ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รอลบครับ

เริ่มโดย GoDeRsOuL, กุมภาพันธ์ 28, 2019, 05:36:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GoDeRsOuL

ทุกท่านสามารถเข้าไปแนะนำติชมเพิ่มเติม หรืออ่านเรื่องอื่นๆได้ที่นี่
My living room [GoderSoul]...

Dts Rayong

คุณผึ้งค่อนข้างร้อนแรงมากครับ เล่นคุณธีร์ซะเสียวไปหมด

Phoowadol

ก่อนอื่น ต้อง ขอขอบคุณ ไรท์ เป็นอย่างมากครับ  ที่  ท่าน ได้ มาสานต่อ
เรื่องนี้ ให้เราเหล่ารีดเดอร์  ได้อ่านต่อ
ถึงแม้ว่าจะทิ้งช่วงไป ค่อนข้างนาน  ก็ตาม  ผมก็ยัง จำ ตัวละครของ เรื่องได้ดี เลยหละครับ  หนุ่มธีย์ ผู้น่าสงสาร เขาคงอัดอั้น เหลือจะทน  ถึงหาที่ระบายด้วยการ เล่าเหตุการณ์ ทั้งหมด ให้เพื่อนฟัง  แต่ ที่เหนือความคาดหมาย  กลายเป็น ครั้งนี้  เลขา สาวสวย  นางรุกได้ถูกเวลา เหมาะเจาะเหลือเกิน  หนุ่ม ธีย์ ที่เคย หนักแน่น  มั่นในรัก กลายเป็นละลาย ด้วยน้ำมือนาง  เพราะ อยากแก้เผ็ด ภรรยาด้วยมั้ง  ในเมือเธอทำได้ ฉันก็ ทำได้ ว่างั้น
หลังจากได้ตัดสินใจ เล้นตามน้ำ ของ สาวผึ้ง  ธีย์ ถึงได้รู้ว่า กลิ่นใหม่ รสชาติใหม่  มัน ช่าง เร้าใจ แบบนี้ นี่เอง  มิน่า ปราง เมียสาวถึงได้ หลงไหล เจ้าคริสเหลือเกิน
   แหม่ เสียดาย มี สายโทรศัพท์ มาขัดจังหวะ  ซะก่อน แบบนี้ หนุ่ม ธีย์ จะหยุดกลางคัน หรือเปล่า เพราะ เสียงของปราง  เมีย สาว จะเป็นตัวรั้ง ให้ เขาเปลี่ยนใจ
   แต่ว่า ไม่แน่นะ  งานนี้ อาจ มีพลิก  เพราะ  สาว ผึ้ง ใช้ โอกาส นี้ รุกต่อเนื่อง  อาจจะเป็น การกระตุ้น อารมณ์ สวาท ที่ ตื่นเต้น ของ ธีย์  ที่ปลายสาย ก็เมียสาว ตรงหน้า ก็ กำลัง เล่นรัก กับ เลขาสาว
ตัวเขา เอง  อาจ ค้นพบ ประสบการณ์ เซ็กส์  ใหม่ ๆที่ ทำให้เขาติดใจ  จน เลิกไม่ได้  เหมือน ปรางกับคริส ชู้หนุ่ม ก็อาจเป็นได้  คราวนี้ ก็หายกัน  สองคู่ชู้ชื่น   ::Shy::   ::Pull::  แต่จะเป็นแบบนั้น รึเปล่า  สุดแต่ ไรท์ จะพาไป แล้วหละครับ  ขอบคุณมากครับ

jjhj1988

สารภาพว่าจำตอนก่อนหน้านี้ไม่ได้
พออ่านตอนนี้จนแน่ใจว่ายังไงก็นึกไม่ออกแน่เลยย้อนกลับไปอ่านตอนก่อนหน้ามาคับ
พออ่านไปแล้วก็อ๋อทันที
ดูนายธีร์จะอึดอัดคับข้องใจเรื่องของเมียรักกับนายคริสไม่น้อย
ไม่แปลกเลยคับที่จะเกินเลยกับเลขา คงทั้งอยากประชดประชัน ทั้งรักทั้งโกรธผสมกันไปหมด
แต่อยู่ที่ว่าเมียโทรมาแล้วจะช่วยให้ได้สติหรือเปล่า
แต่น่ากลัวว่าเมียจะโทรมาว่าจะขอไปอยู่กับผัวน้อย(ที่ไม่น้อยเท่าไหร่5555+)
ถ้าเป็นแบบนั้นนายธีร์คงจัดกับเลขาเต็มสูบและมีโอกาสถลำลึกแน่นอน

Chanawin Tosingchai

ทั้งผัวทั้งเมียต่างก็มีกิ๊กกันแล้วสิทีนี้ต้องมีfoursomeตามมาแล้วล่ะ

Manop Hanphrom

เอาแล้ว ต่างคนต่างได้ของใหม่
อย่างนี้ต้องมีเอาไปสลับกันแน่ๆ

Kris.

dataman555

ยอมรับครับว่ายังตามอ่านอยู่ครับ แล้วผมก็จำตอนก่อนหน้าไม่ได้แล้วครับ จนต้องกลับไปหาอ่านใหม่ครับ ขอบคุณนะครับผมที่สรรสร้างผลงานมาให้ติดตามเรื่อยๆครับ

therasak

จะเร่าร้อนกันไปถึงไหนกัน แต่เมียคงโดนมาหนักมากขนาดหลวมจนหาฝั่งไม่เจอ ก็น่าจะมีเมียน้อยอยู่หรอก

swss2511

เลขาใช้ทางลัดในการเลื่อนตำแหน่ง เลียแข้งเลียขาของแท้เลยน้องผึ้ง

songsak

เลขาจัดให้ขนาดนี้แล้ว คุณธีร์จัดชุดใหญ่ไปเลยครับ

Numusc

เท่าที่เข้าใจถ้าแรางไม่มีคริส  ผึ้งน่าจะไม่มีทางยั่วธีร์ได้สำเร็จ

aty13

นึกถึง​ฉากธีร์อยู่กับผึ้ง​ ปรางอยู่กับคริส  แล้วโทรคุยกันโดยพยายามไม่ให้อีกฝ่ายรู้

kobjuk