ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ ตอนที่ 2 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 04, 2020, 12:44:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nowhereman

อ่านแล้วแข็งเลยครับ บรรยากาศบรรยายดีมากๆ เห็นภาพตามเลย ฉากในฝันเลยนะนั่นสาวนั่งพิงแล้วปล่อยให้ล้วงแบบนั้น

น้องมินต์นั่งคร่อมแบบนั้น ไม่มีหลุดคิวเข้ารูบ้างหรอครับ เลื่่อนไปเลื่อนมา 555  ตอนหน้ายิ่งน่าสนใจจะได้เหมาน้องดาวนอกเวลาด้วยไหมเนี่ย

pssbr

wjoe44

mdemigod

คราวนี้ได้สวิงสมใจหละครับ​ ส่วนเรื่องจริงไปอย่างไรจะรออ่านในตอนสามนะครับท่าน

PTTrayong

เหมือนอยากให้ซื้อดริงค์ ว่าใครจะทำให้พระเอกให้ซื้อดริงค์ก่อนกัน ระหว่างที่ออกไปมีคุยบลัฟกันแน่นอน

yoyoman

เอาแล้วๆ พลิกไปพลิกมาจนงงไปหมดแล้วเนี่ย คงไม่วืดน้องมิ้นนะครับ

stepinw5555

วัยรุ่นนี่สบายจริงๆ มีประสบการณ์แบบนี้ด้วย สนุกจริงๆเลยนะ ใช้ชีวิตคุ้มเลย

Sur9x

Panudet

ไม่ได้เอาแต่โม๊คให้ก็คุ้มแล้ว แต่ผมว่าคงไม่ได้แค่โม๊คอย่างเดียวแน่นอน มาถึงขนาดนี้ละ5555

thanarat3459

7946410

ยั่วถึงจับนมบีบจูบปาก จับหอยห้ามเอา ใช้ปากลิ้นเลียหอยน้องด้วยท่า69