ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียมีชู้ (NTR Remake) ตอนที่ 2

เริ่มโดย Koog Google, มีนาคม 03, 2022, 03:06:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pok1234

เมียก่อช่างไวไฟเสียจริงห่างผัวไม่ได้

thesunsound

จุดเริ่มต้น  ต่อด้วยความเสียวครับผม

toy5599

plot0440

Exordia

Meen8888

jackkie

จุดเริ่มต้นของกระดอใหญ่สาวเปลี่ยวใจ​

sarawut chanart

Michael Thong

Ty809

ความห่างไกลนี้ มันน่ากลัวจริงๆนะ

watchaa

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

คนเราห่างลูกห่างผัวก็เป็นแบบนี้แหละครับ ไม่ต่างกัน

kyouma

1819

โอ้ว มีเล่าก่อนเจอชู้ ด้วย    ยังไม่เคยอ่านต้อนนี้ พอรู้ที่มาที่ไปของการมีชู้ ยิ่งปวดตับ 
editทั้งใหญ่ยาวอึด ลีลาสุด   คง จบแล้ว สำหรับผัว    สงสารลูกเลย  มโนว่า    ต้อนจบ  ชู้น่าต้องรับบทเรียน ผิดวินัย เป็นชู้เมียชาวบ้าน  โดนไล่ออกราลการตกงานเมาเหล้ส  ส่วยฝ่ายเมียผัวเลิกไปกับชู้ แล้ว ชู้ตกงานไม่มึเงินก็ซ้อมเมีย  สมน้ำหน้า   ส่วนผัวพาลูกหนี แล้ว ได้ คนที่ดีกว่าทุกด้านจบ 555  มโน ล้วน เพราะส่วนใหญ่ไรท์มัก ให้จบ แบบbad end ผัวโดนสวมเขา เป็นผู้แพ้ตลอด น้อยครั้งทีาผัวจะชนะ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า