ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

AMOR & PSYCHE | สายการบิน

เริ่มโดย declangombley, กรกฎาคม 17, 2021, 09:51:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ไปไหนดี?

โรงพยาบาลเอกชน
79 (55.2%)
โรงแรมหรูระดับหกดาว
41 (28.7%)
ช็อปนำเข้าของแบรนด์เนม
23 (16.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 143

ปิดโหวตแล้ว: กรกฎาคม 19, 2021, 10:01:10 หลังเที่ยง

mai_1

ขอด้วยๆ  ชอบๆ สายการบินแบบนี้

Crezcentl

ผู้เฒ่าเซราะกราว

คราวนี้ลุงศักดิ์ได้ลิ้มรสนางฟ้าหมวยฮ่องกงกลางที่นั่งชั้นเฟริสคลาสบนเครื่องบินเลย ยสตน.ไม่พอต้องได้ประตูหลังด้วย แต่ไซส์บิ๊กแบบลุงศักดิ์ของน้องหมวยจะฉีกหรือป่าวเอ่ย....????

Sleepingcat

เป็นสายกรบินที่บริการดีจริงๆ อิจฉาลุงเลย 555

Kritpidech Prasertmekakul

po3026

เล่นกลางอากาศเลย สนุกไปอีกแบบ

tong20

ุลุงศักดิ์กับนางฟ้า เป็นการบริการที่แปลกใหม่

rsu734

อันนี้เด็ดจริงๆ กลางอากาศเลย ::DookDig:: ::DookDig::

zaar65

จองด่วนเลยสายการบินนี้  สุดยอดครับ 

ปัณณทัต ชอบมาก

อีกเรื่องที่มีความเสียวทำให้ผู้อ่านเกิดความสุขได้ครับ

newsky

ลุงเล่นกลางอากาศเลย อย่างฝันผมเลย 555

Mhokkk

คิดถึงซีรี่ AMOR ถ้าเป็นไปได้อยากจะอ่านตอนเก่าด้วยเลย ยังไงก็ขอบคุณมากนะครับ

ปล. อิจฉาลุงศักดิ์จริงๆ 555

anirut

ทำยังไงถึงจะได้มีชีวิตแบบนี้บ้างง ขอแค่ตั๋วชั้นธรรมดาก้อฟินแล้วว

swss2511

อิจฉาตาลุงได้เสียวบนฟ้ากับสาวสวย

artbicon

จะได้มีบุญวาสนา เหมือนกับลุง บ้างไหมนี่ อยากเย็ดบนเครื่องบ้าง