ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ออฟฟิตคุณโส 8 (สอนงาน 2 สาวออฟฟิต)

เริ่มโดย Sukita, กันยายน 11, 2022, 02:50:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

ผจก.นุช พา ผจก.พิมแม่ลูกอ่อนและน้องพัชสาวร้อนเงินเดินตาม ไปดูเรือนหลังเล็กในตัวบ้านที่จัดไว้เป็นห้องรับแขกไซด์ไลน์ มี5หลัง ตอนแรกนางเอกศิ กะว่าจะทำบ้านเป็นโมโดลิ่ง เลยสร้างห้องไว้มากมาย20ห้องในตัวบ้าน ว่าใช้เป็นที่พักเด็กในสังกัดมาฝึกการแสดง แต่เธอก็ไปเช่าอาคารในตึกไว้ให้พวกผู้จัดการและนักแสดงใช้เป็นออฟฟิตในค่ายเธอ เพราะไม่อยากยุ่งยากในบ้านกับสามีเก่า พอเลิกกันเลยได้ทีทำบ้านเป็นสำนักบริการชั้นสูง ไอ้ปูนเดินควยห้อยลงไปหาอะไรกินชั้นล่าง มันพบแม่บ้านอย่างน้องแมวและคุณศิกำลังตอกไข่ เครื่องดื่มชูกำลัง สไปร์ซ ใส่โถปั่นให้มัน แมววัย22ร่างคลำแบบสาวชาวบ้านผอมบาง เธอจ้องดูควยของไอ้ปูนแบบอยากควย ส่วนคุณศิก็มุ่งมั่นทำเรื่องดื่มบำรุงควยไอ้ปูน น้องแมวแม่บ้านคนสนิทของศิ เคยได้กินพระเอกหนุ่ม จากการที่ศิเปิดโอกาสให้พระเอกมาอยู่และมานอนกับน้องแมวฟรีจะได้ไม่ไปเที่ยวนอกบ้าน โดยแมวกินเด็กศิมาสองคนแล้ว แต่พอเห็นควยไอ้แก่เธอก็อยากลอง "จ้องตาเป็นมันเลยนะในแมว" "แหม่คุณศิก็" "วันอื่นวันอื่นวันนี้นายปูนต้องสอนอีกสองคน" ไอ้ปูนส่งยิ้มให้แมว แม่บ้านที่เดี๋ยวต้องมาทำงานรับแขกพาไปจอดรถและส่งแขกไปสวรรค์ห้องต่าง แต่ตอนนี้แมวอยากจะลองกับแมงดาปีกเพชรอย่างไอ้ปูน ดีนะที่ศิเอ๋ยปากเตือนเพราะงานทำกับอาหารสุดหรูวันนี้ยังมี แมวจบเชฟจากโรงเรียนดังโดยส่งไปเรียนแต่เธอจบม.3 เธอจึงเก่งอาหารทุกประเภท แถมแมวก็รักศิไม่ยอมออกไปไหนผิดกับแม่บ้านคนอื่นที่ออกกันหมด แมวจึงต้องทำงานหนักดูแลสวน ทำความสะอาด และทำอาหาร ถึงงานจะหนักแต่เงินเดือนเธอหลายหมื่น แถมยังอยู่เพื่อหวังเอากับดาราหนุ่มหน้าหวานแบบเกาหลีของคุณศิอีกหลายคน
นายปูนดื่มกินยาชูกำลังเสร็จก็ฟังคำสั่งศิ เดินตรงไปหานุชที่เรือนด้านล่าง พอนายปูนเดินเข้าห้องที่มีสองร่างคุณพิมและพัชอยู่ในชุดยูนิฟอร์มแบบญี่ปุ่นสีฟ้า ที่สองสาวต้องใส่ชุดเพราะอยู่แต่ออฟฟิตไม่ต้องรับลูกค้าแบบนุช นายปูนเดินเปลือยเข้ามาพร้อมบอก "ไม่ต้องกลัวครับผจก.พิมและหนูพัช งานดีแบบนี้ทำแค่2ชม.