ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 20 หักหลัง

เริ่มโดย devilza2010, ธันวาคม 21, 2017, 01:35:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

missnihgs

พระเอกของเราไม่ธรรมดาเลยครับติดตามต่อไปตระกูลนี้จะยิ่งใหญ่แค่ไหน

darter

รีบๆกลับไปเอา เอ้ยเฝ้าคุณหนูทั้งสามดีกว่า

ruby alvarado

โอ้โหอะไรจะบังเอิญขนาดนั้น  มีอาที่รวยและสวยรวยเสน่ห์ ::HoHo::

phithan

มันน่าฉงนใจนะ อยู่ดีไม่ว่าดี มาอาสาวสวยโผล่มาให้นับญาติ1คน  สุดท้ายจะเป็นจริงหรือไม่ต้องติดตามกันต่อไป

สามารถ รังสิโย

ที่ซ่อนอยู่จะมีฉากแนวไหนไหมหว่า รอลุ้นอยู่  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

decha55

สมเป็นนายกร ที่ได้รับการฝึกมา มีลูกล่อลูกชน รอบคอบช่างสังเกตุ

nutdonut

เรื่องนี้น่าจะสเกลใหญ่มาก ตัวละครเยอะมากครับ สนุกจริงๆ อนาคตเรื่องต้องยาวมากแน่ๆ ขอบคุณมากครับ

newblogspot

kidxero

เสียดายเสี่ยชัยตายง่ายไปหน่อย เหลือแต่นายอ้วน แต่ดูๆไปถ้าไปเอาคืนนานอ้วนตอนนี้คงเหมือนผู้ใหญ่ไปรังแกเด็กแน่ๆนายอ้วนนี่ไม่มีไรไปสู้เลย

tigereac

ทำไมมันบังเอิญจริงๆ อากับหลานเจอกันแถมต้นตระกูลของนายกรยังรวยอีกด้วย ต้องมีเบื้องหลังแน่ๆ

nikkyp

เขียนได้น่าติดตามขนาดนี้ ถ้าไม่มาลงตอนใหม่ไวๆ จะร้องให้โชว์เลยครับ
แสดงว่า ผญ ที่โกดังก็เป็นญาติด้วยสิครับ
จะมีความสัมพันธ์อาหลายมั้ยนะครับ

nattapong10

มาไวดีครับ

•====================================•
23/12/2560

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 23/12/2560 ~23/6/2561 }

•===============================================•
https://xonly8.com/index.php?topic=189309.msg708213#msg708213

sarozzero

การที่กรไม่ต้องลงมือเองแบบนี้ก็ดีอยู่ เพราะต่อใก้ทำสำเร็จก็คงไม่
รู้สึกดีขึ้นหรอก แล้วเสี่ยชัยก็ตายง่ายไปนะ ยังไม่ได้ให้กรได้โชว์พาวเลย
ส่วนอ้วนนี่จะแก้แค้นแบบไหนนะเพราะถึงไงก็เป็นลูกคุณหญิงอัปสร ใข้วิธีรุนแรงไปจะเกิดสถานการณ์น่าอึดอัดได้
ส่วนประวัติของกรอ่าน ช่วงท้าย ก็รู้สึกว่าต้องมีเรื่องไม่ชอบ
มาพากลซ่อนอยู่

สถาพร

มันต้องมีอะไรซ่อนเล้นแน่ๆลินดาไม่หน้าจะบอกความจริงทั้งหมด (รอติดตามตอนต่อไปครับ)

เจนณรงค์ หอมหวล

ลุ้ๆพระเอกจะได้ไปอยู่สังคมไฮโซแล้วรอเรื่องเสียวฉบับต่อไป