ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ออฟฟิตคุณโส 11 (สาวสวยคาชุด)

เริ่มโดย Sukita, กันยายน 20, 2022, 01:06:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

ไอ้หื่นปูนกลับไปเป็นยามที่ออฟฟิต บ.เทรดกองทุนใหญ่ โดยมีนุชโทรมาเช็ค 2 ชั่วโมงที รถ bmw คุณนิ้งแล่นเข้าจอดที่จอดรถท่านประธาน เธอถือแฟ้มท้านรถพะรุงพะรังจนตก ไอ้ปูนที่แอบนอนตื่นขึ้น รีบวิ่งเข้าไปช่วยนายจ้างสาววัย 23 ของตน "มาครับคุณนิ้งผมช่วย" "ขอบคุณคะ ลุง ลุง" "ผมชื่อปูนครับ" "ตะลุงปูน นิ่งจำได้แต่น้าชัย ขอโทษที่จำลุงปูนไม่ได้ ทั้งที่บริษัทมี รปภ. สองคนเอง" ไม่เป็นไรครับ คุณนิ่ง แล้วคุณท่านหายป่วยยังครับ" "ยังเลยคะ แม่ก็กังวลอยู่คะ" นายปูนถือแฟ้มสอบกว่าอันของนิ้งขึ้นตามมา พอผจก.นุชเห็นนายปูนเดินตามนิ้งขึ้นมา ก็ค้อนมองตาเขียวปัด พอนายปูนลงไปเลยโดนด่าไปหลายดอกว่าเห็นสาวสวยหน่อยไม่ได้ไม่รู้จักอิ่ม นายปูนเซ็งไปก่อนวางสาย แต่ไปจินตนาการถึงคุณหนูนิ้งคนสวยแทนเลยหายเครียด
ตกเย็นไอ้ปูนรีบขับเมอเตอร์ไซด์ ไปรอนุชที่เดิม นุชรีบโทรบอกไป ที่บ้านศิเลยเธอหาลูกค้าอยู่ ระหว่างนั้นเอง  กานกมล ประชาสัมพันธ์และโฆษณา วัย 26 ปี ดันมาเจอแก่เข้า "เอาลุงปูน อยู่แถวนี้หรือคะ" "เปล่าๆครับ พอดีมาชื้อของทานครับ"   "ลุงปูน การก๊อกน้ำเสียคะการต้องซื้อมาเปลี่ยนเองแต่ไม่มีเครื่องมือเลย ลุงว่างไหม" ไอ้ปูนกำลังเซ็งอีนุชเลยปิดเครื่องมือถือ และตามน้องการไป  ไอ้ปูนเลยอาสาเปลี่ยนก๊อกให้ที่คอนโดน้องการจนเสร็จ เธอก็พาลุงปูนไปทานข้าวด้านล่างคอนโดเธอ "กินเบียร์ไหมลุงปูนการเลี้ยง" "จะดีหรือครับ" "กินเป็นเพื่อนการเถอะ กำลังเซ็งๆคะ"
ทั้งคู่พูดคุยกันพักหนึ่ง น้องการบอกกดดันเรื่องงานมากน่าจะแยกประชาสัมพันธ์และโฆษณาออกจากกัน งานเยอะแต่เงินเดือนการแค่ 2 หมื่นกว่าๆเอง ส่วนเรื่องส่วนตัวการเครียด มากก็เรื่องแฟนที่ได้ทุน กพ.