ได้เป็นหมื่นแล้วครับ" "นายปูนนายมาดูแลพวกเราไหม" คุณพิมเอยถาม "แน่นอนครับผมมาอยู่กลางคืนครับ ว่าแต่จะเริ่มจากใครก่อนดีครับ" สองสาวที่นั่งที่เตียง สองสาวกู้เงินของนุชเป็นหลักล้านพวกเธอมีทางเลือกน้อย พัชที่กู้เงินไปดูแลแม่ที่ป่วยต่างจังหวัด ส่วนผจก.พิมเธอทำกิจการแต่ก็ล้มตอนโควิคทั้งคู่จึงมีหนี้หลักล้าน นายปูนค่อยเดินมาหา คุณพิมก่อนแล้วบอกให้พัชดูอยู่ใกล้ๆ "แขกมาถอดเสื้อแขก ก่อนแล้วคุณพิมก็ถอดให้แขกชมครับ หนูพัชทำตามคุณพิมเลยครับอย่ากลัว" สองสาวค่อยเปลือยชุดด้านบนออกและตามมาด้วยด้านล่าง คุณพิมคอยตบบ่าให้กำลังใจน้องพัชที่อายๆให้กล้าจน สองร่างเหลือแต่ชั้นใน "อ้าดีครับ แต่แบบนี้อาบไม่ได้เปลือยให้หมดเลยครับแล้วตามมาเปิดน้ำในอ่างห้องน้ำ" นายปูนพาร่างเปลือยทั้งสองที่เปลือยจนหมดตัวมาดูการเปิดน้ำอุ่นในห้องพักและสอนอ้าประตูอย่าปิด เสร็จแล้วลงไปนั่ง "อ้าคุณพิมเคยอาบน้ำให้แฟนแก่ ไหนลงมาทำสิครับ" พิมลงมานั่งกับไอ้ปูน แล้วจับที่ถูหลังใส่ครีมอาบน้ำทาตามตัวไอ้แก่ "ดีครับนั้นแหละลูบไปครับ ถ้าจะให้ดีแม่ลูกอ่อนแบบคุณพิมป้อนนมให้แขกด้วยครับ" พิมที่ขึ้นไปนั้งทับร่างตายปูน แอ่นหัวนมก่อนจะปีบให้นายปูนได้เห็นสายน้ำนมพุ่งออกมานายปูนเลย อ้าปากดูดสองเต้าอย่างอร่อยลิ้น "ครางด้วยครับคุณพิมครางร่านๆให้แขกติดใจ" "อื่อคุณขาอูยอ้ายพิเสียวอ้า" "ดีครับ" พัชยืนปิดเต้าและปิดหียืนมองอยู่อย่างไม่ห่าง "อ้าต่อไปก็นวดผมในอ่างครับคุณพิมเอาให้สบาย แบบนั้นแหละครับ" "แบบนี้ถูกนะนายปูน" "ครับดีเอาแบบเบามือถอกควยผมด้วย ล้างทุกส่วนมือตีนลูกค้า ด้วยปากเลยครับดูดตีน เอาปากสวยๆมานวดหัวแม่ตีนแขกครับ นั่นดีครับ จูบด้วย ดูดนมแขกด้วย เก่งครับ แม่ลูกอ่อนแบบคุณพิมผ่านเลย ร่านดีมากครับ" "จริงหรือคะแบบนี้ก็ไม่ยากเท่าไรพอเคยทำคะนายปูน" "ไม่ยากครับขึ้นก็เช็ดตัวแขกให้แห้ง แต่ถ้าอยากได้เยอะต้องอ้อนเก่ง พวกรวยหัวงูทิฟหนักครับ เลียก้นเลียไข่ได้เลียเลยนะ" น้องพัชฟังนายปูนสุดหื่นอธิบายวิธีเอาใจหนุ่มๆใจระทึก "อ้าต่อไปก็น้องพัชลงมาทำครับ ลองอาบน้ำให้ลุงหน่อย" นายปูนชี้ไปที่หน้ากระจกให้พิมไปเอากรรไกรให้ ก่อนฉุดข้อมือสาวพัชมาใกล้อ่าง "เดียวลุงสร้างจุดขายให้หนูพัชนะ" คุณพิมส่งกรรไกรให้ไอ้แก่ก่อนมันจะให้สาวพัชอ้าหีออก มันตัดหมอยพัชที่ยาวหยิกออกให้เป็นตอกุดๆแข็งๆ พัชที่ไม่เคยมีแฟนอายจนต้องปิดหน้าไม่กล้าดู จนหมอยตัวเองสั้นและแข็งยาวครึ่งเซนเกือบทั้งหี "อ้าทีนี้นะ หนูพัชเอาครีมทาหีแล้วเอามารูดตามตัวลุง" "คือๆได้ลุงปูน" เธอทำท่าเหมือนกลัว พิมเลยมาประคองร่างพัชเอาครีมเย็นทาหีพัชแล้วค่อยๆสอนพัชให้เอาหี อูมๆ ลากไปตามตัวใบหน้าไหล่อกของ นายปูนที่ยิ้มกริ่ม "นิแหละลุงสร้างจุดขายให้หนูพัช เอาตอขนมาลากแบบนี้ชายหื่นๆชอบเหมือนโดนแปรงเหล็กถูไปทั่วแสบเสียวมาก แถมพัชยังหีสวยมากนะ ต้องโชว์ให้แขกหลงมากๆจะรวยเอง" "ฮือ แบบนี้ใช่ไหนฮือ แบบนี้พัชก็เสียวตายเลยคะลุงปูน" "จ๊ะพัชสวยนะ แถมแฟนก็ไม่เคยมีพี่พิมว่าแขกติดพัชเยอะแน่ ทำแบบนี้ไปเถอะพี่ว่าแขกชอบแน่ๆ" ไอ้ปูนสนุกกับการดูสาวสดแบบพัชเคล้าคลึงตัวเองไปมาด้วยเนินหี  พาบ้วนปากล้างเนื้อตัวน้ำร้อนเย็นจน แรงไอ้แก่ปูนกลับมามันสอนว่า ถ้าให้แขกชอบต้องให้เงี้ยนแตกในน้ำไปเลย1ยกจะได้ไม่เจอควยแข็งแทงหี ให้เจ็บ แล้วถ้าแขกอยากได้อะไรตามใจให้หมดเลียก้น ดูดปาก ดูดควย บริการให้ดีเหมือนที่อยากทำให้คนรักตัวเอง ทำตัวเองเป็นถังขยะรับอารมณ์หื่นทุกประเภทจะดีมาก แขกจะติดใจ และอย่าลืมเวลาอาบน้ำ40นาทีก็พอ แล้วไปต่อบนเตียง
พอถึงบนเตียงร่างเปลือยทั้งพิมและพัชก็เงี่ยนหีจนนอนอ้าให้ ไอ้ยามที่บริษัทเลือกหีเสียแล้วสิ "สองคนเริ่มเงี่ยนแล้วสินะ" "คะ" "งั้นจะสอนให้ถ้านอนแหกแบบนี้แขกทำตามใจเราจะเจ็บหีเราต้องรุกเอง ควบคุมไอ้หื่นพวกนั้นเอง แล้วส่งเสียงครางตอนเย็ด เรียกที่รักหรือผัวขา หรือไม่ก็ถามแขกว่าชอบเรียกอะไร" ไอ้ปูนนอนลงควยโดขึ้น "เอาคุณพิมสอนน้องพัชดูดควันผู้ชายสิ" "คะ" คุณพิมค่อยถอกควยจนหัวควยดำฝังมุกโพล่ ก่อนจูบไซร์ขอบหัวบาน "ดูไว้นะหนูพัช แบบนี้แหละผู้ชายชอบ มันดูรักควยเราทำหน้าแบบ คุณพิมด้วย สนใจมองควยแบบจะเกลือนกินแบบ เงี่ยนสุดๆ" "ตะลุงปูน" "อมดีๆอย่าให้แตกนะดูกว่าท้องมันเกรงไหมถ้าเกรงรีบถอนปาก ยังไงก็ต้องใส่ถุงแล้วเอาใบแตกในหี แขกถึงจะคุ้มค่า" "คะลุง" ร่างเปลือยพัชเรียนรู้วิธีการเป็นอย่างดี @

ขอบคุณที่ติดตามครับ มาลุ้นกันว่าไอ้ปูนจบจากสอนงาน2สาวจะต่อ แม่บ้านแมวเลยไหม หรือไปจบงานกับสองสาวดารานางแบบด้านบน (ขออภัยในคำผิดพลาด)

swss2511

Pong Tee

อืม บุญควยไอ้ปูน อาชีพในฝันเลย เทรนเด็ก

pinit oatsachan

เอี้ยเกี้ย