ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part 5 ตอนที่ 55 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 05, 2021, 01:06:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nagatobimaru

เหนื่อยแทน งานเยอะ คนใกล้ตัวก็มีหลายหลากสไตล์ จับเจ้าหญิงน้ำแข็งกดแก้เครียดเลย

dj.bird

เพิ่งได้เข้ามาอ่าน ไป ธุระมาซะหลายวัน ได้อ่านก็ฟินละครับ ขอบคุณครับ

fallenversa

ไอ้จังหวะหน้ามืดนั่งหน้าห้องนี่ มันน่าเห็นใจจริงๆ เจอมาทั้งวันมันก็เยอะจริงๆแหละ ผมเคยหมดแรงนะ แต่ลงไปนอนบนพื้นหลังเข้าบ้านมาแล้ว นอนไปตื่นนึงโคตจรปวดหัวเลย 

myfino262903

ต่อจากนี้จะเป็นยังไง น้อ กับท่าทีเย็นชาแบบฉบับน้องมิ้น ติดตามมาตั้งแต่ตอนจนถึงตอนนี้ยังไงก้อเดาทางไม่ถูกว่าจะลงเอยกับสามสาวแบบไหนอ่านไปเดาไป กับเจ้ทั้งสองก้อยังคงเป็นพี่น้องกันแต่สามสาวนี้สิครับ เห้อ ไปอ่านตอนที่เหลือกว่าเนอะ

sawong sad

nujane_dude

เจ้าหญิงน้ำแข็ง มาได้จังหวะทุกที สงสัยต้องจัดน้องมิ้นแทนซะแล้ว