ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cuvie] Haunt รักนี้นรกจัดให้ 2/2 END [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 12, 2018, 07:09:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

knightmoon

ทำไมมีแค่สองตอนเองเนี้ย เสียดายจัง เนื้อเรื่องน่าจะไปต่อได้มากกว่านี้เลยนะเนี้ย ขอบคุณมากๆครับ เนื้อเรื่องดี ชอบมากๆ

lnwclose

glueguitar

แหม..นึกว่าจะสองเมียซะละ
สรุปว่าไงครับเนี่ย

terter

liverpudlian

ขอบคุณครับที่แปลต่อมาให้ สนุกดีเรื่องนี้

Tong Kamilia

เสียดายนึกว่าจะเรื่องยาวกว่านี้ สนุกดี

xnaja

คนทรงนี่ตอนเดินเข้าห้องมาก็น่าจะเห็นแต่แรก
หรือเพราะนางเอก ผีเลยมีพลัง

puchit chintrakoonpradap

ไอที่บอกมีห่วงนี่แสดงนางเอกก็ชอบเหมือนกันสินะ ซึนเดเระเห็นๆดูก็รู้

as72340639

glaciar

น่าสนใจเหมือนกันแหะ ว่าจะจบยังไง ขอบคุณฮะ  ::Glad::

yellowmonkey

hint.dusadee