ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เป็นชู้เพราะไปชื้อไก่ทอด cop

เริ่มโดย แดนชัย สนธยา, มีนาคม 11, 2022, 03:30:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แดนชัย สนธยา

สวัสดีค่ะหนูชื่อ แอมนะคะหนูเป็นนักศึกษาปี3แห่งหนึ่งแถวลาดกระบังค่ะ หนูเป็นเด็กที่ไม่เคยมีแฟนค่ะ วันๆ หนูพอเรียนเสร็จก็จะกลับห้องทันทีทำให้บางครั้งก็รู้สึกเหงาบ้าง จู่ๆ วันหนึ่งหนูได้ไปซื้อไก่ทอดที่ตลาดค่ะขณะกำลังเลือกไก่ทอดก็ดันมีผู้ชายมาเดินชนด้านหลังค่ะ หนุได้หันหลังไปและหนูกับผู้ชายคนนั้นก็จ้องตากันพอดีผู้ชายคนนั้นหล่อมาก ผู้ชายคนนั้นบอกว่า"ขอโทษครับเจ็บตรงไหนไหมครับ"หนูที่กำลังงงๆ ปนเขินเลยบอกว่า"ไม่เป็นไรค่ะ แต่ถ้าเป็นไรขอเบอร์โทรหาพี่ได้ไหมค่ะ"พอพูดไปตัวหนูก็นินทาตัวเองในใจว่า"แอมทำไมมึงถึงพูดแบบนั้นไป ไอ้บ้าเอ๊ยย"พอผู้ชายคนนั้นได้ยินแบบก็ยิ้มและบอกว่า"ได้ครับ เอ้านี่เบอร์ครับ ผมชื่อเต้นะครับ ถ้ามีอะไรโทรหาได้นะ"หนูได้เมมเบอร์ของพี่เต้และยิ้มน้อยยิ้มใหญ่เดินกลับหอและนั้นเป็นจุดเริ่มต้นของเรื่องของการที่หนูได้ไปเป็นชู้ค่ะ

วันนั้นตกดึกหนูได้เล่นไลน์และเพื่อนใหม่ก็ขึ้นทำให้มีไลน์พี่เต้ค่ะ หนูเข้าไปดูที่รูปโปรไฟล์พี่เต้หล่อมากเลยค่ะเป็นรูปพายเรือแล้วไม่ใส่เสื้อ กล้างแน่นมากเลยค่ะให้ตายเถอะ หนูดูพี่เขาไปซักพักก็เริ่มคันหีค่ะหนูเริ่มช่วยตัวเองกับรูปพี่เต้ค่ะ หนูเขี่ยเม็ดแตดไปๆ มาๆ จนน้ำหีเริ่มไหลเริ่มมีเสียงแจ๊ะๆๆๆ ออกมาจากข้างในหีหนูค่ะไม่นานหีหนูก็แตกค่ะหนูตัวเกร็งเล็กน้อย จากนั้นหนูก็ลองทักหาพี่เต้ค่ะและหลังจากนั้นเราสองคนก็คุยกันตลอดค่ะเป็นระยะเวลา2เดือนได้จนหนูทนไม่ไหวแล้วค่ะอยากเจอหน้าพี่เต้อยากโดนพี่เต้เย็ดค่ะ หนูเลยได้บอกพี่เต้ว่า"อยากเจอจังเลยค่ะพี่เต้ พี่เต้มาหาหนูที่ห้องได้ไหม"พี่เต้อ่านแล้วไม่ตอบซักพักเลยตอบกลับมาว่า"ได้สิเดี๋ยวดึกๆ ไปหาที่หอนะ"หนูรู้สึกตะหงิดๆ ไงไม่รู้รู้สึกเหมือนมันแปลกๆที่พี่เต้อ่านแล้วตอบช้าเพราะพี่เต้อ่านแล้วมันจะตอบเลยแต่คงไม่มีอะไรหรอกมั้ง

