ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 27 : ชีวิตที่น่าอิจฉาของชายสูงวัยที่ชื่อชุมพล

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 07, 2017, 06:18:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ben Pookra

mhoa2000

piyaked

น้องพิมมี่เงี่ยนอยากเจอจรวดรัสเซียแล้วลุงชุมพลจะไหวมั๊ยเนี่ย

possionseul

ตาย ๆ ๆ ๆ งี้ได้กินยาโด๊ปบ่อย ๆ จนช็อกตายพอดีแบบนี้
เลิกหาเพิ่มได้แล้วนะลุง ผมเป็นห่วง ถ้าไม่ไหว ส่งต่อมาเลยครับ ผมรับให้แทน

ttxluck

ลุงชุมพลนี่ไม่เบาเลยนะ ได้เมียสามตามตำรายังไม่พอใจอีก ระวังตายคาอกไม่รู้ด้วยเด้อ รอตอนต่อไปว่าน้องนาถจะเสร็จลุงชุมพลหรือเปล่าครับ

abcxyz

โอววว ถนอมร่างกายหน่อยนะลุง แล้วจะจัดน้องพิมมี่ไหวมั๊ยเนี่ย 555

~De[@]tH_[N]oTe~

::Sweat:: ลุงจะแสดงตัวอย่างว่าตายคาอกเป็นยังไงใช่ใหมลุงเสียน้ำทุกวันเนี้ย เดะมีช็อตตายแน่ๆ  ::Elder::

pooloop

มาเร็วมากเลยครับ อยากรู้จังว่าลุงชุมพลทำไงถึงได้น้องนาถเข้ามาในฮาเรมอีกคน ขอบคุณคนแต่งมากๆครับ

au2000

การมีเมียเด็กอาจเป็น
อันตรายต่อสุขภาพ
เป็นข้อเท็จจริง แต่ชาย
สว.แทบทุกคนยินดี
อย่างลุงแกมีมากเกิน
เสียสุขภาพแน่ครับ

ultramanpop

มนุษย์ลุง....ถ้าหักโหมกับสาวมากๆ
กลัวว่า...จะตายคาอกสิ
สังขารตัวเองยิ่งไม่เอื้ออำนวยอยู่ด้วย
ขอบคุณผู้แต่งนะครับ
(ช่วงนี้...ได้อ่านต่อเนื่องเลย)

panu98765panu

palmy love

ผมนี้ก็ชอบแนวตาแก่ๆเย็ดเด็กสาวมากมาย แต่ต้องตาแก่สกปรกึนจรจัดขอทานกรรมกรอะไรประมานนี้จะยิ่งได้อารมณ์แล้วเย็ดพวกสาวๆคาเตรื่องแบบต่างๆชุดพยาบาล ชุดนักศึกษาสั้นๆรัดๆ ชุด นร ชุดสาวออฟฟิตเป็นต้น