ไปเรียนอังกฤษ มีข่าวว่าควงสาวทุกสัปดาห์ แต่ก็ยังไม่ทิ้งเธอ ไอ้ปูนเลยแนะน้องการให้หาใหม่เลย การยังสาวยังสวยหาแฟนใหม่ได้สบาย เบียร์ขวดที่สี่ผ่านไปแล้ว การกินคนเดียวเกือบ 3 ขวดครึ่ง "กลับห้องเถอะลุงว่าดื่มมากพรุ่งนี้จะเสียงานเอา เดี๋ยวหนูการผ่านโปร หกเดือนที่บริษัทเงินก็ขึ้นเองนะ" "ลุงพาการไปห้องหน่อยการน่าจะเมา" นายปูนตอนแรกไม่คิดอะไรกับน้องการ คิดเป็นลูกเป็นหลาน แต่พอการบอกให้ไปส่งห้องกลับควยแข็ง มันรีบเปิดมือถือจนเจอสายนุช 30 สายโทรมา เลยโทรไปบอกว่าต้องไปงานศพเพื่อนเลยไปไม่ได้และขออยู่กับเพื่อนเก่าอย่าพึ่งกวน ก่อนคุยจบแล้ว เดินประคองน้องการห้อง การอยู่ในชุดออฟฟิต มันประคองจนไปส่งที่หน้าประตู "ลุง ลุงขอตัวนะ" พูดจบน้องการกลับจับควยไอ้ปูนบีบ "จะทิ้งหนูหรือลุงปูน เอาการทีอยากมาสองปีแล้ว ยิ่งตอนลุงทำตาเจ้าชู้แอบดูหนูตอนมาทำงานใหม่ ลุงชอบหนูใช่เปล่า" "ชอบสิหนูการสวย แต่ลุงนะมีเมียแล้วนะ" "แอบกินไม่เป็นไร้สมัยนี้ใครก็มีกิ๊กกันลุงมาเถอะ" น้องการรีบจูงมือนายปูนเข้าห้อง การนั่งที่เตียงรีบถอดถุงน่องและกางเกงในออกมาพร้อมไปกัน เผยเรียวขาขาวยาวสวยออกมา เธอแหกขาให้หีอ้าออกอยู่ในชุดสาวออฟฟิตสูทสีเทาทับเสื้อเชิ้ตสีขาว นายปูนรีบเปลือยตัวเองอย่างรีบด่วน เพราะกลัวอดกินขนมหวานจานใหม่สด ก่อนเอาควยฝังมุกมาตรงหน้าน้องการให้เชยชม "ว้าย อะไรคะ ดุ้นลุง" "ควยฝังมุกครับ หนูการ ใหญ่พอไหม" "อูย ใหญ่มาก น่ากลัวด้วยลุงปู หนูจะไหวหรือคะแบบนี้" ถึงนางจะพูดว่ากลัวแต่แตดเล็กๆกลับแข็งโดสู้ เธอเคยแค่ควยแฟนเธอเองคนเดียว ขนาดแค่ 4-5 นิ้วมาตรฐานชายไทย มาเจอ8นิ้วเม็ดมุกรายรอบ ไม่เสียวแตดเสียวหีให้มันรู้ไป ไอ้หนุ่มนักเรียนนอกจะรู้ไหมสาวที่มันหวังแต่งอย่างกานกมล จะแอบมาพลีกายให้ยามชั้นต่ำ ไอ้ปูนนั่งลงส่วนสาวการทำท่าจะปลดกระดุมเสื้อเธอ ไอ้ปูนบอกให้ปลดโบว์กระดุมแต่ด้านบนออก ก่อนมันจะจับสองขาการแหกออก แล้วประกบปากเข้ากับเนินหีของการ กลิ่นฉี่จางๆและกลิ่นอับจากการทำงานทั้งวัน ทำเอาไอ้แก่ได้อารมณ์ ประกบกับน้ำหีที่หลั่งไหลโดนไอ้แก่ที่เบื่อหน่าย หีกระหรี่ในสำนักดาราสาวศิและนุชแล้ว มันดูดชิมหีน้องการแบบอร่อยปาก มันคิดในใจ /มีเมียน้อยเป็นสาว26ไว้สักคนก็ดีเหมือนกัน/ "อ้าลุงขา เลียเก่งจังอูย" "เรียกผัวเลยครับ อยากเป็นเมียน้อย ลุงแล้วนิหนูการ" "อูย อ้า ผัวปูนขา อ้า ดูดเม็ดเมียการด้วย อ้าแบบนั้นการชอบ แฟนการไม่เคยเลียการเลยพอโดนครั้งแรกผัวขาอ้า" "ได้เลยเมียคนสวยแตดแข็งของผัว