ตัดมาตกเย็นพี่เต้ได้มาหาหนูที่ห้อง หนูได้ดีใจมากที่ได้เจอเลยวิ่งเขาไปกอดเลยพี่เต้ทันที หลังจากนั้นหนูก็ล็อคประตูและเอามือไปลูบควยของพี่เต้หนูบอกว่า"พี่เต้อยากเย็ดหนูไหม"พี่เต้ตอบกลับทันทีว่า"ทำไมจะไม่อยากอะน้องแอมพี่มาที่นี่ก็เพื่อที่จะเย็ดน้องนี่แหละ"หลังจากสิ้นเสียงพี่เต้ก็เริ่มถอดเสื้อหนูกับเสื้อในและได้ก้มมาดูดนมหนู

หนูได้บอกพี่เต้ว่า"ดูดให้หายอยากเลยนะคะพี่เต้ อร๊าๆๆๆ ฟินจังพี่เต้"พี่เต้ดูดหัวนมหนูอย่างแรงลิ้นของพี่เต้ดุนหัวนมหนูจนหัวนมหนูแข็งค่ะจากนั้นพี่เต้ก็ผลักหนูลงบนเตียงพร้อมกับเราทั้คู่ได้แก้ผ้ากันค่ะ ควยพี่เต้ใหญ่มากเลยค่ะเหมือนท่อนซุงเลยไม่นานพี่เต้ก็บอกให้หนูหันหลังหนูได้ทำท่าหมาบนเตียง พีเต้ได้เข้ามาจูบมาลูบที่ก้นหนูและเริ่มจะเอาควยยัดตูดหนูค่ะมันเจ็บมันฝืดนิดหน่อยแต่เพื่อพี่เต้หนูทนได้ค่ะ

ะ เราเย็ดทางตูดกันเสียงดังแต๊บๆๆๆ พร้อมกับพี่เต้ตบตูดหนูเปี๊ยๆๆๆ ไปด้วยเหมือนควบม้าเลยค่ะฟินรูตูดสุดๆและไม่นานพี่เต้ก็แตกใส่รูตูดหนูน้ำเงี่ยนพี่เต้ไหลออกจากรูตูดหนูเยอะมากเลยค่ะ จากนั้นพี่เต้ก็พลิกตัวหนูและบอกให้หนูกางขาออก หนูกางขาสุดชีวิตเลยค่ะ อ้ารับควยของพี่เต้เต็มที่จากนั้นพี่เต้ก็ได้ยัดควยเข้าไปที่หีของหนูเราเอากันไปซักพักเสียงดังมากค่ะเสียงกระทบกันของหีกับควยดังออกมาแต๊บๆๆๆ จนน้ำหีหนูออกมาเยอะมากค่ะจนในที่สุดเราทั้งคู่ก็แตกใส่กันในที่สุดน้ำเงี่ยนของพี่เต้ไหลออกมาจากรูหีผ่านแคมออกมาข้างในมันทั้งเหนี่ยวและอุ่นฟินมากค่ะ

จากนั้นเราทั้งคู่ก็หมดแรงและนอนกอดกัน พี่เต้ได้เผลอหลับไปและจู่ๆ ก็ได้ยินเสียงไลน์ของพี่เต้เข้าตอนดึกๆ หนูเลยได้ลองแอบลุกไปเปิดดูและพบว่า เป็นไลน์ของเมียพี่เต้หนูคิดในใจว่า"เชี่ยกูเป็นชู้กับพี่เต้หรือวะ บ้าเอ๊ยยย"หนูอารมณ์เสียมากและได้รีบปลุกพี่เต้มาทันที"พี่เต้นี่คืออะไรพี่ให้หนูไปเป็นชู้กับพี่หรือทำไมพี่ไม่บอกว่าพี่มีเมียแล้วห๊า ออกไปเลยนะออกไป"หนูได้โวยวายใหญ่โตจนพี่เต้กลับไป หนูได้นั่งกอดเข่าร้องไห้ที่ตัวเองไปเป็นชู้คนอื่นเอาแต่โทษตัวเองที่ทำอะไรไปไม่คิดจนเผลอหลับไป...จบ