ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักยม ตอนที่ 77 – คำสาป

เริ่มโดย assasin008, มกราคม 07, 2017, 05:31:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aom43104

::Glad::มาแล้วววว ขอบคุณมากนะครับบอกเลยว่ารอติดตามมานานมาก55555

review1972

คาดไม่ถึงจริงๆที่ท่านนักฆ่าจะส่งเรื่องนี้ลงสนาม เป็นเรื่องแรกที่ทำให้รู้จักท่านassผ่านตัวหนังสือ หลงรักเรื่องนี้มาก แต่เรื่องอื่นๆของนักฆ่าก็มีลีลาต่างๆกันไป คือเอาตายเหมือนกัน สุดยอด ขอบคุณครับ

sainsain

มาละหรารอนานมากแย้ววววโอ้ยยยย

sirihim

กลับมาแล้ว เรื่องที่หลายๆคนติดตามเฝ้ารอ ชื่อนี้การันตีคุณภาพจริงๆ

ป.ล.รอเรื่องอื่นๆด้วยเหมือนกันนะครับ

ball20

มาซักที่ รอจนแทบลืมความเดิมไปแล้ว

aty13

Ureal

ขอบคุณคับ นานๆทีพระเอกจะลงดันเก็บเวล

po3821

สุดยอดครับ เนื้อเรื่องแน่น รายละเอียดเป๊ะตามแบบฉบับเลย น่าลุ้นน่าติดตามมากครับ กลับมาที่กระแตอีกจนได้ ชอบครับ ขอบคุณมากครับ

premz

กลับมาเกิดเป็นเบ๊ขับรถนี่เอง

zaubers

กลับมาแล้วววว 
น้องหนึ่ง ^^ 
ขอบคุณครับ 
::DookDig::

peddo

คนอ่านก็ตื่นเต้นครับ รอมานานได้เดินเรื่ิองต่อไปซักทีพออ่านตอนสวิงนานๆแล้วมันหมดแรงครับ เฝ้าแต่ลุ้นว่าบทพิสวาทจะจบเมื่อไหร่ แต่ถ้าคนเดียวยังพอลุ้น ไม่เมื่อยแขนเกินไป ขอบคุณครับ

kokokol

มาแล้วมาแล้ว รอนานแค่ไหนก่จะรอเรื่องราวดีๆแบบนี้ ขอบคุณมากครับ

balaha

นนทลักนี้น่าจะมีโมเดลมาจากนนทก ยักษ์ล้างเท้าก็จะลงมาเกิดเป็นทศกัณฑ์ อันนี้ผมเดานะ ปัจจุบันก็น่าจะลุงมานพนี้แหละ 

n2610

รอคอยมานาน ได้อ่านจนได้ ขอบคุณมากครับตำนานนักประพันธ์

pamafry

มาแล้วๆ รักยมตอนใหม่มาแล้ว (ทำนองเจ้าขุนทอง)  ::Glad::
เรื่องที่ชอบมากรื่องนึงเลย เสียดายหลังๆไม่ค่อยคลอดเท่าไหร่ ซักพักอาจจะต้องตัดไปเรื่องที่ครอสโอเวอร์มาให้เรื่องเดินหน้าไปด้วยหรือเปล่าครับเนี่ย
โสดดดด!!