แพล็บๆ" ไอ้ปูนดูดดื่มน้ำหีไอ้ขณะที่สาวสวยหน้าเบ้รีบเร่งแอร์ให้ห้องเย็น เพราะตนยังอยู่ในยูนิฟร์อมบริษัทที่อึดอัด ไอ้ปูนดันร่างประชาสัมพันธ์คนงามขึ้นบนเตียง ก่อนอยู่ในท่า 69 แล้วประคองลำควยป่อนใส่ปากสาวงามเธออ้าปากอมหัวควยไป3นิ้ว จนคับปากสวย ก่อนที่มันจะดูดเลียหีแม่สาวการต่อ "อ้า ผัวปูน ขาเก่ง อย่างนี้ แวะมาทำให้เมียบ่อยไปนะอูยอ้าย" "ได้จ้าถ้าเมียต้องการแพล็บๆๆ" ไอ้ปูนคิดในใจเซ็งอีนุชจอมหึง เลยดูดเลียหีของน้องการอย่างอร่อยลิ้น ให้สมกับที่ต้องเย็ดหีเก่าอีนุชน่าเบื่อมาร่วม 5 เดือน ส่วนพวกนางกระหรี่ในซองใยศิป่านี้หีบานไปไหนแล้ว ไอ้ปูนโดนอมควยแบบสุดเก่งจากน้องการจนน้ำแทบแตก เลยรีบถอนควยมา จับเธอตั้งท่าหมาอย่างดี ก่อนก้มลงฉกรูก้นสาวของการ "ฮือ เสียวคะ เบาหน่อยผัวขา เสียวก้นคะอาย" "ขอเย็ดตูดก่อนเลยนะเมียการที่รัก เคยยัง" "อูยเย็ดได้จริงหรือคะ เมียการเคย อูยดูแต่ในคลิปคะอูยอ้ายผัวขา" "ได้สิจะเมียคนสวยอึบ" ไอ้ปูนลงลิ้นจนน้ำลายทั่วตูดก่อนดันควยพรวดเสยเข้าไปในรูก้น ขนตูดสาวการลุกตามควยที่พลุบหายจมเข้าไป แก้มก้นงอนถูกแหกออก "อูย ผัวขา อึย มันแน่นมากคะ จุกไปหมดเลย ผัวจ๋า" ไอ้ปูนคายน้ำลายป้ายที่โคนลำควย ก่อนจะดันควยอีกพรวดจมดิ่งลงไปจนหมดลำมุกโต สาวการเกรงตัวทุบหมอนตุบตุบๆ หลายทีเพื่อระบายความแสบทั่วรูตูด เธอกัดฟันแน่นยอมรับสิ่งแปลกใหม่ที่เธอเลือกเองในชีวิต ไอ้ปูนประคองสองเอวการแล้วกดกระหน่ำลำควยมุกใส่รูก้น แม่สาวอย่างถี่ยิบคิดถึง ความแค้นที่อีนุชดุด่าเมื่อกลางวัน /ว่าเดินมาเหมือนหมาวัดเดินตามเครื่องบินอย่างคุณนิ้ง ลูกสาวประธาน อย่าให้เธอได้เห็นว่า ทำยิ้มแยมกับสาวอื่นอีก ไม่งั้นจะให้ศิ ไม่ให้กินของฟรีในซองอีก/ ไอ้ปูนควบอย่างแรง จนแม่สาวการต้องสะดุ้งตัวเชิดหน้าครางร่า "ผัวปูนขา อ้า เย็ดตูด ดีจังยอดจริง อูยอ้าย เมียเสียวพอๆกับหีเลยอ้าย" ไอ้ปูนหาสนใจคู่เย็ดไม่มันพลิกตัว กานกมลตะแคงอัดควยใส่ตูดและแทงนิ้วชี้เจ้าหีแบบต่อเนื่องสุดๆ มันมองดูร่างสมส่วนอกใหญ่แกว่งในชุดทำงานไปตามแรงเย็ด การเริ่มเกรงไปทั่วมือกำหมัดแน่น ก่อนจะครางบอก "อูย อาย โอววผัวปูนขา ออกแล้วเมียออก แล้วอูยยอ้าก" กานกมลปล่อยน้ำหีน้ำฉี่แตกออกมาชุ่มผ้าปูที่นอน ไอ้ปูนรีบถอนควยเดินไปล้างคราบสกปรก