ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Kiyoshirou] The Job of School โรงเรียนอลวน 2/3 [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 27, 2017, 10:39:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

warockza

crisisx

katoking

ดูแล้วอาจาร์ยแว่นก็น่าจะไม่ธรรมดานะเนี่ย ว่าแต่ไม่มีครูผู้ญบ้างหรอ

legendv

ขอบคุณสำหรับการแปลครับผม รร สายโหด

อ่านเสร็จแล้วโคตรซึม แม่งโคตรโหดเลย ไม่กล้าอ่านตอน3ต่อเลย5555

kurorolo

น้องแว่นผู้โชคร้าย ดันเป็นของโปรดลิงกอลิล่า  ::Horror::

finger2199

ชอบๆเนื้อเรื่องแปลกแหวกแนวดีครับ แต่ถ้าได้เรียนที่นี้คงฟินน่าดู

ZefurosZ .

ภ้าผมเป็นอาจารย์ก็คงเลือกเอาสาวแว่นนมโตเหมือนกันครับ  ::WowWow::

Aum Bipolar

คนธรรมดา ไม่มาเกรียนใคร แค่มาดูแล้วก็ผ่านไป  และอยากแบ่งปันพร้อมให้กำลังใจแด่เพื่อนสมาชิกทุกคน

hakuhaku

Haunted

note0521

ทำไมจารย์เล่นแค่คนเดียว ไม่วนๆไปยกห้องเลย จัดไปแจ่มๆทั้งนั้น ::WooWoo::::WooWoo::

kolatee seneechai

ชอบเรื่องนี้มากครับ

ฝั่งผู้หญิงน่าจะมีบทตอบโต้บ้างเนอะน่าจะมันส์