ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Erect Sawaru] Raikou Shinki Igis Magia แพนโดร่าภาค3 ตอนที่8 By DARKAXL

เริ่มโดย DARKAXL, สิงหาคม 19, 2021, 12:53:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DARKAXL

เอาล่ะ กลับมาอีกครั้งกับแพนโดร่าภาค3 ขึ้นเล่ม2ซะที งวดนี้จะเป็นไง ไม่พูดเยอะเจ็บคอ ไปชมกันเองดีกว่า เย่

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

MooOon

อ่อ เรื่องนี้เหมือนผมเคยเห็นมีคนแปลมานานเเล้วนะ คืออยู่ๆเขาก็แปล

ตอนนี้มา ตอนเเรกที่อ่านก็งง เรื่องอะไรนางเอกคือใคร มายังไง ที่เเท้

ก็มาจากเเพนโดร่านี่เอง จำไม่ค่อยได้เเล้วด้วยสิ แต่เดาเอาว่าโดนน้อง

หนวดเล่นงานเหมือนแบบที่ผ่านมาละเเบบตัวละครสาวอื่นๆมั้ง

-----------------------------------------------------------

ว่าแล้วต้องไม้พ้นเรื่องหนวด 555+ โลลิหน้าอกกำลังดีนี่ของดีจริงๆ

เเต่เป็นลูกของสาวอีกคนจริงดิ ไม่คล้ายเลย อีกคนนี้อวบน่าฟัดมาก

แต่นางเอกหลักตอนนี้..เหมือนใครหว่า? ขอบคุณที่แปลตอนต่อมาให้อ่านครับ

เราก็เห็น ไม่รู้อะไรดลใจให้เขาแปล ข้ามตั้งหลายตอน แถมแปลไม่เหมือนอีก

siwapeeza

มารอลุ้นเลยว่าระหว่างทางกลับนี่จะโดนอะไรบ้างหล่ะนี่ จะโดนจัดหนักขนาดไหน เพราะไม่มีอะไรที่ได้มาง่ายๆ 55

เธอจะรู้ไหมว่าถ้าไปแข่งอาจจะโดนอีกอ่ะ 555

kaitama

เห็นตัวอย่างเหมือนเคยอ่านมาก่อนรู้สึกว่าจะจบในตอน ไม่รู้ว่าจะเป็นซีรี่ยาว แต่เดี๋ยวอ่านก่อนแล้วจะมาเม้นใหม่ครับ
แต่ถ้าเป็นซีรี่คงได้กลับมาตามใหม่ยาวๆล่ะครับ
------------------------
โอเคล่ะ ไปดำดิบเซ็คมาล่ะครับ ไม่รู้ว่าจะมาเม้นอะไรดีเพราะเคยอ่านมาแล้ว
แต่ที่แน่ๆคือพึ่งมารู้เลยว่าเป็นซีรี่ ผมคงได้ไล่กลับไปอ่านยาวๆล่ะครับ ดูท่าจะสนุกด้วยสิครับ
งานเค้าดีย์จริงๆ ยอมรับเลยครับ

ของไม่ดีจริงคงไม่ยาวถึง3ภาคหรอกครับ อ่านกันให้ตาแฉะ

artboy410

ออกเดินทางตามหาไอเทมไดเอท จะโดนเะไรบ้างหว่า

มีคำสาปนี้เอง แถมถอดไม่ได้ด่วย ก็ใส่แข่งโอลิมปิกซะเลย

bigboy001

::Thinking::
เป็นซีรีส์อีกเรื่องที่น่าสนใจมากๆ ตัวเอกสายบึ้ม สายหนวด
มีรุมกินโต๊ะจัดหนักจัดเต็มจนบางทีก็คิดว่าจะตัวขาดครึ่งไหม
มาถึงตอนนี้ ก็จะมีเผ่าใหม่ๆมาแก้ไขสถานการณ์ ได้ลุ้นอีกแล้ว
ว่าจะจบแบบไหน

งานนี้ไม่มีแข่งกันด้วยของครับ แต่มันชิบหายกว่านั้นเยอะ
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

alaaum

แมวขโมยเหรอครับ จะมาเจอสายปลาหมึกอีกรึเปล่า

กลายเป็นอมีบาไปซะงั้น นี่จะไปแข่งโอลิมปิกอีก เจออะไรอีกล่ะเนี่ย

folk234

ชอบความมีเนื้อเรื่องในทุกตอน มาแนวๆขโมยของแบบนี้โดนจัดหนักแน่นอน

skoda

สนับสนุนงานแปลและนักเขียนอย่างมีคุณภาพ เอาไปเลย 1 LIKE  ::KO:: ::KO:: ::KO::

exhausis123

อ่านภาค 3 แล้วโยงกับ 2 ภาคแรกแทบไม่ถูก
ว่าแต่ผมอ่านข้ามตอนไหนไปหรือเปล่านะ มันเหมือนไม่ต่อกัน
แต่ที่แน่ๆ น้องแมววิ่งเร็วไม่น่ารอดตอนนี้

ได้ของวิเศษต้องสาบไปละ ว่าแต่ยังไปแข่งโอลิมปิกกันอยู่อีกหรือ เชียร์ให้แพ้หรือชนะดีนะ

wichahara

ติดตามมาทุกภาค และลุ้นทุกภาคครับ ขอให้มีมาเรื่อยๆนะ

karatsuz

ไล่ตามอ่านตั้งนานกว่าจะทัน 555 ขอบคุณครับ

Holylize

Ball Ei