ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabusuka] Please Sleep With My Boyfriend ช่วยนอนกับแฟนฉันที 3 [แปลโดย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 06, 2019, 09:06:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

suttipong boonpratuang1

::Elder:: พูดให้คิดจริงๆ จะหักมุมยังไงนะ

สงสารพระเอกจัง กับคนที่ชอบทำไม่ได้ ได้แค่มอง

KPS176

ครูนี้พอใกล้เลข3แล้วเลยไม่เว้นแม่แต่นักเรียนตัวเองเลยหรอ555 ว่าแต่คุณประธานเนี่ยไปแอบดูอยู่ตรงไหน ช่วงหลังคงจะมีอะไรพีคๆ หักมุมอีกแน่เลย  ::Evil::
.
.
.
.
อ่านมาจนจะจบตอนคิดว่าไม่น่ามีอะไร แต่ครูนี้มาทิ้งบอมลูกใหญ่ไว้เลยนะเนี่ย555 สงสัยล่ะสิว่านางเอกจะคิดยังไง แต่ส่วนตัวก็อยากให้มันแฮปปี้เอนด์กับพระเอกน้า ลุ้นๆ  ::Glad::

Wheel of Fortune

น่าจะเป็นแผนของรุ่นพี่
*edit* รุ่นพี่คงไม่ได้รักพระเอกจริง เดาว่าตอนจบพระเอกคงอยู่กับอาจารย์

grigori00

อาจารย์แอบชอบอยู่แล้ว ก็เข้าทางเลย ฮ่าๆ ไม่รู้ว่านางเอกจะแอบซุ่มอยู่ตรงไหน หรือพระเอกทำด้วยตัวเองกันนะ
อ่านจบแล้วก็เปลี่ยนเป็นทีมอาจารย์เลยฮะ ไม่รู้ว่านางเอกจะชอบพระเอกจริงๆหรือเปล่า ทำไมถึงไม่ยอมอะไรเลย รอดูตอนหน้า รักแรก vs รักปัจจุบัน ฮ่าๆ

eiaws

นางเอกนี่ซ่อนกันอยู่ตรงไหนนะ เห็นพระเอกเหมือนเหล่มองไปซักที่

สงสารพระเอกเหมือนกันนะ จะเอาก็ไม่ได้ต้องเอาคนอื่นที่ไม่ได้รัก ส่วนนางเอกก็มีปมมาเพิ่ม

guzzpai

พระเอกน่าจะได้กับอาจารย์แน่ๆ เลย คงเพราะแผนจากนางเอกนั่นแหละ ดูนางเจ้าวางแผนร้ายเอาเรื่อง

devilfha

เนื้อเรื่องน่าตื่นเต้นดี แต่ได้กันง่ายไปหน่อยฝเดอนขนนิดเดัยวก็ได้ละ แต่ดูทรงแล้วน่าจะเป็นแผนของประธานแน่ๆ จากพระเอกที่ขี้อาย รุกขนาดนี้เชียว

สุดยอด ลงทุนแอบในม้ากระโดเลย
ตอนต่อไปสนุกแต่ๆ มีหารพูดถึงรักแรกด้วย รอตืดตามครับ

biggiggog

รู้สึกแปลกๆที่งานนี้ไอ้หนุ่มเป็นฝ่ายรุก
น่าจะมีเบื้องหลัง

กะว่าแอบดูอยู่แต่ไม่คิดว่าจะใกล้ขนาดนี้ ::Sweat::
ดูเหมือนไอ้หนุ่มน่าจะเริ่มจับทางได้บ้างแล้ว
เริ่มจะรุกคืบได้บ้าง แต่ประเด็นใหม่นี่น่ากลัวจัง
ขอบคุณมากๆครับ

pinmonkey

คราวนี้เล่นอาจารย์เลยนะหนุ่มน้อย ฮาเร็มเปิดแล้ว ขอบคุณมากครับ

joulez

อ่านมา2ตอนละ ผมชอบตอนนี้นะ ดูได้อารมณ์ แต่พระเอกนิสัยเปลี่ยนมาบุก น่าจะมีเบื้องหลัง

ชัดเจน แถมริงไซด์ นางเอกน่าจะโดนซักทีนะครับ น่าจะหายจากการชอบดู โดนเองดีกว่าจิ้นเยอะ 55+

Ke2l3e2oS

เหมือนเป็นแผนชอบกล ดูจากสภาพพระเอกไม่กล้าทำแบบนี้เอง แต่มาได้จังหวะตอนอาจารณ์ขาดของพอดี สบายตัวไป

เอาว่ะ จะไปแนว ntr ไหม ทิ้งปมไว้งี้

b72208

เฮ้อ อ่านถึงตอน 3 ก่อนซ่อนข้อความ
รู้สึกเหมือนพระเอกมาทำแบบนี้เพราะนางเอกสั่งเลย เหมือนพระเอกกลายเป็นของเล่นของนางเอก

edit: ท่าทางนางเอกตอนรู้ข่าวจากครู สีหน้าเหมือนบ่งบอกว่ากลับไปสนใจรักแรกของตัวเอง
        แถมไม่ยอมมีอะไรกับพระเอกซะด้วย สงสารแทน

fuwa