ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[inono] In school prostitution นักเรียนขายตัว 2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 17, 2019, 05:39:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kitti000

นางเอกยอมให้พระเอกฟรีเลยเว้ย  ::Hmmm:: แต่ผมว่าผู้หญิงสายเนี้ย ถ้าเป็นแบบเรื่องจริงนิ
จะรักงานสบาย รายได้เยอะ ซะมากกว่าที่จะเลือกความรักที่อาจจะไม่ยั่งยืนนะ ตอนนี้พระเอกอาจจะรับได้ แต่ต่อไปก็ไม่แน่นะ  ::Hmmm::

Edit: ไร้ใจไปเลยพระเอก เยฟรี แล้วไปรักกับคนอื่นเถอะ ถ้าไอ้พวกนี้รู้ข่าว เดี๊ยวคนทั้งโรงเรียนก็รู้ เองอยู่ไม่ได้หรอก หนี้ก็คงไม่ใช่น้อยๆ

nekki

นางเอกยอมเสียสละตัวเองใช้หนี้แทนครอบครัว สำหรับผมทำใจไว้ละ ถ้าไม่ลากน้องสาวนางเอกมาทำด้วยเป็นพอ ช่วงนี้ตับแข็งแรงไม่น่าได้รับดาเมทจากเรื่องนี้มาก

EDit : ไม่ดาร์คเท่าไร แค่โดนเซ็กหมู่5-6คนเอง นางเอกรับได้สบายๆ ส่วนพระเอกมีท่าทีทำใจรับได้ละ

numkrieng

::Hmmm:: สงสัยจะโดนจัดหนักแน่ๆ ดูรูปสุดท้ายน่าสงสัยจริงๆ

โดยจริง แต่หนักทั้งคู่เลย ต้องมองนางเอกโดนรุ่มอยู่ใกล้ๆ

warone07

เป็นการ์ตูนที่อ่านแล้วปวดตับสุดๆเลยครับ
น่าสงสารทั้งพระเอก กับนางเอกนะครับ หวังว่าตอนจบคงจบแบบไม่ปวดตับมากนะครับ

xfreestylex

มันก็สับสนในอารมณ์อยู่ แต่ก็นะ ผู้หญิงก็อยากได้คนที่รักจริง คอยดูแลเธอ ไม่ใช่แค่เงินอย่างเดียว แต่ทำไมถึงมีอีกคนอยู่ข้างนอกด้วยนี่ดิ น่าสงสัย

หดหู่เลยเจอแบบนี้ ยิ่งบอกว่ามาจากเรื่องจริง แต่ก็นะ ::Orz::

akerue

น่าสงสารปนหดหู่ ในชีวิตจริงอาจมีแบบนี้ก็ได้

สุดท้ายคงเลิกไม่ได้ ด้วยภาระ และบางทีอาจจะชอบไปแล้ว

Boran Mark

พระเอกคงหวังซื้อหัวใจเธอด้วยความรัก ซินะ ดูว่าเธอก็มีใจให้บ้างแล้ว แอบเอาใจช่วยครับ
edit: ทั้งคู่คงเปิดใจรักกัน แต่ก็นะ ทั้งเรื่องเงินและภาระครอบครัว นางเอกได้แต่กลับไปรับงานเหมือนเดิม

13 12

เป็นพระเอกที่น่าสงสารจริงๆเลย ไอ้นั้นก็คงไม่ยอมให้เลิกง่ายๆหรอก

edit จริงๆด้วยว่ะโดนรุม  ::Angry::

bigzaba

พระเอกนี่มันก็พระเอกจริงๆ ตัวร้ายมันก็คงแค้นที่ทำไมให้พระเอกเอาฟรีอ่ะ

พระเอกก็คงต้องอยู่ในสภาวะจำยอมเพราะทำอะไรไม่ได้ วิ่งออกไปขอความช่วยเหลือก็คงไม่ทันพวกมัน คิดว่าตอนหน้านางเองคงไม่กล้ามาสู้หน้าพระเอกอ่ะ แต่อาจจะโดนตัวร้ายสร้างเรื่องขึ้นมาทำให้พระเอกต้องมาเจอเหตุการณ์แบบนี้อีกครั้ง

b72208

::Orz:: จากสปอยตอนแรก ตอนนี้ตัวร้ายแม่งวางแผนจะรุมโทรมนางเอก ให้พระเอกมันเลิกรักนางเอกแน่ๆ
คงตั้งใจจะทำลายชีวิตไปเลย

edit: ไม่มีความหื่นเลย อ่านแล้วรู้สึกหงุดหงิด เจ็บนิดๆ แทนพระเอก ต้องมาเห็นภาพผู้หญิงที่ตัวเองรักเป็นแบบนี้

niceanglev

นางเอกน่าสงสารจริงๆ ขายตัวแลกเงินเพื่อช่วยครอบครัว พระเอกก็ยังจะมาพูดเชิงรังเกลียดอีกต่างหาก

edit เฮ้อ นางเอกโดนลงแขก งานนี้ไม่น่าจะมีใครช่วยได้ละ

Banjung2

เอาใจช่วยพระเอกเป็นอย่างมากครับ ไม่รู้ว่าจะสามารถช่วยนางเอกได้หรือเปล่า

น่าสงสารทั้งคู่จังเลยนะครับ
คราวนี้ไม่มีสปอยตอนที่3หรือครับ

jachal

พระเอกไม่อยากให้นางเอกไปทำกับคนอืน แล้วนางเอกจะหาเงินอย่างไรกันน๊า

พระเอกเห็นนางเอกโดนรุม 5 คน แบบนี้ จะตัดใจ หรือช่วยนางเอกกันน๊า

Townster Rizel

จะกดสกิลพระเอกได้เยฟรีแล้วหรอ

Edit: เหมือนพระเอกจะคิดช่วยนางเอกแล้วเปลี่ยนความคิด