้งเกิดแน่ ๆ ว่าแต่จบงานจะมีเซอร์ไพรส์รออยู่มั้ย

noknoi13

แม่พี่เจมส์เหมือนสนับสนุนให้รถไฟชนกัน แต่ก็ทำเหมือนป้องกันให้นายโทนไปมีเรื่องกับพวกรุ่นพี่

ตรี1131

::HoHo::งานเข้าแล้วโทนเอ๋ยได้เรียกขึ้นกลางเวทีทีนี้จะทำไงล่ะ 

Alan

โอกาศเปิดตัวให้ไอ้พวกพี่ ๆ พวกนั้นมันขยาดมั่ง มาแว้ววว...555

ปล. ลงดึกดื่นเที่ยงคืนขนาดนี้ ได้พักผ่อนมั้ยครับเนี่ย ... จริง ๆ แล้ว ลงสักค่ำ ๆ อีกวัน ก็ได้ครับ พักผ่อนไม่พอ เดี๋ยวจะอดอ่านเอา ...

ballzard

minky way

เหมือนกะลังจะเกิดเรื่องใหญ่เลย  แถมผู้ใหญ่กะลังวางเกราะป้องกันให้ เพราะรู้อะไรมาบ้าง

First10

ท่าทางจะได้กระทืบชนชั้นบนจนมากองข้างล่างแน่ แล้วเลือกขบวนรถไฟกลับอีกที