ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Cherry (2)

เริ่มโดย Koog Google, ตุลาคม 09, 2019, 07:28:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sophon1

รี่จะโดนแก้แค้นยังไงนะ

hunter4869

ตามตามมาล้างแค้นรึเปล่า

lit260499

หรือจะเป็นตาม ตามกลับมาแก้แค้นหรือเปล่า

Daybreak

เจอคนรู้จักหรอเนี่ย

ayiraj2408

อ่าว เหมือนจะยังไม่ปรับปรุงตัวนะรี่ สงสัยจะโดนตามมาเอาคืนซะแล้วล่ะมั้ง

oraphe

สรุปผชเป็นใคร และคือพ่อของเด็กไหม

MAC

พี่กรรมครับเบาๆกับน้องรี่หน่อยนะครับสงสารน้องเค้านะ ::Thankyou::

maitree_kongton

ต้องเป็นคนที่โทรมาแน่ๆเลย

วสันต์ ชาญวิทย์

นึกว่าดูละคร แก้แค้น เพลิงแค้น แต่ตอนมันสั้นจริงๆนะ

St-james

Phoowadol

ตามเริ่มเอาคืนแล้วสินะ  แล้วนี่ยิ่ง มาเจอกัน ในที่ อย่างนี้ แถมยัง ได้ ออกรอบด้วยอีกต่างหาก  ผมว่า  ตามยิ่งรู้สึกแย่นะ  ที่รี่ง่ายอย่างนี้  เพราะเขาไม่รู้แน่ๆ ว่าตอนนี้ เธอแยกอยู่กับไท แล้ว  ผมว่า คนแก้แค้น  รู้สึกปวดใจนะ  ทั้งที่ การแก้แค้น เพิ่งเริ่มต้น......
     หลังจากที่ได้หลับนอนกันไปแล้ว ในครั้งนี้  โอเค  รี่ดีใจแน่นอน  ที่ชายที่เขาคิดถึง ได้กลับมาอยู่ตรงหน้าแล้ว   แต่ ตามจะว่าไง  จะทำตัวให้เนียน   หึ เชื่อได้เลย ว่า ยิ่งแก้แค้น ตามเองนั่นหละที่จะรู้สึก เจ็บ   เพราะ ลึกๆ ในหัวใจ แล้ว  เขารักรี่หมดใจ   ::Foo:: 
  นี่ผมอินไป รึเปล่าเนี่ย  555

อ้อ..... วันนี้ ดูเหมือน ไรท์ จะไฟแรง เป็นพิเศษ  ท่านใช้ โควต้า  ห้อง ประพันธ์บอร์ดไป สามกระทู้แล้ว  คงเหลือ อีก สอง กระทู้ ที่จะโพสได้ ในวันนี้ (เฉพาะห้องนี้นะครับ  ส่วน ห้องอื่น โพสต์ได้ ตามปกติ 5กระทู้ ต่อวัน) 
ปล.เผื่อ ท่าน จะปล่อย เชอรี่ 3 กับ 4  มาอีก   

aodpasa

ตามกลับมาล้างแค้นหรือเปล่า

มนัส บุญหนุน

3hman

มรสุมรุมเร้า อาจเป็นที่มาของจุดจบ แบบกรรมตามทัน

วิทยา สีแสด

การแก้แค้นของตามเริ่มล่ะ