ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusui Aruta] SNS Site แม่ม่ายร่านรัก 3/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 16, 2018, 03:13:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jakkrit Detchdad

ติดตามมาทั้งภาค 1 และ2
ภาค3 ห็ไมทำให้ผิดหวะงจริงๆ
เป็นกำลังใจ หางานดีๆมาลงอีกครับ

zerost

ยั่วมากเกินไปแล้ว ลูกชายเตรียมตัวปล่อยอัลติ

tiwlytwin2

nutza019

::Grimace:: ตอนนี้คงไม่มีอะไรมากเพราะท่าน kater สปอยไปแว้ว  ::Oops::

อยากให้มีตอน4แบบที่ท่านว่าหละครับเพราะมันเหมือนคาๆ เพราะไอ้นั่นมันยิ้มปิดท้ายก่อนไปต้องมีอะไรต่อแน่ๆ

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ   ::KO::

mobar mari

showlao

ไอ่หนูจะได้เย็ดมั้ยเนี่ยย ลุ้นตั้งแต่ตอนแรกละนะ 5555

trong5171

ถ้าเรื่องมันดาร์คๆหน่อย ลูกมันคงอัดวิดีโอแม่ไปขายบนเว็บหาเงิน

Tdestiny

คงจะไม่มีอะไรพลิคล็อคใช่ไหมครับจากตัวอย่างที่โผล่มาในตอนที่แล้ว

ถ้ามีนี้คงพีคมากจริงๆเรื่องนี้

Akira Watanabe

::Sweat:: ก็ยังงง ๆ คนร้ายมันมีจุดประสงค์ที่แท้จริงยังไงกันแน่  ต้องการอะไร

pongharu

แม่บ้านเหงา เลยต้องหาคนมาช่วย สรุปว่าวางแผนให้ลูกชายมีส่วนร่วม

akerue

เดาว่าเป็นการจัดฉากเหมือนเดิม สุดท้ายก็ INCEST

sutudkab Boonson

siwapol55

มาถึงตอนสุดท้ายจริงๆ ชะตากรรมของสองแม่ลูกนี้ จะไปลงเอยยังไงนะ
ขอบคุณมากครับสำหรับผลงานแปลคุณภาพดีๆแบบนี้

เจริญ สอน1