ก่อนจะนำแก้วและกระดาษชำระมาทำความสะอาดรูก้นให้น้องการ มันยัดควยเข้าปากน้องการ ก่อนจะแหกหีการแล้วปลิ้นออกมาย้อยที่หน้าชุดยูนิฟร์อม ก่อนถกจัดท่าทางให้สอดควยใส่หีของกานกมล แบบเต็มไปพรวดเดียวสุด "อูย โอ้ย เจ็บ ลุงจ๋าการเจ็บ" "ทนนิดเมียจ๋าเดี๋ยวก็ชินควยมุกผัวเอง" กระโปรงกองที่หน้าท้องการนานแล้ว แต่นมที่ปลิ้นออกมาชูหัวนมโดที่ซอกชุดยูนิฟอร์มของบริษัท ชูชันจนไอ้ปูนต้องอ้าปากประกบดูดหัวนมทั้งสองไปมา พร้อมกับแช่ลำควยไว้ในหีของการ มันดูดดื่มสองเต้าคัพซีจนอิ่ม แล้วค่อยดันลำควยอัดหีของกานกมลจนสะดวกขึ้น "อูย ผัวขา อูย เมียการไม่เจ็บแล้ว เย็ดการทีเถอะ อูย" ไอ้ปูนเริ่มเร่งเอวขึ้นส่งควยเข้าหีจาก6-7ครั้งต่นาทีเป็น 10-20ครั้ง และ40-50  ครั้ง แบบไม่มีหยุดพัก ก่อนค่อยปลดกระดุมเสื้อ ดึงยกทรงการออกจากร่าง การคราวร่างรับการเย็ดที่รวดเร็วดุเดือด "อ้า ผัวขา อร่อยหีอะไรขนาดนี้ เม็ดมุกผัวครูดสะใจ เมียจริง อ้ายแบบนี้เป็นเมียน้อยจนตายก็ยอมอ้า" ไอ้ปูนยิ่มอย่างชื่นใจที่สาวสวยการหลงควยมัน มันค่อยถูกยูนิฟร์อมเหวี่ยงออก ทีละชิ้นจนส่วนบนการเปลือยมีเพียงหน้าท้องที่มีกระโปรงสั้นกองอยู่ มันจับกานกมลตะแคงเด้าเย็ดจนหัวสั่น ก่อนจับการพลิกขึ้นอยู่บน เธอรีบควบตัวสู้ควยไอ้แก่แบบไม่ลดละ อ้าปากดูดหัวนมไอ้แก่แน่ "อูย นิแนะมาทำเมียเงี่ยนเองนะ ผัวขา" การขย่มควยดูดไซร์หัวนมไอ้แก่ไป ขณะที่ไอ้แก่เริ่มเสียวมากขึ้นเลยเป็นฝ่าย บิดตัวน้องการขึ้นมาให้นอนอ้าหีออกแล้วตอกควยใส่ทางด้านหลัง ควยยาวอัดเข้าหีแบบถี่ยิบ "อ้าอาย อูยเมียไม่ไหวแล้ว ผัวขา ผัวการ เมียออกแล้ว กรี๊ด อ้า" น้ำหีการแตกกระจายขณะที่ไอ้ปูนกดร่างการลงมาให้ปากมดลูกอุ่นนวดปลายควย ก่อนระเบิดน้ำควยสีขาวขุ่นใส่ร่องหีกานกมล คืนนั้นไอ้ปูนเล่นหีการทั้งคืนจนเธอไม่ได้นอนเธอจึงต้องลางาน ส่วนไอ้ปูนมัน ไปทำงานและแอบหลับยามได้ในป้อมชั้นจอดรถ@

ขอบคุณที่ติดตามครับ ไอ้ปูนของเราเดินหน้าไม่มีหยุดครับ (ขออภัยในคำผิดและวรรคตอนครับ)

swss2511

jaja

Rong1234567890

therasak

ได้หมดทั้งบริษัทซะล่ะมั้ง  รอดูคุณหนูนิ้งจะรอดมั้ย

peddo

เริ่มออกล่าเหยื่อนอกบ้านละ สาวออฟฟิศทั้งหลายต้องระวัง เด๋ยวจะบานไม่รู้โรย อิอิ