ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ ตอนที่4 รสชาติ.........

เริ่มโดย comein x, ตุลาคม 24, 2017, 02:16:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

comein x

เพ้อกันต่อ อ่านมา 3 ตอนแล้ว ใครรู้ตัวว่าไม่ชอบแนวนี้ผ่านได้เลยค่ะ  ::Thankyou::

เป็นแนวบันทึกแบบเล่าเรี่องราวไห้ฟัง เจออะไรมา รู้สึกยังไง แบบไหน  ::WooWoo::
มันเป็นความทรงจำของคนๆเดียว เล่าแบบไม่ประติดประต่อ นึกตรงไหนได้ก็เพ้อไปเรี่อยๆ

บันทึกรัก ในจินตนาการ ตอนที่4 รสชาติ.........

"ไม่เป็นไรอารอได้เมลไม่บอกวันนี้ พรุ่งนี้มะรืนนี้เมลก็คงบอกเอง อาจัดการได้ครับ"
จิงใช่ไหมคะที่พูดนี้ เมลยิ้มมุมปาก "จริงครับ อาจะเอาเข้าไปต่อเมี่อเมลบอกให้ทำครับ"
งั้นวันนี้เมลยังไม่บอกนะคะ "ตามใจครับ" คุณอาถอนตัวออกไปอย่างว่าง่าย ล้มตัวลง
นอนข้างๆดึงเมลเข้าไปกอด ควยคุณอาตั้งแด่แข็งปังชนอยู่ที่ขาอ่อน หายใจพู้ดฟาด
แรงมากๆ เมลขอไปอาบน้ำได้ไหมคะ ไม่ได้ครับ ต้องช่วยอาก่อน ยังไงคะ แบบที่อา
ทำไห้เมลไง คุณอาดึงเมลลุกขึ้น โกงนี่นะไหนบอกไม่บังคับไงคะ ไม่ๆๆๆไม่เคยบอกครับ
บอกแค่ยังไม่เอาใส่เข้าไปข้างใน เมลมองหน้า เอ่อ...อันนี้เป็นคำสั่งใช่ไหมคะ อย่าเรียกแบบนั้น
เลยครับเอาเป้นคำขอดีกว่าครับ ถ้าอันไหนอาสั่งอาจะบอกเลยครับว่า "ต้องทำห้าม ปฏิเสธ"
มาๆเร็วครับอาแข็งจนปวดไปหมดแล้ว คุณอาดุลหลังเมลรัวๆ ทำเป็นไหมครับ ....... เมลโต
แล้วนะคะ ถึงไม่เคยปฏิบัติ จริงๆ แต่ทฤษฎีก็รู้นะคะ งั้นเอาเลยครับ

เมลลุกขึ้นข้างๆตัวคุณอาจ้องมองไปที่ไอ้นั้นเต็มสองตามันกระตุกเบาๆเหมือนกวัวมือเรียก
สองมือค่อยๆลูบคลำไปที่ไอ้นั้นเบาๆ ของจริง มันอุ่นมากอุ่นจนร้อน ค่อยลูบขึ้นลงช้าๆแบบในหนังโป้
ที่เคยดูหนังรอบๆลำที่ย่นไปมาได้มันนิ่มกว่าที่คิด น้ำใสๆผุดออกมาจากปลาย เมลเอาผ่ามือ
ละเลงน้ำไปจนทั่วหัวแล้วรูดขึ้นลงเร็วขึ้น กึ้ด.... เล็บเกียวไปโดนขอบหัวนิดนึงคุณอาสะดุ้ง
เมลเผลอขำ... อ่า...ขอโทษค่ะๆ คุณอายิ้ม เมลเริ่มลูบมือไปทั่วต่อ ไอ้นั้นของคุณอาขนาด
ประมาณพอๆกับขวดโรออน ยิ่งได้จับยิ่งรู้เลยว่าไอ้นั้นของอายาวมาก เมลกำมือต่อกันสองข้าง
หัวยังโผล่พ้นมือออกไปอีก แบบนี้เอาเอาเข้าไปจริงๆมันจะไปอยู่ตรงไหนของตัวเรานะเมลคิดในใจ
ขณะเดียวกันมือก็กระทอกไอ้นั้นรัวสลับกับเอาผ่ามืออีกข้างถูที่หัวมัน ซี้ดดดเมลเก่งกว่าที่คิดนะนี่
ใช้ปากด้วยสิครับ นะครับ คุณอาสั่งพลางยื่นมือข้างที่ว่างมาลูบคลำนมเมลเล่นอย่างสนุกมือ

