ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โดนพ่อเลี้ยงจับ YED ตอนแม่ไม่อยู่ค่ะ cop

เริ่มโดย แดนชัย สนธยา, มีนาคม 13, 2022, 11:13:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แดนชัย สนธยา

มีใครเคยโดนทำร้ายจิตใจไหมคะ หนูเป็นคนหนึ่งที่เคยโดนกระทำจากคนในครอบครัวค่ะ ถึงแม้ว่าคนๆ นั้นจะไม่ใช่คนที่มีสายเลือดเดียวกันก็เถอะแต่ก็ถือว่าได้รับผลกระทบทางจิตใจมากเลย เรื่องนี้เป็นเหตุการณ์ที่หนูโดนพ่อเลี้ยงข่มขืนค่ะ จริงๆ ก็ยอมรับนะคะว่าเสียวมากเพราะหนูก็ยังเป็นวัยรุ่นอยู่ ดังนั้นเมื่อเจออะไรที่ไม่เจอจึงเผลอตัว เผลอใจไปบ้าง วันนี้หนูจึงจะมาเล่าสู่กันฟัง หวังว่าพี่ๆ จะชอบนะคะ

หนูมีชื่อว่าพลอยค่ะ ปัจจุบันอายุ 19 ปี ปีนี้ก็เข้าเรียนมหาวิทยาลัยปี 1 แล้ว ตอนนี้หนูมาเรียนที่ต่างจังหวัดซึ่งก็มาอยุ่คนเดียวแหละค่ะ แต่เหตุการณ์ที่เกิดขึ้นกับหนูนั้นต้องย้อนกลับไปเมื่อปีที่แล้วค่ะ ในขณะที่หนูกำลังเรียนอยู่ ม.6 ซึ่งเป็นปีที่หนูต้องเตรียมสอบเข้ามหาวิทยาลัย จึงทำให้ต้องนอนดึกเป็นประจำทุกวัน แต่ก็ต้องหลับๆ ตื่นๆ บ่อยๆ เพราะทุกคืนหนูจะได้ยินเสียงแม่ร้องครางออกมาจากห้อง จริงๆ หนูก็โตพอที่จะเดาได้ว่าเสียงนั้นคืออะไร

ต้องบอกก่อนนะคะว่าจริงๆ แล้วพ่อกับแม่หนูเลิกกันไปนานแล้วล่ะค่ะ หนูก็อยู่กับแม่มาตลอด จนในวันนึงเมื่อ 2 ปีที่แล้วแม่ก็ได้พาผู้ชายคนหนึ่งเข้าบ้านนั่นก็คือพ่อเลี้ยงหนูนั่นเอง พ่อเลี้ยงหนูดูๆ แล้วท่าทางเหมือนคนเจ้าชู้มาก ด้วยหน้าตาที่ดีและอายุยังไม่เยอะเท่าไหร่ค่ะ ประมาณ 30 กว่าเองค่ะ

ในช่วงแรกหนูก็ยังไม่กล้าคุยอะไรด้วยเท่าไหร่ เพราะยังไม่คุ้นชินค่ะ แต่ด้วยความอัธยาศัยดีของพ่อเลี้ยงที่มาชวนคุย ถามนู่นถามนี่ จนหนูเริ่มไว้ใจเพราะเห็นว่าน่าจะไม่มีพิษภัยอะไร จึงเริ่มคุยด้วยมากขึ้นค่ะ แม่หนูเห็นก็สบายใจที่แฟนกับลูกสาวคุยกันแล้ว อีกอย่างหนูก็ไม่อยากคิดอะไรมากด้วยล่ะค่ะ ความสุขของแม่ถือว่าสำคัญสำหรับหนู และหนูก็ต้องโฟกัสเรื่องสอบเข้ามหาวิทยาลัยอีกด้วย แต่พอเวลาผ่านไปได้สักพักหนูก็เริ่มเห็นถึงความเจ้าชู้ของพ่อเลี้ยง

เพราะเวลาที่หนูอยู่บ้านปกติหนูก็จะชอบใส่กางเกงขาสั้นเสื้อยืดปกติ พ่อเลี้ยงก็ชอบมองค่ะ ไม่รู้จะมองทำไมนักหนา อาจจะเป็นเพราะว่าหุ่นหนูหรือป่าวไม่ทราบนะคะ เพราะเพื่อนๆ เคยบอกว่าหนูเป็นคนที่น่าเย็ดมากในสายตาผู้ชาย ด้วยผิวที่ขาว หุ่นอวบ นมใหญ่ ด้วยมั้ง พ่อเลี้ยงจึงชอบมองหนูแปลกๆ แอบคิดไม่ซื่อหรือป่าวก็ไม่รู้ค่ะ

