ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yukibuster-Z] Help Me Sister ซิสเตอร์!ช่วยผมที [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 01, 2017, 01:47:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(จิ๋ว)

เอ่อ.... ฆ่าตกรฆ่าไม่เลือกเหรอ เอ่อ... ไอ้เราก็นึกว่าด๊ากกสาดๆ

หนุ่มๆเล่นไรกันเนี่ย.... ด๊ากซะมะมี..อะ

::Thankyou::  ขอบคุณที่แปล&ปัน ค่ะ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

tunnut

songsak

keatmano

::HoHo::คิวสารภาพบาปของซิสเตอร์น่าจะยาวนะ...ไม่น่าจะว่างถึงขนาดมาถึงก็ได้ล้างบาปเลย.. 555
หนุ่ม ๆ ทั้งหลาย ไปสารภาพบาปกันเถิด

P-Splendid

ผมนี่อยากไปสารภาพบาปเลยครับ อยู่โบสถ์ไหนนี่ตามไปจัดหนักแน่นอน

yoshitoki

ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

bigbad

อย่างนี้ต้องรีบไปสารภาพบาปบ้างแล้ว ไปอาทิตย์นี้เลยดีกว่า ขอบคุณมากครับ

phong suyoteetanarut

เด๋ววันอาทิตย์ ผมคงต้องไปโบสถ์ เพื่อสารภาพบาปมั่งแล้ว

xfreestylex

oldman

glaciar

อยากเปลี่ยนศาสนาเลย จะเข้าโบสถ์ทุกวัลเลย  ::Cheeky::

joulez

ซิสเตอร์ไม่น่ารักจะมีคนสารภาพบาปมั้ยนี่