ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 34 : ความทรงจำที่กลับมาของ....

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 28, 2020, 02:21:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

prsclub

รุ้งพลอยเป็นเมียริวกะแล้วก็ยังเป็นเจ้านายสูงสุดของพิทักษ์เทวาอีก  ใจนึงก็รักริวกะผู้ช่วยชีวิตเธอไว้  

สุดท้ายแล้ว กระแต จะสารภาพรักกับริวกะได้ไหมนิ

19662509

อนาคตเมียอีกคนของนายริว
อยากลองทายว่านายริวจะมีเมีย
กี่คน น่าจะสัก10คน..

hanvises

ตอนนี้เนื้อเรื่องเรียบง่าย สบายๆ อ่านแล้วเพลินดีครับ

prem aree

ความจำใครกลับมานะ ของฮิคาริเหรอแต่ฮิคาริเพิ่งกลับไปนี่

NSK

กระแตเป็นเมียอีกคนแน่ๆ ริวกะจะสลับเวลายังไงทีนี้

dwarf

ขอบคุณครับ.. เริ่มสงสัยแล้วว่านายริวกะ.. ได้เคยช่วยอะไรกับสาวน้อยกระแตไว้จนเธอถึงกับจำไว้ในส่วนลึกของหัวใจ

akine

nakarinrodchura

retirenavy

laokalasin

กระเเตเนี้ยต้องเข้าฮาเร็มเเล้วนะครับปล่อยไว้ไม่ได้

nicky.supakorn

เมื่อไหร่พี่มิไรจะกลับมา รอ4รุม1นะ ไม่อยากจะคิ้ด ริวกะจะรอด.มั้ย เเต่ตอนเน้เก็บเวลกะน้องกระเเตไปพลางๆก่อน

naitoom

ความทรงจำเป็นของกระแต ที่ริวจะไม่ได้จำ เพิ่งจะมาคิดออก แต่ที่แน่ๆ ถ้ามิไรอยู่ ริวรับ 4 ไม่ไหวแน่ แค่มิไรคนเดียว ริวก็เหนื่อยแล้ว

robertrobin

น้องกระแตมีปมอะไรกันนายริวเมื่อ10ปีที่แล้ว ถึงได้เฝ้ารอวันที่จะมาหากัน แถมยังเป็นลูกของเวตาลที่ต้องคอยดูแลรุ้งพลอยด้วย งานนี้จะมีดราม่าไหมละเนี่ย