และแล้วสิ่งที่หนูคิดก็มาถึงจริงๆ วันนั้นเป็นวันที่หนูไม่มีเรียนค่ะ จึงอยู่บ้านตามปกติ พ่อเลี้ยงกับแม่ก็ไม่ทำงาน หนูเลยอยู่บ้านคนเดียวค่ะ ก็อ่านหนังสือตามปกติ จนเที่ยงๆ เริ่มหิวก็ว่าจะลงมาหาอะไรกิน แต่เมื่อลงมาก็เห็นพ่อเลี้ยงนั่งอยู่หนูก็แปลกใจนิดๆ เลยถามไปว่า "ไม่ไปทำงานหรอคะพ่อ' พ่อเลี้ยงหนูหันมาแล้วยิ้มก่อนตอบ "วันนี้พ่อไม่ค่อยสบายน่ะเลยขอกลับก่อน

แล้วเราล่ะไม่ไปเรียนหรอ" ไม่ได้ไปค่ะ พอดีวันนี้ที่โรงเรียนมีกิจกรรมนิดหน่อย พ่อเลี้ยงก็บอกว่า "อ้าว แล้วนี่มาทำอะไรกินหรอ ทำเผื่อพ่อบ้างสิ" หนูยิ้มแล้วหันไปทำกับข้าวต่อ ซึ่งพ่อเลี้ยงมองด้วยสายตาเจ้าชู้เหมือนเดิมเลยค่ะ อาจจะเป็นเพราะวันนี้หนูแต่งตัวไม่ค่อยมิดชิดด้วยมั้งคะ คิดว่าอยู่คนเดียวเลยใส่เสื้อสายเดี่ยวกับกางเกงขาสั้นแนวลึก ในขณะที่หนูกำลังทำกับข้าวอยู่นั้นเอง อยู่ๆ ก็มีมือมาโอบที่เอวจากด้านหลัง

หนูตกใจมากเลยหันไปดู ปรากฏว่าเป็นพ่อเลี้ยงหนูเอง หนูก็ถามว่า"จะทำอะไรคะ" พ่อเลี้ยงตอบ "พ่อชอบหนูนะ เป็นเมียพ่อสักครั้งเถอะ อยากได้อะไรจะให้ขอแค่อย่าบอกแม่ก็พอ" หนูไม่ตอบอะไรเพราะยังตกใจอยู่ แต่พ่อเลี้ยงก็เริ่มรุกหนักขึ้นด้วยการไซส์ซอกคอหนู ส่วนมือก็ล้วงเข้าไปในหีหนู เสียวสุดๆ เลยล่ะค่ะ บอกตรงๆ พร้อมทั้งกระซิบข้างหูหนูว่า "พ่อจะทำให้หนูมีความสุขนะคะ" ตอนนั้นสติหนูหลุดไปแล้วค่ะ ไม่เคยเจออะไรแบบนี้เลย เป็นความรู้สึกที่บอกไม่ถูก

พ่อเลี้ยงหนูเริ่มดึงกางเกงหนูลงมาจากทางด้านหลัง แล้วคุกเข่าลงใช้ลิ้นเลียที่หีหนู มันเสียวมากๆ จนหนูเผลอครางออกมา "โอ้ยยย หนูเสียวค่ะพ่อ หยุดเถอะ หยุดนะคะพ่อ" แต่ยิ่งห้ามเหมือนยิ่งยุ พ่อเลี้ยงหนูลุกขึ้นยืนแล้วยัดควยเข้าไปในหีหนูเต็มๆ จนรู้สึกจุกมาก ควยพ่อเลี้ยงหนูใหญ่มากๆ เลยค่ะ พ่อเลี้ยงพรึมพรำคนเดียว "ฟิตมากเลยค่ะ

เสียวมากเลยค่ะลูกพ่อ" จากนั้นพ่อเลี้ยงก็แทงควยเข้าออกเร็วขึ้นสักพักก็ดึงควยออกมาแล้วปล่อยน้ำใส่เต็มหลังหนูเลยค่ะ เมื่อทำอะไรเสร็จ พ่อเลี้ยงก็ขอโทษหนูและขอร้องว่าอย่าบอกแม่หนูนะ หนูเงียบแล้วรีบวิ่งขึ้นไปบนห้อง จากวันนั้นพ่อเลี้ยงก็ไม่ได้ทำอะไรหนูอีก อาจจะเป็นเพราะว่ารู้สึกผิดหรือป่าวไม่แน่ใจ จนหนูสอบเข้ามหาวิทยาลัยได้แล้วย้ายไปอยู่ต่างจังหวัดนั่นล่ะ