ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 5 ฟ้าหลังฝน

เริ่มโดย cd13579, กันยายน 29, 2016, 03:00:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

arkira

ขอบคุณครับ หน่วยเฉพาะกิจพิเศษ แค่ชื่อก็น่าสนใจแล้ว
มีฉากบู้แล่วก็มีฉากมุ้งมิ้งด้วย ครบรสดีครับ

sammie0513

ม่ายยยยยดนัยของผมยังไม่ได้ฟันมายด์เลย เดี๋ยวๆไม่ใช่ละ555

kritsana1244

ssanya1204

kasor7

phoon

petergg

มาย กับดนัย ลุ้นจริงๆจะได้กันตอนไหน ขอบคุณนะครับ
อะไรกันครับเนี่ย

Pra-in

ตอนที่แล้วฉากต่อสู้สนุกเกินบรรยายจริงๆ

chanky2007

ควรอยู่กันอีกนานๆครับ เนื้อเรื่องเข้ม ฉากสยิวโดนใจ
ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

DR.MAN

มาเป็นกำลังใจเช่นเคย อย่าท้อถอยครับ

ปลิงมันเยอะ ปกติคนเม้นก็ประมาณนี้แหละครับ หน้าเดิมๆทั้งนั้น. 5555

ก็ฉากเสียวบรรยายได้ดีเลยครับ แต่ผมขอเสนอความเห็นเรื่องจัดหน้านิดนึงครับ

เวลามีบทสนทนาแยกออกมาจากบทบรรยายจะดีมากครับ

รูปแบบที่ 1

บุคคลที่ 1 : พูด
บุคคลที่ 2 : พูด

หรือรูปแบบที่สอง

"พูด"บุคคลที่1กล่าว

บรรยาย บลา บลา บลา

นักแต่งโดยส่วนใหญ่ใช้แบบที่ 2 นะ ไม่ค่อยมีใครใช้แบบผม ลองสังเกตงานของนักแต่งระดับตำนานต่างๆก็ได้ครับ อย่างท่านAssasin008 ท่านactdsky ไรพวกนี้

ลองดูครับ แล้วเอามาปรับใช้ จะทำให้อ่านง่ายขึ้นอีกเยอะเลยครับ

chara11

ชอบแนวแบบนี้น่าติดตาม ขอบคุณครับ

getz

ลุ้นดนัยกับน้องมาย ขอบคุณครับ

xonly-1512

มาลุ้นต่อครับ สนุกมากๆ ขอบคุณครับ