ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Chaccu, TinkerBell]Inyouchuu Shoku ตอนที่4 แขนขาที่ถูกพันธนาการไว้ By DARKAXL

เริ่มโดย DARKAXL, ตุลาคม 28, 2020, 04:32:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DARKAXL

เอาล่ะ กลับมาพบกับเทพหนวดอีกครั้งกับinyouchuuตอนที่4 ถึงตามิโคโตะบ้าง จะเจออะไรนั้นก็ไปรับชมรับฟังกันเลย เย่

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ipor

อย่าบอกนะว่าพวกเอ็งจะให้ทั้งหมดนี่.......

น่าสงสารนางจริงๆ

ปฏิภาณ ครับ

โดนทั้งหาดนางนวลลล

โอยจัดหนักจัดเต็มทั้งนั้น55

banksazero

biggiggog

อย่าบอกนะว่า จะเปิดโหมดสาธารณะ

ไอ้พวกที่ได้ล่อก่อนตายห็ถือว่าโชคดีปาย
ขอบคุณครับ

xtazy

โหย โดนทั้งหาดก็น้องๆโดนหนวดเลยสิ

ตัวละครปริศนาออกมาแล้ว จะช่วยคลี่คลายหรือซ้ำเติมกันนี่

exhausis123

โอ เต็มหาดเลย น่าจะเหนื่อยหน่อยนะมิโคโตะ

จะได้เปิดตัวละครใหม่ละ เหมือนเคยเห็นแวบๆมาตอนไหนซักตอน ว่าแต่จะมาดีหรือไม่ดีนะ

Harukung Nakajama

ใช้สารสกัดจากโยวมะผู้ชายกินแล้วจะเป็นยังไงนะ เรียกพวกที่หาดมาช่วยโดนหนักแน่ๆ
--------------------------------------
อ้าว มีหนวดๆมาช่วยไว้ซะงั้น ว่าแต่มาช่วยหรือมาซ้ำ ตามตอนต่อไป

MooOon

ดูทรง คงไม่รอด คนเเถวนั้นทั้งหมดเเน่ๆ คงทั้งชายหาด

ภาคโรงเรียนก็เหมือนจำได้ว่าโดนนักเรียนชายรุมหรือป่าว

เอาจริงๆ จะโทษนางหัวอ่อนไม่ได้อะนะ อายุเท่านาง คงอารม

เเบบนี้จริงๆ เเต่ งง ตรง กำลังหา เพื่อน มีอารมไปเล่นทำกับ

ผู้ชายแปลกหน้าได้ไง 555+ เอาเถอะ เป็นผม เวลานั้น ผมก็ขอร่วมวงด้วย

-------------------------------------------------

เรื่องจริงก็สงสัยนะ ดีที่เป็นโดจิน สุดท้ายก็ไม่รู้ว่า พวกหนวดๆนี่ฝ่ายดีฝ่ายร้าย

เเต่มั่นใจอย่างนึงว่า สาวโลลิที่โผ่ลมา โดนเเน่นอน คนเเต่งไม่เคยให้่ตัวละครสาวๆรอด 555+

artboy410

น่าจะโดนทั้งหาดเลย แถมใส่ยาลงไปอีก

โลลิมาเปิดตัวตอนจบ น่าจะมาช่วยละ

dragoness

อยากได้น้ำแบบนี้สักขวดจัง

ยาไม่ได้ช่วยให้หื่นเท่าที่คิด แต่ว่าถ้าแม่หนูท้ายเรื่องมาแจมด้วยน่าจะแจ่มน่าดู

civil2

หาเพื่อน เลยต้องยอมตามไปเที่ยวเล่นกับคนที่เสนอจะช่วย
อ่านตอนแรกแปลกๆ แต่พอนึกถึงอารมณ์เด็กๆ มันก็มีอยู่จริงแฮะ

ตอนท้ายมีติ้งจอกด้วย แข็งแกร่งแน่ๆ เด็กคนนี้

skas999

::Horror:: ::Horror:: เอาอะไรผสมไปในน้ำน่ะ

นึกว่าคนผสมยาเป็นพวกเดียวกับหนวด จริงๆแล้วเป็นเหยื่อให้หนวดนี่เอง แล้วเด็กจิ้งจอกคนนั้นใครกันนะ

sammyadong

climaxz

ใจเย็นนน ทั้งหาดเลยรึ

จะบอกว่าค่อยยังชั่ว ก็โดนไปหลายดอกแล้ว
น่าสงสารจริง