ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 12 ส่งท้าย

เริ่มโดย HatHU, ตุลาคม 20, 2018, 01:53:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xxx559

himula

sawatcat

จะออกทางไหนดีหว่าจะจบแบบสุขหรือเศร้า​เดายาก

vanlapa pusrited

เหมือนต้นจะรู้อยู่แล้วเลย แต่ไม่อยากทำให้คนรักเสียใจ เพราะตัวเองก้อมีส่วนผิดด้วยหรือปล่าวที่ไม่ค่อยเอาใจใส่เมย์

nakata32

::Horror:: พูดจาหยอกล้อกันแบบนี้เหมือนเป็นคู่ผัวตัวเมียกันจริงๆเลยนะครับ งานนี้พี่ต้นคงโดนคว้าเมียไปจริงๆแล้วละ

taton

เพลินกันบ่อยๆ ระวังป่องนะครับน้องเม
ปล.โปรเจ็คใหม่ แค่ชื่อก็น่าติดตามแล้วครับ(สเน่หาพี่สะใภ้)

schareon

น้องเม เริ่มชินกับการมีชู้ซะแล้ว

Ronayuth Kaewvongwan

น้องเมติดใจรสสวาทซะแล้วเอาไงดรงีสามคนผัวเมีย

ช่อมาลี

ถ้าต้นยังไม่กลับคงน่าจะจัดอีกหลายๆรอบร้อนแรงชะขนาดนี้

akennya

oshiris

นอกจากติดใจเเล้ว ยังเริ่มไม่สนใจผัวตัวจริงเเถมมีพูดกระทบซะด้วย

ต้นกลับมาจะทำยังไงหว่า

ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ

rangsitboy

Ackadej Wongchaya

ในใจน้องเม มีแต่พี่นพ พี่นพ แล้วพี่ต้นสามีน้องเมดูเฉยและเนียนไปเลยครับ

Sawat Songprasop

น้องเมเริ่มมีใจให้กับนพมากขึ้นทุกที ความรู้สึกผิดกับสามีก็เริ่มน้อยลงเรื่อยๆ ตอนนี้ความสุขที่ได้อยู่ร่วมใกล้ชิดกับนพ น้องเมรู้สึกว่ามันมีมากกว่าตอนที่อยู่กับสามี น้องเมรู้สึกสับสน และก็ไม่รู้จะจัดการกับสถานะระหว่างนพกับสามีอย่างไร