ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน นักศึกษา 3

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 23, 2022, 12:56:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

holovelove

หนุ่นน้องดรีมสวยมากมากขากด้านหลัง ผมอยากเห็นด้านหน้าจัง  ไปดูไป  สนุกสุดๆ
เหงาๆ

Tum241

น้องเหมยอิงนี้ต้องชดใช้ให้พี่แมนนนะค่าช่วยเหลือ

Icebabi

สุดท้ายน่าจะได้ทนายแหละ บรรยายขนาดนี้

jackalza

มันต้องลองเสี่ยงเล่นทนายดูสักทีแล้ว ไรต์

thisisbest

หรือหลังจากนี้จะขึ้นคู่พร้อมกันเลยมั้ยครับ

taton

ในที่สุด ตอนของน้องเหมยอิงก็มาจนได้ ดูท่างานนี้คงต้องใช้ตังค์โข เล่นโดนจับเวปพนัน แต่คนที่ได้กำไรคงหนีไม่พ้นหมอแมนอีกตามเคย เล...เฮ้ย..พ่อคนดี(เกือบไปแล้ว) ประกันตัวจากสน. แล้วรีบเคลมค่าประกัน(ตัว)จากน้องเหมยอิงให้ไวเลยครับ เดี๋ยวอด
ปล.1 ว่าแต่คุณทนายมินนี่ก็น่าสนนะ ไม่เปลี่ยนใจซะหน่อยเหรอครับ 555
ปล.2 อาชีพที่ต้องระวังให้มาก อย่าเข้าไปข้องเกี่ยวด้วย 1.ทนาย 2.หมอฟัน ....มันฟันจริงๆนะ

nmiint

น้องมินนี่ทำคนเดียวก็ได้เหรอ เอหรือต้องตามไปช่วยคนอื่นอีก

bbbb1405

cuzto

ไปๆมาๆกลายเป็นว่าน้องเหมยอิงเค้าถลำลึกถึงขนาดเปิดเว็บพนันเลยหรือนี่ หรือทำเพราะรักแฟนเลยรับข้อหาแทนแฟนอีกรึเปล่า ไม่ไหวเลยแฮะแฟนน้องเหมยอิงเนี่ยแย่มากๆ

ไหนก็ไหนๆแล้ว พี่หมอแมนต้องจัดหนักน้องเค้าให้สมกับที่ต้องมาประกันตัวด้วยนะครับ ผมว่าลึกๆแล้วน้องคงมีใจ+ต้องการหมอแมนแน่นอน หมอแมนต้องโด๊ปร่างกายดีๆนะครับ เพราะจะมีสาวเพื่อนน้องดรีมมาทำให้เหนื่อยอีกแน่นอน  ::HeyHey:: ::HeyHey::

boulderdash69

::GiveMe:: ขัดจังหวะตอนกำลังเข้าด้ายเข้าเข็ม แบบนี้ต้องชดเชยให้คุณหมอแน่ๆเลย 

boy2516

กับทนายสายงานน่าจะใกล้กันนะเพราะเป็นหมอคนกับหมอความ

Yim Orn

บอกตามตรง แค่พูดถึงทนายสาว ก็รู้สึกลุ้นทันที

donki

กำลังจะสนับสนุนให้ มีอีกอาชีพนึงในฮาเร็ม ไรท์ดับฝันเลยนะครับ พอเลื่อนลงมาดูรูป โอ้ว แม่เจ้า คนนี้สดด้วยใช่มั้ยครับ ต้องกลับไปสังเกตน้องๆ คนอื่นบ้างละ คนใดสดกะไรท์บ้าง อิอิ