ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กุนซือเจ้าสำราญ ตะลุยสามก๊ก ตอนที่ 45

เริ่มโดย saradio, เมษายน 27, 2018, 06:45:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

somc217

เหตุผลที่กาเซี่ยงใช้โต้ตอบครั้งนี้ เป็นสิ่งที่เกิดขึ้นจริงในทุกยุคทุกสมัยตั้งแต่โบราณจนถึงปัจจุบัน
ขอบคุณมากครับ

game14974

โชว์สกิลเทพเลยท่านกาเจ๋ง​ ตบมันให้เรียบ

ifamily03

hanabombam

ท่านกาโดนเด็กน้อยสองคนรุมซะแล้ว แต่ก้วยประสบการณ์ก็ผ่านมาได้ด้วยดี ::HoHo::

mongk

ปราชญ์ มาเจอกับปราชญ์
การถกเถียงด้านปรัชญาจึงเกิดขึ้น ผู้ที่ได้ประโยชน์ น่าจะเป็นเด็กรุ่นหลังที่มีโอกาสได้นั่งฟัง

psm_mach

ตอนนี้ไม่มีบทเซ็กซ์ แต่บทสนทนานี้กินขาดเลยครับ คอยดูฝีมือกาเซียงว่าจะต่อกรกับปรมาจารย์สุมาเต็กโชยังไง

keatmano

ชอบแนวการเขียนที่อ้างอิงประวัติศาสตร์ แบบเดียวกับที่กำลังเฟ้ออยู่ในปัจจุบันที่เอามาเป็นโครงเรื่องแล้วจินตนาการในรายละเอียดต่าง ๆ ลงไป ... เก่งมากครับ  ::Thankyou::

whitebag

ถ้าเราคิดแต่จะใช้อารมณ์โต้เถียง จะไม่มีวันชนะเลย กาเซี่ยงเป็นคนควบคุมอารมณ์ได้ดี จะทำให้คนที่ไม่พอใจ เปลี่ยนใจได้ ขอบคุณในข้อคิดดีดีครับ

medsay

แย้งกับปราชย์ต้องใช้เหตุและผล ถ้าเค้าจนเมื่อไหร่ก็ยอมรับเราเมื่อนั้น ขอบคุณคับ

phoner

ท่านกาได้สอนเด็กเกรียน2คน ไปไม่เป็นเลย555

maguro

ผมขอชื่นชมผู้แต่งเรื่องนี้เป็นอย่างมาก สนุกทุกตอนจริง ๆ

ัuffa555

Nikubou

เอาเข้าแล้วไง สงครามวิวาทะเริ่มขึ้นแล้ว แสบกันทั้งสองฝ่าย หลังจากสนทนากันเสร็จน่าจะมีการให้พวกเสี่ยวจูแอบลากตัวเจ้าหนู จู๋กัดเหลียง(ตั้งใจสะกดนะครับไม่ได้สะกดผิด)ไปสอนให้รู้จักเรื่องของผู้ใหญ่มากขึ้นอีกหน่อยคงจะดีไม่น้อย
อยากรู้ครับว่าสงครามวาจานี้จะมีต่อเป็นเช่นไร

medas

สงครามลิ้นๆเล็กๆนี่ ดุท่าสงสัยจะส่งผลถึง ขงเบ้งในอนาคต

poramint

ขอบคุณครับ ได้ความรู้สอกแทรกในเนื้อเรื่องด้วย วางพล็อตได้เข้ากับสามก็กเลยครับ เหมือนเป็นตอนแยกเนื้อเรื่องกาเซี่ยงเลย