ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบ YED ในร้านสะดวกชื้อ cop

เริ่มโดย แดนชัย สนธยา, มีนาคม 13, 2022, 11:09:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แดนชัย สนธยา

ผมชื่อเต้ ผมอาศัยอยู่ที่ชนบทห่างไกลความเจริญย่านเชียงใหม่ ซึ่งห่างไกลจากตัวเมืองประมาณ 200กิโลเมตร บ้านของผมเป็นสลัมเล็ก ๆ ที่เรียกได้ไม่เต็มปากว่าบ้านสักเท่าไหร่ บ้านของผมจะเรียกว่าชนเผ่าบนดอยก็ไม่เชิง แต่ที่บ้านผมเรียกได้ว่าเป็นแหล่งท่องเที่ยวค่อนข้างสวย มีทุ่งดอกไม้และมีร้านสะดวกซื้อ แต่ช่วงนี้ไม่ค่อยมีคนมาเที่ยวเศรษฐกิจก็ซบเซาตามระเบียบ แต่ร้านสะดวกซื้อแถวตีนเขาก็ยังเปิดบริการอยู่ วันนี้ผมเดินไปซื้อยาแก้ปวดลดไข้ให้ยายครับ

ที่ตีนเขา...ร้านสะดวกซื้อแห่งหนึ่ง

ผมเดินนวยนาดเข้าไปร้านสะดวกซื้อสีขาวสะอาดตาเพื่อทำการซื้อยาแก้ปวดให้ยาย ร้านค่อนข้างขายดีเนื่องจากแถวนี้ไม่มีร้านอะไรขายที่ให้อำนวยความสะดวกเลย ก็มีร้านนี้แหละ ผมเดินเข้าไปเห็นพนักงานขายที่หน้าแคชเชียร์กำลังวุ่นอยู่กับการคิดเงิน ผมจึงเดินไปหยิบยาแก้ปวดเพื่อจ่ายเงิน "20บาทค่ะ" เธอกล่าว ผมมองผู้หญิงตรงหน้าอย่างเขินอายเธอเป็นผู้หญิงหน้าตาน่ารักทีเดียว ผิวขาว หน้าอกค่อนข้างใหญ่ เหมือนว่าเธอจะเป็นคนเผ่ามาสมัครงานแน่สำเสียงเธอค่อนข้างไม่ชัด

ผมเดินกลับบ้านเอายาไปให้ยายคืนนั้นผมฝันว่า ผมมีอะไรกับสาวร้านสะดวกซื้อ ซึ่งผมตื่นมาก็รีบเดินไปยังร้านสะดวกซื้อเธอคนนั้นก็ยังขายของเช่นเดิม เอาจริงนะ ผมอยากมีอะไรกับเธอในฝันจังเลย แต่ผมยังไม่รู้จักเธอเลย ผมเดินลัดเลาะอยู่นานสองนาน หวังจะหาโอกาศจู่โจม จนคนเริ่มออกจากร้านไปจนหมดผมเดินเข้าไปหาเธอตรงหน้า "มีอะไรหร่ะคะ"เธอพูดไทยแต่ไม่ชัดมากนักเอ่ยสงสัย "เอ่อ ผมชอบคุณน่ะ" ผมสารภาพออกไปพร้อมมองหน้าเธอ เธอเองก็เขินนะว่าแล้วผมก็เดินเข้าหาเธอในเค้าเตอร์แคชเชียร์และตอนนั้น

"ปัง!" เสียงเปิดประตูดังมาผมเลยก้มตัวลง "อามีนา เธอเข้ากะเช้าเหรอ"เสียงแก่ ๆ ดังขึ้น ผมตกใจพร้อมเกาะขาเธอไว้แน่นก่อนที่ผมจะเห็นใต้กางเกงในของเธอ และนั่นกางเกงในสีชมพู ระหว่างเธอคุยกับคนแก่ที่เดินเข้ามาผมก็ทำการเอานิ้วไปเขี่ยเล่น เธอหันลงมามองก่อนที่จะเอามือยื้อหัวผมเอาไว้ ผมเห็นหีของเธอเริ่มเปียกขึ้นมา อืม....น้ำอะไรสักอย่างแต่ไม่ใช่ปัสสาวะแน่นอนก่อนที่ผมจะเอานิ้วแหย่เข้าไป "อ๊ะ ! " เธอร้องออกมา "เธอเป็นอะไร"คนแก่ถามเธอ "ป...เปล่าค่ะ" ผมเห็นท่าทีเธอแปลกไปทำเอาผมมีแรงมากขึ้นผมเร่งจังหวะมือจนได้ยินเสียประตูปิดไป

