ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 10

เริ่มโดย twintower, กันยายน 20, 2022, 11:59:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tango2003

คุณหมอจะทำยังไงให้เชื่อมโยงเรื่องที่รู้จากวิญญาณให้เข้ากับความจริงที่คนทั่วไปไม่รู้ นี่แหละความยากลำบากและอาจจะเป็นกรรมเพิ่มจากสิ่งที่ไม่ควรรู้ก็ได้

sakdi Ontong

ผีนางเอกเราจะได้มีบทรักกับพระเอกอีกนานไหมครับ ผมว่ามันน่าลุ้นว่าจะมีกันยังไง

vigo3820

อยากเ็นคู่จิ้นคนใหม่ของหมอบ้างจัง

Juupajups

คดีนี้น่าจะคดีใหญ่อยู่นะ นักธุรกิจตั้ง4คน

alpha7

sophon1

เสียดายคุณตำรวจ ญ จัง กิ่งกาญจน์จะมีได้กับหมอยุทธไหม

ข้าจะแทงเจ้า

เหตุการณ์ครั้งนี้เหมือนข่าวดังก่อนหน้านี้เลย คล้ายๆคดีของลัลลาเบล

ribbon

รอตอนที่คุณหมอถอดจิตได้... จะเกิดอะไรต่อไปนะ เดาไม่ถูกจะมีหรือไม่นะ รอติดตาม

wuth9

ดูท่าว่าหมอจะมีเรื่องใหญ่เข้ามาอีกแน่เลย

pongphun2397

หมอยุทธ มีคดีให้ได้สู้อีกแล้ว งานนี้ผู้มีอิทธิพลเสียด้วย แล้วอย่างนี้จะไหวไหมนะ สู้ๆนะครับหมอยุทธ

therasak

นึกถึงคดีพริตตี้เอนเตอร์เทน  ที่ตายเพราะโดนวางยาเกินขนาด  คดีไปถึงไหนแล้วไม่รู้

jackkie

สาวเอ็น อีกแล้วกับ งานเลี้ยง สงสารจังเลย 

Daxamoo

แล้วเมื่อไหร่หมอจะได้กะผีสักทีจะอีโรติกขนาดไหน ต่อด้วยทรีซัมอีกด้วยนะ

เอเค

ผีเล่าเองไม่ได้ละเมิดกฎอะไร หมอไม่ผิด