ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yojouhan Shobou] Haha no hi to Musume no hi หนี้รัก หักสวาท [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 09, 2017, 03:06:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tamama

ขอบคุณครับแปลได้อารมมากเลย จะรอติดตามผลงานเรื่องๆนะครับ 

Sai-e

มาแนวนี้ ชัดเลย  ตอนจบต้องหลงk ไอ้แว่นทั้งแม่ทั้งลูก แน่นอน  ตามสไตล์ NTR  ::DookDig:: ::DookDig::

(จิ๋ว)

เง้อ... อุตส่าห์เตรียมใจแล้วนะ หลังจากอ่านเกริ่น  แต่เอาเถอะ หลงอ่านไปแล้วนี่
ยังไงก็ขอแช่งให้ตาแว่นนี่มีปัญหาสะสางไม่ได้ละกัน  ::HoHo::

สงสัยอยู่อย่างนึงอ่ะนะ มันทำได้ มันมีจริง ๆ ใช่มะ
ไอ้ที่จะทำได้ทุกวันวันละสองคนเนี่ย .... ไม่เชื่ออ่ะนะ
แต่อ่านการ์ตูนแล้วจินตนาการไปถึงหนังออกว่า
น่าจะเป็นยังไง...เห้อ..... เดี๋ยวดูซ่อนแล้วจะมาอีกรอบ

ยังดีที่จบแบบนี้ ... ไม่น่าอ่านก่อนนอนเล้ยเรา

แต่.... ถ้าอินขนาดนี้ ก็แปลว่า งานดีค่ะ แปลได้ลื่น
อ่านแล้วโมโห  ก็แสดงว่าใช้ได้เชียวแหละ  ::Shy::

ปล. เกินคาดหมายอีกแล้วนะ..

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

igodzini

user39017

ปกติไม่ค่อยอ่านแนวนี้นะ แต่ทำไมชักอยากติดตาม ::Oops::

tiwlytwin2

gtonizuka

แว่นมันได้ทีเอาใหญ่เลย ไอ้แว่นพาสองแม่ลูกไปขาย ไม่ก็โดนไอ้แว่นเก็บไว้เป็น sextoy ส่วนตัวยาวๆ ตามไปดูavแปป 5555

testseven

จากตอนแรกที่ดูเหมือนจะจบสวย แต่ดันทำพลาดที่ตอนท้ายเก็บค่าความประทับใจ กับทำแต้มล้างสมองน้อยไปหน่อย
ผมว่าอาจจะโดนสวนคืนในช่วงสุดท้าย (แต่ได้ทำเป็นหนังด้วย จะเป็นไปด้วยหรือเปล่าหว่า หนังไม่น่าจะทำแนวนี้มั้ง)

terter

pongsan

ปรกติ....เป็นแฟนคลับห้องหนัง18+ของท่าน ::Fighto::  หลายวันก่อนก็เห็นจองแปลในห้องchat   วันนี้ได้มีโอกาสเข้ามาดูฝีมือการคลีนของท่าน....OMG!!  ::HeyHey::  ไม่เบาทีเดียวครับ! ::WooWoo::  สงสัย..คงต้องอดดวดน้ำเปลี่ยนนิสัยไปหลายเพลา ::DookDig:: 
ชอบภาพการ์ตูนสไตล์นี้....คนเขียน เขียนภาพสาวๆได้น่ากินมากกกก!! ::JubuJubu:: ยิ่งเป็นการ์ตูนสี...ยิ่งดูได้อารมณ์ เผลอๆ...น่าจะได้อารมณ์กว่าหนังavซะอีก! ::Bloody::  หลายๆอย่างพอเดาได้เลาๆจากภาพประกอบปกหนัง...เช่น ท้องแหงๆ ::Horror::  (แหม...ไม่ท้อง พวกชอบกินตับก็ไม่สะใจซิ! ::Grimace::  )  ที่ชอบอีกอย่างคือ...นอกจากไปทำระยำตำบอนสาวๆแล้ว เจ้าแว่นยังเขียนตามเนื้อตามตัวหล่อนด้วยข้อความxxxxสารพัด  ::Ajark::  มันdarkได้ใจจิงๆ!! ::Evil::   ตอนท้าย...ถ้าจะให้darkขนาดเอาไปทำavคาดว่าน่าจะมี...การเอา2แม่ลูกไปขายหาตังค์ จะได้มีฉากหลายๆP ::Angry:: ::Horror::   ส่วนเจ้าแว่น...ตอนจบคงต้องชดใช้กรรมแน่ๆ ::Cold::  (ก็อิจฉามันนี่...แช่งมันๆ! ::HoHo::  )    สุดท้าย...ขอบคุณครับ ::Thankyou::  สำหรับงานที่คัดสรรมาให้พวกเราได้(เชย)ชม  ยาแรงๆ...ดีครับ!  doseเดียว...หายอยาก (แป๊บนึง!  ::Me?::  )เลยยยย ::Falling::

[ตอบแบบนี้หายเหนื่อยกันเลยทีเดียว ใช่ครับ นานๆครั้งต้องใช้ยาแรงแบบนี้กระตุ้นกันบ้าง ขอบคุณที่ติดตาม  ::Thankyou::]

siharat

จำตอบจบไม่ค่อยได้ ดูทรงแล้วไอ้แว่นน่าจะมีอันเป็นไป

speakeasy

ผมว่าคุณลูกต้องติดใจแน่นอนฮะ ส่วนคุณแม่ก็ทำใจได้ ตกเป็นทาสของตาแว่นทั้งคู่  ::HoHo::