ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 83 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 03, 2022, 12:01:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KonMol2

โอ้ว เข้าใจความรู้สึกนี่เล้ย เหมือนรอมานานจะได้เจอคนรัก แต่คนรักติดธุระกะทันหัน แป้วเลย

ovident

มีน้อยใจที่มิ้นผิดนัด แต่มิ้นต้องติดธุระสำคัญแหละไม่งั้นไม่ผิดนัดหรอกกก

I2ta3ta3

iIiน้ำIIข็๋Jปั่นiIi

อดเจอน้องมิ้นเลย...

รุกะลุกหนักเลยบุกถึงห้อง 555
แต่ตัดจบแบบนี้เอาปืนมายิ่งกันเลยดีกว่า... เอาตอนต่อไปมาเร็วๆนะ T^T

1819

ก็อย่างที่ เทพโทนกล่าวไว้ในแชทบ๊อค
"ถ้าไม่คาดหวังก็จะไม่ผิดหวัง"หือๆ ผิดหวังตามด้วย  อุตส่าห์ จะฟินฉากเจ้าหญิงน้ำแข็ง  กับ เจ้าของกระบวนท่าบาทาสร้างสัมพันธ์กับพี่เจมส์     แต่สุดท้าย ในครึ่งแรก ก็บัวเเล้งน้ำ 
edit  จะได้กินวาซาบิ  แทนน้ำแข็งใส แล้ว ซินะ  ไม่รู้ว่า ภาค ณ.เชียงใหม่จะถึงขั้นไหน แต่ ภาคปกติ  เวลามันลงตััวแล้ ว อุตสาห์ ใส่วิคผมยาว   เพื่อที่จะได้รือฟื้น  ความประทับใจแรก เมื่อ2, 3ปี ก่อน      จะว่่่่าไป
ทั้งรุกะ กับ เจ้หมิว ก็ ประทับใจ แรก เพราะเทพโทนเอาตัวเข้ามาปกป้องจาก คนลวนลาม  นี่มันพร๊อต ฮีโร่ ชัดๆ555
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Aerials

ว้าวตอนใหม่มาแล้ว ผมนี่ย้อนกลับไปอ่านใหม่ดี่ครั้งก็ไม่เบื่อเลยสนุกมากๆเลยครับ กำลังรอลุ้นเจ้าหญิงน้ำแข็งเลยครับ

saekow

catoon