ผมจึงเกิดอารมณ์หนักขึ้นกว่าเดิมจึงทำการชันตัวเองยืนขึ้นเอามือข้างหนึ่งอุดปากของเธอก่อนที่ผมจะถอดกางเกงด้วยมือข้างเดียวเธออู้อี้อยู่ในปากที่โดนมือปิดไว้ เสียงน่ารักมากเลย ผมไม่รอช้าผมเหมือนว่าควยจะเริ่มแข็งตัวก็หาช่องทางสอดใส่ไปเลย ผมเคยทำแบบนี้เมื่อปีก่อนผมไปเที่ยวซ่องมาแต่ที่ซ่องค่อนข้างหลวม ผมค่อยๆ สอดใส่ของผมไปที่หี โอ๊ะ ! ทำไมไม่เข้า ผมจึงดันแรงเข้าไปอีกที ...เข้า

ละ ผมค่อยๆขยับตัวช้าๆ เธอก็ร้องในมือผม นี่แหล่ะ ดีนะไม่มีคนเข้ามาเลย ผมค่อย ๆ ดันแรงขึ้นแต่ยังอุดปากเธออยู่ ในร้านสะดวกซื้อที่เงียบสนิทมีแต่เสียงแอร์ และเสียงเนื้อกระทับกันต่อเนื่อง ผมเห็นปุ่มตรงขาเธอเหมือนจะเป็นปุ่มล็อคร้าน ผมกดไว้เลย ไม่อยากให้ใครเข้ามาตอนนี้ "หยุดเถอะ! เจ็บ"เธอร้องออกมาแต่หน้าของเธอบ่งบอกว่ามีอารมณ์เอามาก ๆ ผมเหรอจะหยุด ไม่มีทาง

ผมเอื้อมหน้าไปจูบปากของเธอเธอก็จูบตอบ ก่อนที่ผมจะผละตัวออกนิดหน่อยและทำการถอดเสื้อผ้าออกทั้งหมด ว้าวววว! เธอขาวมาก นมก็ใหญ่สมส่วน ผมชอบมากเลยแต่ด้านล่างผมยังอยู่ในตัวเธออยู่นะ ผมยกตัวเธอขึ้นมาทับตัวผม ผมนั่งบนเก้าอี้และหมุนตัวเธอมาตรงหน้า ก่อนที่จะกระแทกเธออีกครั้ง หีของเธอรัดตัวดีมากเลย สงสัยเธอไม่เคยมีอะไรกับใคร หน้าของเธอแดงมากและเธอก็ยิ่งร้องผมอดใจไม่ไหวจริง ๆ เนิ่นนานกว่า 2ชั่วโมง ก่อนที่จะ "ไม่ไหวแล้ว" ผมเร่งจังหวะแรงจนของหน้าเค้าเตอร์ร่วงกระจาย "อ้าาาาาา"

ผมปล่อยใส่ตัวเธอไม่แน่ใจถึงมดลูกเธอหรือยังก่อนที่ผมจะนิ่งและหันไปจูบเธออีกรอบและผมก็ต้องตกใจ เลือดนองพื้นเลย น่าจะเป็นเพราะเปิดซิง ผมดีใจและใส่กางเกงปล่อยเธอไว้ยังงั้นก่อนที่....มีคนมามุงดูเต็มไปหมดที่หน้าร้านสะดวกซื้อส่วนใหญ่เป็นผู้ชายแก่ ๆ "เข้าไปต่อได้ไหม" ลุงที่นั่งวิวแชร์คนหนึ่งถามขึ้น " "เอ่อ....เข้าไปถามเธอสิครับลุง" ก่อนที่ผมจะเดินออกมาพวกผู้ชายก็เดินกรูเข้าไป ก่อนที่จะไปเย็ดกับเธอ...สงสัยคนหมู่บ้านนี้หื่นทั้งหมดกระมั้งครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::HeyHey::
ผมก็แอบชอบพนักงานร้านสะดวกซื้อคนหนึ่ง จนจำมาจินตนาการตอนชักว่าวเป็นประจำเลย