ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอม (NTR) Ep.10

เริ่มโดย Koog Google, กรกฎาคม 15, 2020, 02:52:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

surway2532

มาถึงขนาดนี้แล้วเบลน่าจะบอกเลิกเคนแล้วไปคบกับเกรซให้รุ้แล้วรุ้รอดไปเลย จะได้ไม่ต้องหลบๆซ่อนๆ ถ้าจะหลงกันขนาดนี้

elviswhat

ในใจเบลก็รักเคนน่ะล่ะผมว่ม แต่ว่าตอนนี้หลงใหลหนุ่มเกรซมากกว่สตอนนี้

Jesada Rittikul

เบลติดกรวย เกรซ ซะแล้ว

Newnotpost

แตตกในบ่อยๆ ขนาดนี้เมื่อไรน้องเบลจะท้องสักทีครับ

Dark_hell

เรียบร้อย โรงเรียนเกรซล่ะ เบลคงกู่ไม่กับแล้วแหละ เคนไปสอยนศ. แล้วก็ฉีกไปเหอะ 

maitree_kongton

เบลใช้เวลาอยู่กับเกรซมากกว่าเคนซะแล้ว

เจริญ รุ่งเรือง

หวังว่าเคนจะไม่เสียใจถ้ารู้ว่าเบล ปิดบังอะไรไว้นะครับ
จะรอติดตามครับ
ขอบคุณ

freedom

ติดอกติดใจคนอื่นแล้วสินะ เป็นเพราะผัวแท้ๆเลย

outsider

ความรู้สึกเบลดอนนี้ คงแบบได้แฟนใหม่ สนุกสุดเหวี่ยงละสิ

วสันต์ ชาญวิทย์

จะถึงตาพระเอกเราได้มั้งยัง

pamaaeng

ผัวเอาแต่ทำงาน ปล่อยให้เมียไปเสียวกับชู้

Ji_ji

thongdaeng_skk

เบลน่าจะใจอ่อนกับพี่เอกบ้าง ก็ไม่ได้จริงจังกันนี่นา

nongfriend

อย่าทำงานจนลืมทำการบ้านกับเมียนะๆๆๆ

NikitinLovely

ยอมใก้แตกในรัวๆแล้วเอกยังไม่เคยเลย