ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 77

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, กันยายน 28, 2022, 11:36:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Thunyawit sriradon

เฮียเข้าถึง รู้ทันคนทุกชนชั้น ให้โอกาสคนจากผลงาน นี่แหละทักษะของผูนำที่ดี นับถือจริงๆ

turie

ร้องเพลงเพราะ เต้นได้ ต้องออกอัลบั้มแล้ว

phithan

พี่หมิวอิจฉาเทพโทนเราซะแล้ว เก่งเกินตัว ทำไรดูดีไปหมด

natt4556

ร้องแบบงงๆ ว่า ตูรึที่ต้องร้อง แต่ถ้าร้องเพราะ ก็รอดตัวไป

mrgreen

อ่านแล้วรู้เลยเกือบทุกช่วงเวลาของโทนมีเจ๊หมิว
แล้วอยากรู้เวลาที่สามสาวห่างโทนเกิดไรขึ้นบ้างน่าสนใจน่ะครับ
เพราะโทนมีช่วงห่างสามสาวบ่อยมากๆจนมีเรื่องราวเต็มไปหมดสามสาวรู้สึกยังไงอยากรู้ครับ

winpooh

พี่แมนเริ่มโปร น้องชาย แบบเงียบๆ สู้ต่อไป คาคาชิ

au2000

น้องโทนเก่งหลายอย่างมาก เจ๊หมิวชักจะ
หมั่นไส้แล้วนะ

kgerrard

เจ๊หมิววววว
เก็บอาการหน่อยยยยยย

sukray ruktum

เกริ่นมาสงสัยเจอกับดาวตอนนี้แน่เลย

pankea

เจ๊หมิวหมั่นใส้โทนจริงๆหรือว่า"หึง"กันแน่ ลักษณะนี้ใครเห็นก็ต้องเข้าใจว่าหึงนะครับ

chatjane4234

ถึงจะเล่นกีฬาเก่ง ร้องเพลงเพราะ ต่อสู้เก่ง ทำงานเกือบเก่ง มนุษย์สัมพันธ์ดีแค่ใหน ในสายตาเจ๊ ลิงก็คือลิงวันยังค่ำ (ทีมผู้ร้ายปากแข็ง)

*** "ดาวเป็นไงบ้างลูก"  แถมเต้นเก่ง เป็น MC อย่าบอกนะว่า ......

Chan_Som

รอไม่นาน ต่อจากร้านเกะเลย ของคุณครับคุณหมิว (เจ้หมิว) ของเทพโทน ที่มาเขียนต่อให้อ่านแบบไม่ขาดตอน มุมมองของคุณหมิว กับมุมมองของคุณโทน ก็ได้มุมที่แตกต่างกันเป็นประโยชน์ทั้งสองมุมมอง
::JubuJubu::

โหๆๆ ตบท้ายด้วยคำพูดว่า "ดาว เป็นไงลูก" แบบนี้ ใช่ดาว แม่เสือสาวหรือเปล่า เจ้หมิวครับ... มาต่อเร็ว ๆ นะครับ

Ttum1188

อาการของเจ๊หมิวนี่ หึง อิจฉา งอน หรืออะไรกันแน่ครับ แต่ผมว่ามีแอบหึงนะ

♤judas♤

โทนร้องเพลงก็เพราะแถมเต้นcoverได้อีกเลยhotเลยที่นี้ยิ่งทำให้พี่หมิวหมั่นไส้อีก

amtorff73

จากที่เป็นเด็กที่อ้อนน้อมถ่อมตนมีแต่คนรักอยู่แล้ว ดันได้โชว์สเต็บการเต้นอีก พี่ๆที่ทำงานยิ่งปลื้มเข้าไปใหญ่ ..... แหมๆๆๆๆ เจ๊หมิวครับ ทำมาแอบหึงนะครับ 5555