ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กุนซือเจ้าสำราญ ตะลุยสามก๊ก ตอนที่ 35

เริ่มโดย saradio, เมษายน 08, 2018, 06:10:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peat

งั้นคืนนี้เข้าหอไปแล้วคงจะมีการจัดหนักกับคุณหนูงิวเป็นแน่..

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อาเจินนี่นับว่าเป็นจอมวางแผนตัวจริงๆๆ คิดแผนสับเปลี่ยนตัวเจ้าสาวออกมาได้ ก็แสดงว่ายอมรับงิวอี้หลางให้เป็นอนุภรรยาอีกคน เฮ้อ...อิจฉากาเซี่ยงจริงๆที่มีเมียวิเศษอย่างนี้  อิอิ

kenwin

ได้คุณหนูงิวเข้าบ้านอีกคนแล้ว
คืนส่งตัวเข้าหอจะจัดหนักขนาดไหนนะ

minky way

งานนี้ขอยกนิ้วให้อาเจินครับแก้ปัญหาคาใจเรื่องท่านกาเซียงจะรอดจากฮูหยินรองได้ยังไง แถมท่านกาเซียงก็ไม่ต้องโดนด่าตามหลังว่าผิดคำพูด ส่วนเสี่ยวจูที่ถูกจัดเต็มคงจะได้เข้าคู่ดูโอกะเสี่ยวถึงบริการท่านกาเซียงแบบแซนวิชแน่(ผมเดา)แต่คงหลังจากเข้าหอกะงิวอี้หลางและกลับไปง้อเมียทุกคน  งานนี้อิจฉาครับ

wattana2015

แหม ท่านกาเซี่ยงนี่ช่างน่าอิจฉาเป็นยิ่งนัก เมียใหญ่อาเจินแต่งเมียสาวสวยเอาะๆให้เป็นคุณหนูงิวซะด้วย ช่างโชคดีอะไรเช่นนี้ แหมจะไปหาเมียแบบอาเจินได้จากที่ไหนกันนะ อยากได้จุงเบย  ::Evil::

Sirila Sanlee

สนุกครับ

•====================================•
9/4/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 9/4/2561 ~9/10/2561 }

•===============================================•

nsrichantamit

jarern532

และแล้วเจ้าสาวตัวจริงก็มาจนได้ ขอบคุณมากครับ ::Thankyou::

tetete

ท่านกาเซียงจะเก่งกว่าภรรยาได้อย่างไร 5555

เฒ่า

::JubuJubu::อยากได้เมียแบบอาเจินจริงๆสรรหาเมียให้กาเซียงอีกแล้วววอิจฉาาา

LastHerO

ตอนหน้าเปิดซิงคุณหนูอี้หลางง​ง

จัดปายยยย​ จารย์เซี่ยงงง

mongk

โดนเปลี่ยนตัวเจ้าสาวไปแบบไม่รู้เนื้อรู้ตัว
คิดว่าข้า กาเซี่ียงจะเกรงกลัวรึ

taton

คารวะบรรดาเมียหลวงทั้งหลายจริงๆ อุตส่าห์วางแผนเปลี่ยนตัวเจ้าสาวกันด้วย คิดไม่ถึงจริงๆครับ ผมว่าอาเจินนี่เหมาะสมกับกาเซี่ยงมาก(ประมาณไก่เห็นตีนงู งูเห็นนมไก่) ส่งเสริมกันดีมาก 
ได้เมียใหม่เพิ่มอีกคนล่ะเนอะ บำรุงดีๆล่ะท่านกาฯ  ::HeyHey::
แล้วฮูหยินรองล่ะ จะโดนพาไปทิ้งไว้กลางป่าไหมน้อ ถ้าจะปล่อยไว้คงไม่ดีกับแผนการของกาเซี่ยงแน่ๆ

lamom

ท่านกาเซี่ยงก็ถามหนูงิ้วว่า น้องรู้จักการเล่นโล้สำเภาหรือไม่ พี่จักสอนให้ ใช่ไหม

dikky

ได้เพิ่มมาอีกคนแล้วท่านกา จะจัดท่าไหนก่อนดีครับท่านกา