ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 79

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ตุลาคม 19, 2022, 11:59:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

motbonzi

พ่อทศมากลายเป็นเจ้าพ่อเลยอัดเสร็จแล้วสั่งแล้วแยกย้าย

aceinw6969

ทำให้เห็น น่าเชื่อถือกว่า พูดให้ฟัง .. คือบทสรุปของ ep นี้เลย

neimuchan

หมิว : ว่าที่พ่อสามี โหดร้ายมากค่ะ

ลิง : กลับกับพี่ ผมจะเจ็บตัวหนักกว่านี้อะดิ
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

winnythepooh

พ่อทศโหดจริงๆ แค่มาดูเฉยๆนะเนี่ย

j_manus

ไม่พูดให้เสียเวลา ซัดเลยดีกว่า

ผู้ชายเทวดา

::Sobad::มีห้ามบอกไอ้ลูกหมาด้วยเก็บทุกเม็ด

yuta279

แสดงให้เห็นว่าพ่อทศเป็นของจริง ผ่านอะไรมาบ้างเนี่ยครับ เหมือนอยู่คนละโลกกับคนธรรมดาเลย

633sqd

ถ้าเป็นเรื่องจริงๆตายหมดกลุ่มเลยนะ แต่วงจรปิดบริษัทเก็บไว้นานดีจัง หลายปีแล้วยังเอากลับมาดูได้อีก

suaassccc

phithan

เจอบททดสอบของจริงแล้ว หงายเงิบกันเลย

meendavid

โชว์ความเป็นมืออาชีพมากครับ สอนได้ตรงจุด เห็นข้อผิดพลาดเยอะเด่วทีมก้จะระบบมากขึ้น ทำงานกันเป็นทีมและเก่งขึ้นครับ

navy868

พ่อทศโหดแท้ มาครั้งแรกก็จัดหนักเลย ::Horror::

olemantu

พ่อทศเปิดตัวให้สมกับเป็นปรึกษา ไม่งั้นลูกน้องรับไม่ได้แน่..ลุงเป็นใครก็ไม่รู้ นี่นา

acropobia899

พ่อทศมาแค่แป๊ปเดียว ก็ชี้ข้อบกพร่องต่างๆที่มีในทีมได้ขนาดนี้

ถ้ามาทำงานจริงๆแล้ว จะช่วยยกระดับทีมได้มากขนาดไหน

เอิ่มขนาดใส่ที่ถ่วงน้ำหนักนะเนี่ย ยังแดชไปช่วยดาวทันเนาะ
ได้ทีเลยนะพี่หมิว เอ๊ะอะๆ อ้างฟ้องพี่หญิงไว้ก่อน เรียบร้อยทั่งพี่แมน ท่านโทน5555

mrbirddum