เมลก้มลงอ้าปากอมหัวของมันเข้าไปเบาๆ ระวังโดนฟันนะครับ อย่าเผลอกัดด้วยนะไม่มีใช้เลยนะ
คุณอาพูดติดตลก เห็นในเนตบอกว่าจะเหม็นของจริงไม่เห็นเป็นงั้นเลย มีกลิ่นนิดหน่อยเอง
เมลลากลิ้นไปตามลำแบบงงๆไม่รู้จะเริ่มทำตรงไหนก่อน คุณอากดหัวลงเมลค่อยๆอมไอ้นั้น
ลงลึกเข้าไปในปากเรื่อยๆได้เกือบครึ่งลำ มือก็กำส่วนที่เหลือออกมานอกปากไว้กระทอกเบาๆ
สลับกับใช้ปากรูดขึ้นลง คุณอาค่อยๆกระดกเอวรัวไอ้นั้นไส่ปากเมล ใช้ลิ้นด้วยสิครับ เลียที่หัว
แบบที่อาทำ เมลตวัดลิ้นรัวไปที่หัว ซี้ดดดดเสียวดีจังเลยเมลจ๋า เมลเริ่มรู้งานว่าทำตรงไหน
จะเสียวลากลิ้นไปทั่วลำรูดขึ้นลงๆรัวๆ ดูดเน้นที่หัวหยัก พอเมื่อยปากก็คายออกมาใช้มือรูด
สลับไปมาอยู่อยู่พักใหญ่ คุณอาหมุนนิ้ววนรอบหัวนมเมลเบาๆ อืมๆๆๆๆๆๆ เมลกระทอกมือรัว
ปากดูดเสียววนลิ้นอยู่ที่หัว อุยยยยยย ดีจ้ะดี เมลจ๋าอาจะแตกแล้วนะ คุณอากดหัวเมลแน่น
จนแทบหายใจไม่ออก ซี้ดดดดดดด เมลจ๋ากินน้ำอาไห้หมดเลยนะครับอย่าไห้หกนะ
เดี๋ยวค่ะ.....ต้องกินด้วยหรอ... อู้ๆๆๆๆ คุณอากดหัวเมลลงแล้วกระแทกไอ้นั้นใส่ปากเมลรัววววว

เมลสำลักอุกๆๆๆแคกๆๆๆๆ ก่อนจะสะบัดไอ้นั้นออกจากปากพอค่ะพอ หันไปดูมือคุณอาถ่ายภาพ
ไว้ตลอดเวลา โหว....ยังถ่ายอยู่อีก ปากเมลเลอะน้ำของคุณอาเต็มปาก พุ่งตัวไปแย่งกล้องจากมือ
คุณอามาโยนไปที่หัวนอน คุณอารวบตัวเมลลงไปนอนซุกหน่าอยู่ที่หน้าอกกอดนิ่งๆ เงียบไปแปปนึง
อาถามอะไรหน่อยสิเมล เมลจ๋าเคยทำแบบนี้ให้ใครไหมครับทำไมเก่งจัง อืม...ขอไม่ตอบนี้ค่ะง่วงแล้วค่ะ
ขอนอนก่อนนะคะ เอ้า...เล่าให้ฟังก่อนสิอาอยากรู้ อาไม่ว่าอะไรหลอก ไม่อยากเล่าวันนี้ค่ะ
ง่วงอยากนอนค่ะ เมลแกล้งนอนเงียบคุณอาดึงหัวเมลไปนอนหนุนแขนไม่ถึงนาทีก็หลับกันไปทั้งคู่
สรุปไม่ได้อาบน้ำชุดแต่งงานก็ยังไม่ได้ถอดเลยค่ะ ติดตามตอนต่อไป...

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kaithai

รสชาติ.........เยี่ยม

คำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

beeriero

แหมคุนเมลเล่นตัวเหลือเกินเปนผมจะโดนไม่ใช่น้อย

thep59

money000

น่าจะ...ได้แล้ว

...............................................................................................
  24/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด เคยโดนแบน พฤศจิกายน 22, 2016
ซ้ำซากมักง่ายไม่ปรับปรุง https://xonly8.com/index.php?topic=169614.msg273043#msg273043
แบนตลอดชีพ ( 24/10/2560  )

..............................................................

Panya Sripaks

คนใจเย็นค่อย ๆสอนไปเรื่อย ๆ เดี๋ยวก๋เรียบร้้อย   ขอบคุณครับ

tp3660

คุณอาก็เข้าใจสอน หลานเมลก็เรียนรู้ได้เร็ว เดี๋ยวก็เก่ง ครับ

ชายขาญ ทหาร

น้องเมลเริ่มมีอารมร่วมแล้วเสร็จอาแน่ๆเลย

ryg123456

therasak

gfthebc

คุณ​อา​พูด​จริง​ทำ​จริง​ จะ​ยัง​ไม่​ใส่​จน​กว่า​น้อง​เมล​จะ​เป็น​คน​บอก​ แต่​ไม่​อยาก​ให้​คุณ​อา​สั่ง​ให้​น้อง​เมล​เอา​กับ​คน​อื่น​เลย​ครับ​ใน​อนาคต​

holovelove

เหงาๆ

hanabombam

สงสัยด้วยอีกคน ทำไมน้องเมลลีลาการอมดูดถึงได้ดีนัก เคยลองมาก่อนไหม

swss2511