ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มีอะไรกับเธอข้างๆสามี copy

เริ่มโดย แดนชัย สนธยา, มีนาคม 22, 2022, 08:29:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แดนชัย สนธยา

สวัสดีครับเพื่อนๆ ผมชื่อบอยครับ เคยมาเราเรื่องได้เธอตอนสามีดูบอล ครั้งนี้ผมจะมาเล่าวีรกรรมของผมให้ฟังต่อนะครับ หลังจากคืนนั้นที่ผมได้มีอะไรกับเธอที่สวนหน้าบ้านของเธอ ผมกลับมานอนฝันถึงเธอทุกคืนครับ

ทุกเช้าเธอออกมาส่งสามีเธอที่หน้าบ้าน ผมสบตาเธอแล้วยิ้มให้เธอ แต่เธอก็ก้มหน้าหลบตาเสมอ ผมพยามติดต่อเธอหลายวันแล้วครับแต่เธอหลบหน้าผม โทรไปไม่รับ เข้าไปหาก็ไม่เปิดประตู จนผมเริ่มโมโหครับ เพราะผมเสน่ห์หาในตัวเธอเป็นอย่างมากครับ คิดถึงเธอแทบขาดใจครับ ผมทนไม่ไหวอีกต่อไปแล้วครับ ผมไปดักรอสามีเธอที่ปากซอยบ้านครับ แล้วขอติดรถกลับมาที่บ้านด้วย แล้วออกอุบายชวนกินเหล้า

ผมกับสามีเธอกลับมาถึงบ้านเธอตกใจครับที่เห็นผมมาด้วย แต่ทำอะไรไม่ได้ครับ ดูเธอเกร็งๆครับ เราทั้งสามคนชวนเข้าไปในบ้าน ผมล่อหลอกมอมเหล้าสามีเธอให้เมา แต่เธอดูกังวลครับ แน่นอนครับเธอทำอะไรไม่ได้ครับ จนสามีเธอเมามายครับ ผมอาสาพยุงร่างอันโซเซของสามีเธอขึ้นไปบนห้อง พอขึ้นถึงห้องผมก็วางสามีเธอบนเตียง แล้วบังคับให้เธอร่วมรักกับสามีเธอต่อหน้าผมครับ

ถ้าไม่ทำผมจะเอารูปภาพที่อัดเอาไว้ในคลิปปิดประกาศให้ทั่วหมู่บ้านเลย เธอเลยไม่กล้าขัด เธอจึงค่อยๆ ถอดเสื้อผ้าของสามีเธอออก ทั้งๆที่สามีเมาหลับไม่ได้สติ จนเหลือแต่ร่างกายเปลือยป่าว ผมก็สะใจมากครับ ผมนั่งดูแล้วดื่มเหล้าอยู่ที่เก้าอี้ข้างๆเตียง เธอเริ่มบรรเลงเพลงรักอันขมคื่น แบบไม่เต็มใจครับ

เธอเริ่มจูบปากสามีเธอ แล้วค่อยๆ ไซร้คอ แล้วลงมาต่ำเรื่อยๆ อีกมือก็กำท่อนเอ็นรูดขึ้น-ลง ตามจังหวะที่คุ้นเคย ริมฝีปากอันบางเฉียบของเธอแล้วก็ลิ้นอันเรียวสวยงาม และเซ็กซี่มากครับ ผมมีอารมณ์สุดๆครับ เธอเริ่มใช้ปลายลิ้นของเธอลาก วนไปยังพวงลูกตุ้มของสามีเธอ เธอใช้ลิ้นได้คล่องมากครับ ลิ้นเธอเลียทั่วจนมาถึงปลาย แล้วตวัดขึ้นลงอย่างเสียวครับ ผมเห็นยิ่งทำให้ท่อนเอ็นผมแข็งแทบระเบิดเลยครับ

จากนั้นเธอค่อยๆใช้ปากอันสวยงามของเธอรูดเข้าไปที่ท่อนเอ็น ดูดอมท่อนเอ็นอย่างกับเป็นของที่เธอชื่นชอบมานานครับ ผมทนไม่ไหวแล้วครับระหว่างที่เธอก้มไปดูดท่อนเอ็นของเธอ ผมจับเธอพลิกมาข้างๆสามีเธอ แล้วบีบหน้าออกเธอแล้วก็พยามถอดเสื้อของเธอออก

แต่เธอเอามือมากอดหน้าอกเธอปิดไว้ แต่หาสู้แรงผมไหวไม่ เสื้อผ้าเธอขาดหลุดฉีกเป็นชิ้นๆ ไปคนละทิศละทาง จนเหลือแต่ตัวร่อนจ่อน ยิ่งทำให้ผมเห็นเรือนร่างของเธอที่นอนอยู่ข้างๆสามีเธออย่างชัดเจน สวยมากครับ อรชอนอ้อนแอ้นมากครับ สวยจริงๆ ทำให้สติความหื่นผมชุดไม่อยู่เลยครับ ผมไม่รอช้าครับ ผมจับเธออ้าขาออกครับ

ผมใช้ปากผมประกบกับเม็ดเสียวของเธอแล้วดูดอย่างแรง จนเธอเพลอร้องครางออกมาเพราะความเสียวครับ ไม่เท่านั้นครับ ผมใช้ปลายลิ้นของผมตวัดที่เม็ดเสียวของเธออย่างไม่ปราณีปราสัยครับ จนทำไว้เธอใช้มือคว้าศรีษะกำผมไว้แน่นเลยครับ ผมเลียเม็ดเสียวของเธอจนน้ำเสียวของเธอไหลออกมาปนกับน้ำลายของผมเปียกเต็มที่นอนเลยครับ ผมยังไม่หยุดครับ

ผมใช้นิ้วชี้แล้วนิ้วกลางของผมสองนิ้ว ชอนไชไปยังถ้าสวาทของเธอ กระตุกนิ้วเล่นในช่องเสียวของเธออย่างเป็นจังหวะ นานมากครับ จนเธอร้องบอกว่าทนไม่ไหวแล้ว จนมือเธอจิกหัวผมแน่นแล้วเธอก็แอ่นสะโพกรับนิ้วผม ผมรู้สึกได้เลยว่าช่องเสียวของเธอขมิบรับนิ้วผมแน่นครับ จากนั้นก็มีน้าใสๆ กระเด็นไหลออกมาจากช่องเสียวของเธอ เธอแผดร้องสุดเสียงครับ ใช่ครับเธอเสร็จครับ เธอนอนนิ้งๆ

สักพักเธอก็พลักผมลงนอนที่นอนข้างๆสามีเธอ เธอไม่รอช้าครับผมไม่ต้องสั่งเธอเลยครับ เธอทำอย่างหื่นกระหายครับ เธองัดท่อนเอ็นผมออกมาแล้วใช้ปากของเธอสาวขึ้นลง แล้วใช้ลิ้นเธอตวัดที่ส่วนปลายของท่อนเอ็น อย่างกระหายครับ ผมงงมากครับ แต่ความเสียวไม่ปราณีใครครับ

จนผมเสร็จเลยครับน้ำอันขาวขุ่นไหลออกมาพุ่งเขาไปในปากของเธอ เธอดูดกลืนกิน อย่างกับมันเป็นขนมหวานแสนอร่อย เธอทั้งดูดทั้งเลียจนเกลี้ยงลำ ไม่เหลือแม้แต่หยดเดียวครับ จนท่อนเอ็นผมเริ่มอ่อนแรงครับ เธอก็ไม่หยุดครับเธอใช้ปากอย่างต่อเนื่อง จนทำให้ท่อนเอ็นผมผงาดขึ้นมาอีกครั้ง เธอเห็นว่าท่อนเอ็นผมแข็งได้ที่แล้ว เธอจึงขั้นค่อมผมจับท่อนเอ็นผม มาจ่อยังช่องเสียวของเธอ เธอนั่งทับลงมาครับ

ท่อนเอ็นของผมหายวาบไปในช่องเสียวของเธอ เธอก็โยกขึ้นลง ตามจังหวะ ผมก็แอ่นรับ ฝีมือเธอดีมากครับ เธอนั่งบดควงสว่านเอวของเธอ บดบี้ท่อนเอ็นของผมอย่างชำนาญ เธอขึ้นให้ผมนานมากครับ จนผมทนไม่ไหวน้ำเสียวของผมพุ่งออกมาอีกรอบ ในช่องเสียวของเธอ แต่เธอก็ไม่หยุด เธอยังควบขึ้นลงต่อ จนผมร้องขอให้พอผมไม่ไหวแล้ว แต่เธอได้ต่อรองถ้าอยากให้หยุดต้องเอาคลิปกับรูปภาพที่ถ่ายไว้มาให้หมด

ผมต้องยอมเธอครับ ผมจึงบอกให้เธอไปหยิบที่กระเป๋ากางเกงผมครับ เธอเอาไปทำลายเลยครับ บอกตามตรงครับ ผมเสร็จไปสองรอบจนไม่มีแรงเลยครับเพราะเธอพยามทั้งดูดทั้งเลยทั้งสอดใส่ จนผมเหนือยจนทนไม่ไหวเลยต้องยอมครับ แล้วผมก็ไม่มีอะไรต่อรองกับเธออีก ผมจึงกลับบ้านไปด้วยความเหนื่อยล้า แล้วหลับเป็นตายเลยครับ ส่วนสามีของเธอก็ยังไม่รู้เรื่องอะไรเลยครับ ว่าผมได้ทำอะไรกับภรรยาของเธอบนเตียงที่เค้านอนอยู่....

eternal_igxa

ไม่มีหลักฐานก็จีบต่อแล้วจัดให้ท้องครับ จะได้ไปหาแม่เด็กบ่อยๆ ได้ลูกได้เมียแบบไม่ต้องแต่งไม่ต้องเลี้ยงสบายๆ